Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 38 39 40 41 42 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389643 times)
Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #585 - 06. Oct 2010 , 15:02

ngo_thi_van wrote on 06. Oct 2010 , 09:51:
Em  Hoa Ha oi ,
Ngoc Doa da cho biet dia diem va ngay gio roi : chu nhat ngay 17 thang 10 luc 12 gio trua , o tai Nha Hang Lang Ngon day.
Co chua he den day lan nao , neu em Vu Dan co di , co the Co nho di ngang don co thi Co khoi mat cong lai xe. Co khong ngai dương xa chi ngai di lac thoi.
Co Van

Co oi, ND da doi lai ngay gap mat la ngay thu bay 16 thang 10 nhu the la em co the di tham du dược Co di tu nha co xuông thi co nen di vao South 405 freeway lay exit Beach Blvd (nhung lay North nghia la khi vao exit thi co phai chay them mot doan dương nua roi moi danh vong tron). Neu co vao exit ma queo phai ngay la di ve Long beach la hương South. Sau khi co danh vong tron nghia la co se di dươi freeway va ngã tu dau tien la Mc Fadden, co se thay cho Thuan Phat ben tay phai roi di len mot chut la co se thay nha hang Lang Ngon ngạy cung o ben tay phai do co.

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #586 - 06. Oct 2010 , 17:09

ngo_thi_van wrote on 06. Oct 2010 , 09:42:
Em Phương Tran oi ,
Co Thu va Co co nhieu chuyen teu ve vu viet chu Viet khong dau lam ma khong tien ke ra day dau !
Co viet thu khong dau cung " bị " Dau Do choi kham nhieu lan do , nhung ma Co khong bo dươc dau.
Bao gio em thau dươc bai em hat thi bo len cho moi ngươi thương thuc. Co van muon nghe cac em hat hon la nghe ca si chinh cong.
Co Van

Thưa Cô Vân ,
Chắc Cô phải kể tụi em nghe chuyện cười viết tiếng Việt không dấu đi Cô ơi , Cô làm tụi em... tò mò quá...... ( Mà không biết nên kể ở đâu cho... tiện ha Cô ??????  Cheesy Grin Grin )

Thưa Cô , em đang muốn giới thiệu một ca sĩ cây nhà lá vườn thật là đặc biệt đây ạ , bảo đảm cả nhà LVD nghe xong là... mê luôn  Cheesy Grin

Chúc cả nhà Cô vui vẻ

Thương kính

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #587 - 06. Oct 2010 , 17:38

...

...

Thưa Cô Vân ,
Em rinh hình chị Tuý Vân và cháu ngoai Alex vào đây khoe Cô
Em mời Cô click vào link này để xem hình chị Túy Vân đi chơi về trình diện ạ

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1217446734/255

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #588 - 06. Oct 2010 , 20:00

Em Dau do oi ,
Co mung la gia dinh em binh yen. Co cach gi biet dươc cho Tuyet co bi anh hương gi khong?
Cau mong cho moi ngươi dươc tai qua nan khoi.
Cho Co sang nay khi di lam lai xe tren freeway ma bi mua nhu trut nươc , lai lane trong cung cu bi vung nươc gan lang ca xe. Co chi dam lai co 50, 55 miles mot gio thoi , thay nhung xe khac cu chay vun vut ma Co so qua !
Neu co tin tuc gi nho cho Co biet nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #589 - 06. Oct 2010 , 20:08

Hoa Hạ wrote on 06. Oct 2010 , 15:02:
Co oi, ND da doi lai ngay gap mat la ngay thu bay 16 thang 10 nhu the la em co the di tham du dược Co di tu nha co xuông thi co nen di vao South 405 freeway lay exit Beach Blvd (nhung lay North nghia la khi vao exit thi co phai chay them mot doan dương nua roi moi danh vong tron). Neu co vao exit ma queo phai ngay la di ve Long beach la hương South. Sau khi co danh vong tron nghia la co se di dươi freeway va ngã tu dau tien la Mc Fadden, co se thay cho Thuan Phat ben tay phai roi di len mot chut la co se thay nha hang Lang Ngon ngạy cung o ben tay phai do co.

Em Hoa Ha oi ,
Sang nay Co da biet roi va Co cung mung la Ngoc Doa doi qua ngay chu nhat de cho em di dươc chu khong thi lam le bat Tuan cua Ba em , lam sao em bo di dươc !
Cam on em da chi can ke dương di cho Co. Co di xuong Orange County hang tram lan , nhung lan nao di , Thay cung lai ca , nen Co chang de y dương. Co chi mong la minh lai co ngươi ngoi ben canh lam " lơ xe " chi dương cho minh la hay lam do , nhu vay chang so gi nua ca vi co khi bi nang loa chang thay ten duong sa gi ca !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #590 - 06. Oct 2010 , 20:22

Phuong_Tran wrote on 06. Oct 2010 , 17:09:
Thưa Cô Vân ,
Chắc Cô phải kể tụi em nghe chuyện cười viết tiếng Việt không dấu đi Cô ơi , Cô làm tụi em... tò mò quá...... ( Mà không biết nên kể ở đâu cho... tiện ha Cô ??????  Cheesy Grin Grin )

Thưa Cô , em đang muốn giới thiệu một ca sĩ cây nhà lá vườn thật là đặc biệt đây ạ , bảo đảm cả nhà LVD nghe xong là... mê luôn  Cheesy Grin

Chúc cả nhà Cô vui vẻ

Thương kính

PTr

Em Phương Tran oi ,
Chuyen cua Co Thu va Co ve tieng Viet khong dau , khong the ke cho cac em nghe dươc , cam tre em dươi 50 tuoi !
Con em dinh gioi thieu ca si cay nha la vươn nao do thi rinh vao luon di. LVD cay nha la vươn nhieu ngươi hay lam do ! Co cho de nghe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #591 - 06. Oct 2010 , 20:27

Phuong_Tran wrote on 06. Oct 2010 , 17:38:
...

...

Thưa Cô Vân ,
Em rinh hình chị Tuý Vân và cháu ngoai Alex vào đây khoe Cô
Em mời Cô click vào link này để xem hình chị Túy Vân đi chơi về trình diện ạ

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1217446734/255

PTr

Phương Tran oi ,
Cam on em da dem cai link cua Tuy Van vao day cho Co dươc xem , khoi mat cong di bo qua dau...do , dao nay gia yeu roi di bo lau cung met day em !
Tuy Van dep nhu mot minh tinh man bac !
Cap tương cươi de thương qua suc , nhin thay cung muon cươi theo luon !
Trong Alex thoi banh ma chi muon can mot cai vao ma !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #592 - 06. Oct 2010 , 20:38

Dau Do wrote on 06. Oct 2010 , 13:45:
Em cám ơn cô Vân đã hỏi thăm, chổ của em ở bình yên, nhưng em không biết chổ Tuyết ở có bị thiệt hại nhiều không. Chiều qua mưa gió rất lớn và có mưa đá với những cục nước đá to như quả banh golf.  Em mời cô qua Cung Hoa gấm xem em đăng hình cơn bảo ngày hôm qua ạ.  hoado

Dau Do oi ,
Cung Hoa Gam o dau vay? Co phai cho Hoa Gam Ngay Xua khong? Co chay voa cho Xom Nha La , vi nghi chac mua bao , nha cua se thanh xom nha la ca , ma chang thay bao bung gi ca vay !
Chi dương cho Co di keo co di lac roi day , em khong biet Co la " chuyen vien di lac " sao ! Chi thua co Tuyet Lan thoi.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #593 - 06. Oct 2010 , 21:04

ngo_thi_van wrote on 06. Oct 2010 , 20:38:
Dau Do oi ,
Cung Hoa Gam o dau vay? Co phai cho Hoa Gam Ngay Xua khong? Co chay voa cho Xom Nha La , vi nghi chac mua bao , nha cua se thanh xom nha la ca , ma chang thay bao bung gi ca vay !
Chi dương cho Co di keo co di lac roi day , em khong biet Co la " chuyen vien di lac " sao ! Chi thua co Tuyet Lan thoi.
Co Van 

Thưa Cô ,

Cái link qua bên Cung Hoa gấm đây ạ 

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1265139706/1545

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #594 - 06. Oct 2010 , 21:32

ngo_thi_van wrote on 06. Oct 2010 , 20:27:
Phương Tran oi ,
Cam on em da dem cai link cua Tuy Van vao day cho Co dươc xem , khoi mat cong di bo qua dau...do , dao nay gia yeu roi di bo lau cung met day em !
Tuy Van dep nhu mot minh tinh man bac !
Cap tương cươi de thương qua suc , nhin thay cung muon cươi theo luon !
Trong Alex thoi banh ma chi muon can mot cai vao ma !
Co Van    

KÍNH THƯA CÔ VÂN VÀ P. TR,
Cám ơn cô đã khen , và em gái P. Tr mau mắn đem vào nhà của MạVân.
Alex cắt bánh Sn cho mẹ , và cũng kính mời bà Vân và cả nhà cùng chung vui.
Tháng 9 sau  có nhiều người mừng Sn quá cô ạ.
Thầy Đạt và cô Thu cũng có hình 2 ob thật xinh trên bánh Sn. Hình 2 ob nầy thấy vui và hạnh phúc quá.
Hy vọng quý thầy cô và cả nhà cũng an vui như 2 bức tượng dễ yeu^ nầy. Đây là cảnh tại nhà hàng Thái bên Ny. Bà chủ rất hiền và dề thương , có nhã ý mời em và gd đi Thái Lan chơi , và bà xung phong làm
" Tour lady " đấy cô.
Em mong cô dêm nay, có nhiều mộng đẹp và luôn hạnh phúc bên thầy.

Thân kính ,
Em Tv

Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #595 - 06. Oct 2010 , 22:43

.Mời  cả nhà đọc  truyện ngắn - nhớ  để  hộp Tissue  bên cạnh .

Em bé ngay thẳng...

--------------------------------------------------------------------------------

Câu truyện có thật và đầy xúc động, không thể nào quên được.

Một hôm, tôi vừa ra khỏi nhà thì một em bé trạc 12 tuổi chạy đến van nài tôi mua giúp em một hộp diêm quẹt.

Động lòng thương tôi rút ví ra định mua, nhưng tôi lại chỉ có toàn tiền chẵn.

Tôi đang ngần ngại thì thằng bé nói ngay:

“Không sao ông ạ, xin ông cứ vui lòng đưa tiền cho cháu, cháu sẽ chạy đi tìm chỗ đổi tiền rồi trở lại trả cho ông ngay.”

Tôi nhìn thằng bé với một thoáng nghi ngờ. Nó vội nói:

“Thưa ông, cháu không phải là một thằng ăn cắp đâu ạ!”

Quả vậy, gương mặt xanh xao của nó có vẻ thành thật đến mức tự hào.

Tôi liền trao cho nó một đồng tiền vàng, và nó chạy biến ngay về hướng cuối phố.

5 phút trôi qua, rồi 10 phút, tôi bắt đầu hồ nghi sự ngay thẳng của thằng bé.

Và nửa giờ sau thì tôi hết kiên nhẫn, bỏ đi tiếp tục cuộc dạo phố, lòng thầm nhủ sẽ chẳng bao giờ còn tin vào những bọn lêu lổng đầu đường xó chợ như thế nữa….

Buổi trưa, khi về tới nhà, đúng chỗ ban sáng thì tôi lại thấy một đứa bé hơn, chỉ độ 8, 9 tuổi, khuôn mặt giống “thằng ăn cắp” như tạc.

Nét mặt nó bộc lộ một sự lo âu tuyệt vọng.

Nó thổn thức nói với tôi:

“Thưa ông, có phải ông đã đưa cho anh cháu một đồng tiền vàng không ạ? Đây là chỗ tiền lẻ.

Chính anh cháu nhờ gửi lại cho ông. Chúng cháu đều là trẻ mồ côi nhưng không phải là bọn ăn cắp.

Anh cháu không thể trao tận tay ông ngay lúc sáng là vì anh cháu đã bị xe đụng khi vội chạy đi tìm chỗ đổi tiền. Cháu… cháu sợ rằng anh cháu chết mất thôi !…”

Tôi bàng hoàng vội hỏi thằng bé trong tiếng nghẹn ngào:

“Thế bây giờ anh cháu nằm ở đâu? Dắt bác đến gặp anh cháu ngay đi…”

Tôi rảo bước gần như chạy sau em bé.

Chúng tôi rời khỏi những khu phố giàu sang để lách vào những con hẻm lầy lội tối tăm của một khu lao động nghèo khổ.

Em bé dừng lại trước một căn lều xiêu vẹo.

Trong một xó tối, tôi nhận ra thằng bé bán diêm quẹt ban sáng.

Nó nằm dài bất động trên một đống áo quần cũ rách, mặt trắng bệch vì mất khá nhiều máu.

Nó thều thào nhìn tôi:

“Thưa ông, xin ông lại gần cháu hơn một chút với…”

Tôi tiến lại gần, qùy một chân, cúi xuống đỡ lấy bàn tay nhỏ bé và lạnh ngắt.

Em nói với tôi, ánh mắt lấp lánh niềm vui ngây thơ:

“Em cháu đã đưa chỗ tiền lẻ cho ông rồi phải không ạ? Ông thấy không, chúng cháu đâu có phải là những đứa lừa gạt và ăn cắp. Cháu chỉ có mình nó là em ruột, cháu bị tai nạn thế này, rồi đây… Ôi trời ơi, rồi đây em cháu sẽ ra sao đây?”

Tôi lặng lẽ cúi xuống hôn lên vầng trán bị giập nát vì vết thương của em, và tôi đã hứa với em rằng tôi sẽ hết lòng chăm sóc thằng bé thay cho em.

Tôi nói chuyện với em được một lúc, bàn tay gầy guộc của em cứ để mãi trong tay tôi …

Tội nghiệp thằng bé, tôi biết vết thương rất trầm trọng, không còn có thể làm gì để kịp cứu chữa cho em.

Thằng bé có lẽ đã cố gắng thoi thóp sống chỉ cốt để gặp được tôi, trăn trối một lời cuối cùng.

Bây giờ thì em không còn rên rỉ đau đớn nữa, đôi mắt em liếc nhìn đứa em thân yêu rồi chớp chớp nhìn tôi với một vẻ bình thản gần như hạnh phúc …

Đấy, người bạn bé nhỏ của tôi đã chết như thế đấy.

Thằng bé đã cho tôi biết thán phục và thương cảm trước một tâm hồn trẻ thơ vô cùng trong trắng ngay giữa cảnh đời nghèo khó và đau khổ đến cùng cực ...

Back to top
« Last Edit: 06. Oct 2010 , 22:46 by nguyen_toan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #596 - 07. Oct 2010 , 15:47

Phuong_Tran wrote on 06. Oct 2010 , 21:04:
Thưa Cô ,

Cái link qua bên Cung Hoa gấm đây ạ 

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1265139706/1545

PTr

Em Phương Tran oi ,
Cam on em da khieng may tam hinh cua Dau Do vao day cho Co xem.
Thay xe lon ngươc , cay gay , hat mua thi to bang ca cuc da...ma khiep. May mqa nha Dau Do khong co bi gi. Khong biet nha Tuyet Ngo co bi sao khong? Co mat cươn so dia chi o trong do co dien thoai cua Tuyet Ngo nen khong goi dươc , chi goi cho Thu B. ma cung chang thay ai tra loi. co de lai message ma bay gio van chua co tin tuc gi ca. Cau mong la moi ngươi binh an.
Co con nhieu cung met !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #597 - 07. Oct 2010 , 15:55

nguyen_toan wrote on 06. Oct 2010 , 22:43:
.Mời  cả nhà đọc  truyện ngắn - nhớ  để  hộp Tissue  bên cạnh .

Em bé ngay thẳng...

--------------------------------------------------------------------------------

Câu truyện có thật và đầy xúc động, không thể nào quên được.

Một hôm, tôi vừa ra khỏi nhà thì một em bé trạc 12 tuổi chạy đến van nài tôi mua giúp em một hộp diêm quẹt.

Động lòng thương tôi rút ví ra định mua, nhưng tôi lại chỉ có toàn tiền chẵn.

Tôi đang ngần ngại thì thằng bé nói ngay:

“Không sao ông ạ, xin ông cứ vui lòng đưa tiền cho cháu, cháu sẽ chạy đi tìm chỗ đổi tiền rồi trở lại trả cho ông ngay.”

Tôi nhìn thằng bé với một thoáng nghi ngờ. Nó vội nói:

“Thưa ông, cháu không phải là một thằng ăn cắp đâu ạ!”

Quả vậy, gương mặt xanh xao của nó có vẻ thành thật đến mức tự hào.

Tôi liền trao cho nó một đồng tiền vàng, và nó chạy biến ngay về hướng cuối phố.

5 phút trôi qua, rồi 10 phút, tôi bắt đầu hồ nghi sự ngay thẳng của thằng bé.

Và nửa giờ sau thì tôi hết kiên nhẫn, bỏ đi tiếp tục cuộc dạo phố, lòng thầm nhủ sẽ chẳng bao giờ còn tin vào những bọn lêu lổng đầu đường xó chợ như thế nữa….

Buổi trưa, khi về tới nhà, đúng chỗ ban sáng thì tôi lại thấy một đứa bé hơn, chỉ độ 8, 9 tuổi, khuôn mặt giống “thằng ăn cắp” như tạc.

Nét mặt nó bộc lộ một sự lo âu tuyệt vọng.

Nó thổn thức nói với tôi:

“Thưa ông, có phải ông đã đưa cho anh cháu một đồng tiền vàng không ạ? Đây là chỗ tiền lẻ.

Chính anh cháu nhờ gửi lại cho ông. Chúng cháu đều là trẻ mồ côi nhưng không phải là bọn ăn cắp.

Anh cháu không thể trao tận tay ông ngay lúc sáng là vì anh cháu đã bị xe đụng khi vội chạy đi tìm chỗ đổi tiền. Cháu… cháu sợ rằng anh cháu chết mất thôi !…”

Tôi bàng hoàng vội hỏi thằng bé trong tiếng nghẹn ngào:

“Thế bây giờ anh cháu nằm ở đâu? Dắt bác đến gặp anh cháu ngay đi…”

Tôi rảo bước gần như chạy sau em bé.

Chúng tôi rời khỏi những khu phố giàu sang để lách vào những con hẻm lầy lội tối tăm của một khu lao động nghèo khổ.

Em bé dừng lại trước một căn lều xiêu vẹo.

Trong một xó tối, tôi nhận ra thằng bé bán diêm quẹt ban sáng.

Nó nằm dài bất động trên một đống áo quần cũ rách, mặt trắng bệch vì mất khá nhiều máu.

Nó thều thào nhìn tôi:

“Thưa ông, xin ông lại gần cháu hơn một chút với…”

Tôi tiến lại gần, qùy một chân, cúi xuống đỡ lấy bàn tay nhỏ bé và lạnh ngắt.

Em nói với tôi, ánh mắt lấp lánh niềm vui ngây thơ:

“Em cháu đã đưa chỗ tiền lẻ cho ông rồi phải không ạ? Ông thấy không, chúng cháu đâu có phải là những đứa lừa gạt và ăn cắp. Cháu chỉ có mình nó là em ruột, cháu bị tai nạn thế này, rồi đây… Ôi trời ơi, rồi đây em cháu sẽ ra sao đây?”

Tôi lặng lẽ cúi xuống hôn lên vầng trán bị giập nát vì vết thương của em, và tôi đã hứa với em rằng tôi sẽ hết lòng chăm sóc thằng bé thay cho em.

Tôi nói chuyện với em được một lúc, bàn tay gầy guộc của em cứ để mãi trong tay tôi …

Tội nghiệp thằng bé, tôi biết vết thương rất trầm trọng, không còn có thể làm gì để kịp cứu chữa cho em.

Thằng bé có lẽ đã cố gắng thoi thóp sống chỉ cốt để gặp được tôi, trăn trối một lời cuối cùng.

Bây giờ thì em không còn rên rỉ đau đớn nữa, đôi mắt em liếc nhìn đứa em thân yêu rồi chớp chớp nhìn tôi với một vẻ bình thản gần như hạnh phúc …

Đấy, người bạn bé nhỏ của tôi đã chết như thế đấy.

Thằng bé đã cho tôi biết thán phục và thương cảm trước một tâm hồn trẻ thơ vô cùng trong trắng ngay giữa cảnh đời nghèo khó và đau khổ đến cùng cực ...

Than goi Nguyen Toan ,
Toan da lam Co khoc rong khi doc cau chuyen nay. Mong rang day chi la mot cau chuyen hu cau ma thoi.
Bay gio dang ngoi danh may thu tra loi cho Toan ma nươc mat van con roi dop dop ! Noi that day Nguyen Toan oi.
Cam on Toan nhieu nhe da lam cho Co khoi can phai dung artificial tears de nho vao mat !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #598 - 07. Oct 2010 , 15:59

tuy-van wrote on 06. Oct 2010 , 21:32:
KÍNH THƯA CÔ VÂN VÀ P. TR,
Cám ơn cô đã khen , và em gái P. Tr mau mắn đem vào nhà của MạVân.
Alex cắt bánh Sn cho mẹ , và cũng kính mời bà Vân và cả nhà cùng chung vui.
Tháng 9 sau  có nhiều người mừng Sn quá cô ạ.
Thầy Đạt và cô Thu cũng có hình 2 ob thật xinh trên bánh Sn. Hình 2 ob nầy thấy vui và hạnh phúc quá.
Hy vọng quý thầy cô và cả nhà cũng an vui như 2 bức tượng dễ yeu^ nầy. Đây là cảnh tại nhà hàng Thái bên Ny. Bà chủ rất hiền và dề thương , có nhã ý mời em và gd đi Thái Lan chơi , và bà xung phong làm
" Tour lady " đấy cô.
Em mong cô dêm nay, có nhiều mộng đẹp và luôn hạnh phúc bên thầy.

Thân kính ,
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
The em co dinh di choi nua khong? lan nay co em Alex di theo?
Cam on Alex da " share " banh sinh nhat.
Va cung cam on MM cua Di My.
Co Van

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #599 - 07. Oct 2010 , 16:50

ngo_thi_van wrote on 07. Oct 2010 , 15:47:
Em Phương Tran oi ,
Cam on em da khieng may tam hinh cua Dau Do vao day cho Co xem.
Thay xe lon ngươc , cay gay , hat mua thi to bang ca cuc da...ma khiep. May mqa nha Dau Do khong co bi gi. Khong biet nha Tuyet Ngo co bi sao khong? Co mat cươn so dia chi o trong do co dien thoai cua Tuyet Ngo nen khong goi dươc , chi goi cho Thu B. ma cung chang thay ai tra loi. co de lai message ma bay gio van chua co tin tuc gi ca. Cau mong la moi ngươi binh an.
Co con nhieu cung met !

Co Van

...

Thưa Cô Vân ,

Cái câu " than thở " " có con nhiều cũng mệt ! " của Cô làm em không nín cười được ạ  Cheesy Grin , nhưng " mệt mà vui ! " ha Cô ?????? Thử xem ! Ngày nào không có " lủ con " quây quần xúm xít bên Cô xem , Cô lại phải đi tìm ,đi điểm danh từng dứa , từng tên ....  Cheesy Grin

Thương kính

PTr
Back to top
« Last Edit: 07. Oct 2010 , 16:53 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pages: 1 ... 38 39 40 41 42 ... 390
Send Topic In ra