Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 39 40 41 42 43 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389545 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #600 - 07. Oct 2010 , 19:59

ngo_thi_van wrote on 07. Oct 2010 , 15:59:
Em Tuy Van oi ,
The em co dinh di choi nua khong? lan nay co em Alex di theo?
Cam on Alex da " share " banh sinh nhat.
Va cung cam on MM cua Di My.
Co Van

Cô Vân kính mến ,

Hôm nay Dì Út , Hạnh và em hẹn hò để đi mừng SN Dì Út em đó cô. Dạo  nầy Dì em yeu^' nhiều , chằng chịu đi ra ngoài như lúc trước.
Đây là dịp để  em và Hạnh "dụ khị ", mới chịu đi ăn món cá nướng , và đi vòng vòng dạo phố.
Hạnh nhắc Bác Tân và Bác Mỵ luôn. Hình như gần gủi nhau nhiều , sẽ mang lại tình cãm thân thương, đến từ đâu , mà chúng ta không đoán được.
Chắc lâu lắm em mới đi du lịch , bây giờ về , có bao nhiêu chuyện phải làm....mệt nghì.
Vào đây tâm sự với Mạ Vân , hy vọng  ngày mai sẽ gặp Quyên , vui hơn , cô nhé.
Cho em kính gởi lời thăm Thầy Khang, và cô Vình , cùng cô luôn an lành.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #601 - 07. Oct 2010 , 20:05

Thưa cô Vân -

Truyện  Em bé  - đúng  lý phải  đăng ở bên Truyện ngắn - nhưng em sợ  không ai đọc . Nên post vào đây  để  lấy nước Mắt  Cry các  "con gái " của  Mạ Vân ,ai dè  chỉ lấy  được nước Mắt của  Cô -  em xin lỗi cô - dù Truyện có hư cấu , nhưng phải công nhận người viết rất hay.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #602 - 07. Oct 2010 , 21:19

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2010 , 16:50:
...

Thưa Cô Vân ,

Cái câu " than thở " " có con nhiều cũng mệt ! " của Cô làm em không nín cười được ạ  Cheesy Grin , nhưng " mệt mà vui ! " ha Cô ?????? Thử xem ! Ngày nào không có " lủ con " quây quần xúm xít bên Cô xem , Cô lại phải đi tìm ,đi điểm danh từng dứa , từng tên ....  Cheesy Grin

Thương kính

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co khong co con ma con kho nhu vay chu may ba me moi la toi nghiep. the moi hieu dươc cai lo lang cua ho day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #603 - 07. Oct 2010 , 21:23

nguyen_toan wrote on 07. Oct 2010 , 20:05:
Thưa cô Vân -

Truyện  Em bé  - đúng  lý phải  đăng ở bên Truyện ngắn - nhưng em sợ  không ai đọc . Nên post vào đây  để  lấy nước Mắt  Cry các  "con gái " của  Mạ Vân ,ai dè  chỉ lấy  được nước Mắt của  Cô -  em xin lỗi cô - dù Truyện có hư cấu , nhưng phải công nhận người viết rất hay.

Than goi Nguyen Toan ,
Toan noi dung , ngươi viet van ma lam cho doc gia khoc dươc va cươi dươc moi la thanh cong day !
Toan dung co thac mac ,thinh thoang cung nen khoc cho mat khoi khô , chu Co bi cai benh kho mat day. The la Toan lam on cho Co roi day ma , phai cam on Toan la dung.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #604 - 07. Oct 2010 , 21:31

tuy-van wrote on 07. Oct 2010 , 19:59:
Cô Vân kính mến ,

Hôm nay Dì Út , Hạnh và em hẹn hò để đi mừng SN Dì Út em đó cô. Dạo  nầy Dì em yeu^' nhiều , chằng chịu đi ra ngoài như lúc trước.
Đây là dịp để  em và Hạnh "dụ khị ", mới chịu đi ăn món cá nướng , và đi vòng vòng dạo phố.
Hạnh nhắc Bác Tân và Bác Mỵ luôn. Hình như gần gủi nhau nhiều , sẽ mang lại tình cãm thân thương, đến từ đâu , mà chúng ta không đoán được.
Chắc lâu lắm em mới đi du lịch , bây giờ về , có bao nhiêu chuyện phải làm....mệt nghì.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Cho Co goi loi tham Di Ut nhe , cang lon tuoi thi cang yeu di la chuyen binh thương !
Co nghi nhieu ngươi gap nhau va than nhau la nho mot cai duyen nao đo , chu co ke cham tran nhau hoai ma ghet nhau nhu thu nghich , cung buon nhi.
Cam on em da goi loi tham Thay va Co Vĩnh , Co se chuyen loi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #605 - 07. Oct 2010 , 21:35

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2010 , 16:50:
...

Thưa Cô Vân ,

Cái câu " than thở " " có con nhiều cũng mệt ! " của Cô làm em không nín cười được ạ  Cheesy Grin , nhưng " mệt mà vui ! " ha Cô ?????? Thử xem ! Ngày nào không có " lủ con " quây quần xúm xít bên Cô xem , Cô lại phải đi tìm ,đi điểm danh từng dứa , từng tên ....  Cheesy Grin

Thương kính

PTr

Em Phương Tran ,
Co quen cam on em da mang ca vuon hoa " hoc tro " vao cho Co ngam.
Co van chua nhan dươc tin tuc gi cua Tuyet Ngo ca , mong la gia dinh hai chi em Thu B va Tuyet Ngo van con dang tren dương di vacation nen khong nghe loi Co nhan .
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #606 - 07. Oct 2010 , 21:41

tuy-van wrote on 07. Oct 2010 , 19:59:
Cô Vân kính mến ,

Em Tv

Em Tuy Van ,
Quyen moi goi dien thoai cho Co de nhac la ngay mai don Quyen o trương. Co thương no qua !
Ngay mai la mot ngay vui cua Co , dau lai xe di xa ma Co van khong thay met. thuong Quyen roi Co moi hieu cai tinh thương cua em danh cho Alex day.
Chuc em ngu ngon va nhieu mong dep , nho nam mo thay Alex.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #607 - 07. Oct 2010 , 22:33

ngo_thi_van wrote on 06. Oct 2010 , 20:22:
Em Phương Tran oi ,
Chuyen cua Co Thu va Co ve tieng Viet khong dau , khong the ke cho cac em nghe dươc , cam tre em dươi 50 tuoi !
Con em dinh gioi thieu ca si cay nha la vươn nao do thi rinh vao luon di. LVD cay nha la vươn nhieu ngươi hay lam do ! Co cho de nghe.
Co Van   

Thưa Cô Vân ,

Link để nghe ca sĩ cây nhà lá vườn của D Đ LVD hát đây ạ hát đây ạ  pinkrose pinkrose pinkrose

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/2445#2455

PTr
Back to top
« Last Edit: 07. Oct 2010 , 22:33 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #608 - 07. Oct 2010 , 22:38

ngo_thi_van wrote on 07. Oct 2010 , 21:19:
Em Phương Tran oi ,
Co khong co con ma con kho nhu vay chu may ba me moi la toi nghiep. the moi hieu dươc cai lo lang cua ho day !
Co Van

Thưa Cô ,
Cô nói rất đúng ạ , câu : Lòng Mẹ bao la như biển Thái Bình... bao giờ cũng đúng Cô nhỉ...

ngo_thi_van wrote on 07. Oct 2010 , 21:35:
Em Phương Tran ,
Co quen cam on em da mang ca vuon hoa " hoc tro " vao cho Co ngam.
Co van chua nhan dươc tin tuc gi cua Tuyet Ngo ca , mong la gia dinh hai chi em Thu B va Tuyet Ngo van con dang tren dương di vacation nen khong nghe loi Co nhan .
Co Van

Thưa Cô Vân ,
Em cũng cầu mong cho chị Thu Béo và Tuyết Ngô được bình an cho Cô không lo lắng  gian_roi

PTr
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #609 - 07. Oct 2010 , 22:55

ngo_thi_van wrote on 06. Oct 2010 , 11:43:
Goi em Thu B. Tuyet Ngo va Dau Do ,
Co moi xem TV nghe noi la o San Diego bi dong dat 4.00 va o Arizona thi bi mua bao. Vay cho cac em o co bi anh hương gi khong. Dan LVD co ai bi gi khong? Cau mong moi ngươi binh an.
Co Van

Em TB chào Mạ Vân , em còn nguyên không có sao hết. Em còn không biết đông đất lúc nào , về nhà Mạ mới biết S D có động đất. Hôm thứ bẩy mấy CN bên HGNX có ghé SD ,em có rủ về  MVGT chụp hình ,Em sẽ dán hình cho Cô xem khi anh B làm xong.Chúc Mạ Vân ngủ ngon  sleepy008
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #610 - 08. Oct 2010 , 06:15

Thưa Cô Vân!
Đi về bận rộn quá chừng chừng nên em làm hình ảnh để post lên rất chậm. Tụi em có post hình ở "nhà" tụi em là Hoa Gấm Ngày Xưa-LVD 75, nằm trong mục Hoa Gấm Ngày Xưa ( cả hai thứ đều gọi là Hoa Gấm Ngày Xưa cho nên tới nhà hay bị lạc đường một xíu). Undecided
Nhưng em đã mở mục HGNX thăm Thầy Cô bên phần hình ảnh, mời Cô vào xem, tụi em sẽ thay nhau post hình lên từ từ.
Rồi sẽ có thêm HGNX ở San DiegoHGNX đại náo Arizona  Grin
Hình nhiều quá, em tổng kết lại sơ sơ cũng trên 1500 tấm rồi, cho nên mới phải mở ra nhiều mục cho dễ xem và sẽ phải lựa hình lại  Tongue
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #611 - 08. Oct 2010 , 08:31

...

Mạ Vân ơi,

Em mang sữa đậu nành vào trình diện đây, hôm qua em có vào d/đàn một tí nhưng loay hoay sữa chữa cái font chữ khó quá đành phải chịu thua vì trễ giờ đi làm nên không vào MVGT. Em biết Mạ Vân lo lắng nhiều lắm nên lúc nghỉ trưa em có điện thoại cho Mạ Vân nhưng đường dây lại bận. Sáng nay em biết tội nên vào MVGT trước nhất để tạ tội ạ !  godau
Em chúc Thầy Mạ cùng cô Vĩnh thật an vui trong những ngày cuối tuần. Em bầy hoa trên bàn viết nhé!

violetflower violetflowerviolet2pansyvang  pansytimpansyvangviolet2violetflower violetflower

Em TN

P.S. em cám ơn Mạ Vân nhà em không bị hư hại gì cả , chỉ có gốc cây phía sân sau nhà muốn trốc gốc bay lên thôi nhưng ox của em cột kỹ quá nên chỉ nghiêng hẳn qua một bên, cũng may là không có đổ tường nhưng cũng sợ lắm ạ,

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #612 - 08. Oct 2010 , 08:41

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2010 , 22:33:
Thưa Cô Vân ,

Link để nghe ca sĩ cây nhà lá vườn của D Đ LVD hát đây ạ hát đây ạ  pinkrose pinkrose pinkrose

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/2445#2455

PTr

Em Phương Tran oi ,
Tiec la Co khong mo ra de nghe duoc nen danh chiu khong doan dươc.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #613 - 08. Oct 2010 , 08:43

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2010 , 22:38:
Thưa Cô ,
Cô nói rất đúng ạ , câu : Lòng Mẹ bao la như biển Thái Bình... bao giờ cũng đúng Cô nhỉ...

Thưa Cô Vân ,
Em cũng cầu mong cho chị Thu Béo và Tuyết Ngô được bình an cho Cô không lo lắng  gian_roi

PTr

Em Phương Tran ,
Em noi đung lam day. Co chua lam Me ma Co cung hieu dươc nhu vay do la nho biet dươc tam long cua Ba Cu cua Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #614 - 08. Oct 2010 , 08:45

thubeo wrote on 07. Oct 2010 , 22:55:
Em TB chào Mạ Vân , em còn nguyên không có sao hết. Em còn không biết đông đất lúc nào , về nhà Mạ mới biết S D có động đất. Hôm thứ bẩy mấy CN bên HGNX có ghé SD ,em có rủ về  MVGT chụp hình ,Em sẽ dán hình cho Cô xem khi anh B làm xong.Chúc Mạ Vân ngủ ngon  sleepy008

thu B oi ,
The em co nghe loi Co nhan trong may khong ? vi em khong tra loi nen Co lai cang lo hon nua day !
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 39 40 41 42 43 ... 390
Send Topic In ra