Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389513 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #615 - 08. Oct 2010 , 08:51

thubeo wrote on 07. Oct 2010 , 22:55:
Em TB chào Mạ Vân , em còn nguyên không có sao hết. Em còn không biết đông đất lúc nào , về nhà Mạ mới biết S D có động đất. Hôm thứ bẩy mấy CN bên HGNX có ghé SD ,em có rủ về  MVGT chụp hình ,Em sẽ dán hình cho Cô xem khi anh B làm xong.Chúc Mạ Vân ngủ ngon  sleepy008

Em Thu B oi ,
Em co nghe loi nhan cua Co  o trong may khong? Khong nghe em tra loi Co lai cang lo nua !
Cac em that " qua troi " !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #616 - 08. Oct 2010 , 08:54

Phương Tần wrote on 08. Oct 2010 , 06:15:
Thưa Cô Vân!
Đi về bận rộn quá chừng chừng nên em làm hình ảnh để post lên rất chậm. Tụi em có post hình ở "nhà" tụi em là Hoa Gấm Ngày Xưa-LVD 75, nằm trong mục Hoa Gấm Ngày Xưa ( cả hai thứ đều gọi là Hoa Gấm Ngày Xưa cho nên tới nhà hay bị lạc đường một xíu). Undecided
Nhưng em đã mở mục HGNX thăm Thầy Cô bên phần hình ảnh, mời Cô vào xem, tụi em sẽ thay nhau post hình lên từ từ.
Rồi sẽ có thêm HGNX ở San DiegoHGNX đại náo Arizona  Grin
Hình nhiều quá, em tổng kết lại sơ sơ cũng trên 1500 tấm rồi, cho nên mới phải mở ra nhiều mục cho dễ xem và sẽ phải lựa hình lại  Tongue

Em Phương Tan ,
Cam on em rat nhieu Co se tu tu vao xem , hom nay thi hoi ban , vi Co phai di voi Quyen , co the den nha Quyen Co se mươn computer de vao xem.
Ngay hom do Co se nho mai.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #617 - 08. Oct 2010 , 08:59

Phương Tần wrote on 08. Oct 2010 , 06:15:
Thưa Cô Vân!
Đi về bận rộn quá chừng chừng nên em làm hình ảnh để post lên rất chậm. Tụi em có post hình ở "nhà" tụi em là Hoa Gấm Ngày Xưa-LVD 75, nằm trong mục Hoa Gấm Ngày Xưa ( cả hai thứ đều gọi là Hoa Gấm Ngày Xưa cho nên tới nhà hay bị lạc đường một xíu). Undecided
Nhưng em đã mở mục HGNX thăm Thầy Cô bên phần hình ảnh, mời Cô vào xem, tụi em sẽ thay nhau post hình lên từ từ.
Rồi sẽ có thêm HGNX ở San DiegoHGNX đại náo Arizona  Grin
Hình nhiều quá, em tổng kết lại sơ sơ cũng trên 1500 tấm rồi, cho nên mới phải mở ra nhiều mục cho dễ xem và sẽ phải lựa hình lại  Tongue

Tuyet Ngo oi ,
Em co tra loi la Ma Van mung ! Tu hom nghe Dau Do ke chuyen ben do ma Co nong ruot qua suc , nhat la goi cho Thu B ma khong thay tra loi. Co lai hay co tri tuong tuong " vo duyen " nua. Thay cu la hoai ma khong bo dươc ! 
cam on em da dem sua va hoa vao de " chuoc toi "
Bay gio Co phai dua Thay di lay thuoc roi ve la an xong se di don Quyen.
Co den Quyen se vao D/D de xem hinh , Co cung non nong lam.
Ma Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #618 - 08. Oct 2010 , 09:14

ngo_thi_van wrote on 07. Oct 2010 , 21:41:
Em Tuy Van ,
Quyen moi goi dien thoai cho Co de nhac la ngay mai don Quyen o trương. Co thương no qua !
Ngay mai la mot ngay vui cua Co , dau lai xe di xa ma Co van khong thay met. thuong Quyen roi Co moi hieu cai tinh thương cua em danh cho Alex day.
Chuc em ngu ngon va nhieu mong dep , nho nam mo thay Alex.
Co Van

Kính thưa Mạ Vân ,
Đêm nào em cũng mong gặp những giấc mơ an lành.
Tối qua , em gặp cô Thu vui ghê , mong cô Thu và thầy Đạt đi chơi như ý.
Chúc 2 bc Quyên hôm nay tha hồ tâm sự , và những ngày cuối tuần , thân tâm an lạc nha cô.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #619 - 08. Oct 2010 , 16:03

tuy-van wrote on 08. Oct 2010 , 09:14:
Kính thưa Mạ Vân ,
Đêm nào em cũng mong gặp những giấc mơ an lành.
Tối qua , em gặp cô Thu vui ghê , mong cô Thu và thầy Đạt đi chơi như ý.
Chúc 2 bc Quyên hôm nay tha hồ tâm sự , và những ngày cuối tuần , thân tâm an lạc nha cô.
Em Tv

Túy Vân gặp cô Thu trong mơ hả? Cô Thu có đang giở sổ tên để gọi ai lên bảng trả bài không vậy?  Lips Sealed

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #620 - 08. Oct 2010 , 16:19

ngo_thi_van wrote on 08. Oct 2010 , 08:41:
Em Phương Tran oi ,
Tiec la Co khong mo ra de nghe duoc nen danh chiu khong doan dươc.
Co Van

Í da.... sao Cô lại không mở cái link ná\a2y ra được nhỉ.. Em gửi lại Cô cái link lần nữa ạ :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/2445#2445

Quân Sư Đậu Đỏ giúp em với  Cheesy Grin

ngo_thi_van wrote on 08. Oct 2010 , 08:43:
Em Phương Tran ,
Em noi đung lam day. Co chua lam Me ma Co cung hieu dươc nhu vay do la nho biet dươc tam long cua Ba Cu cua Co.
Co Van 

Thưa Cô ,
Cry Cry Em nhìn thấy Mẹ  em qua tấm lòng Mẹ của người khác nên  em cũng hiểu lắm ạ ,  tấm lòng của Cô cũng bao la như Lòng Mẹ bao la Như Biển Thái Bình Rạt Rào ạ

Thương kính

PTr
Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2010 , 16:21 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #621 - 08. Oct 2010 , 16:25

Dau Do wrote on 08. Oct 2010 , 16:03:
Túy Vân gặp cô Thu trong mơ hả? Cô Thu có đang giở sổ tên để gọi ai lên bảng trả bài không vậy?  Lips Sealed

Em Puong Tran ,
Em gap Co Thu o ngoai hay o trong giac mo? Co Thu ve VN roi day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #622 - 08. Oct 2010 , 16:42

Phuong_Tran wrote on 08. Oct 2010 , 16:19:
Í da.... sao Cô lại không mở cái link ná\a2y ra được nhỉ.. Em gửi lại Cô cái link lần nữa ạ :

Thưa Cô ,
Cry Cry Em nhìn thấy Mẹ  em qua tấm lòng Mẹ của người khác nên  em cũng hiểu lắm ạ ,  tấm lòng của Cô cũng bao la như Lòng Mẹ bao la Như Biển Thái Bình Rạt Rào ạ

Thương kính

PTr

Em Phương Tran ,
Cai may cua Quyen cung khong mo dươc ! Co danh chiu thua , nhung vao cai link nay Co dươc doc bai ve Da Chung do Nguyen Toan dem vao. Co khong hieu tai sao luc xua Co da dươc nghe Da Chung hat ma chang ai nghe dươc ca? Giong Da Chung rat am va rat thap.
Ca si cay nha la vươn nao hat bai Biet Ly thi em noi quach ra cho roi. Bai nay da co lan Co hat tang Co Phương Oanh 10 nam ve trươc , Co van thich bai nay lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #623 - 08. Oct 2010 , 16:48

Phuong_Tran wrote on 08. Oct 2010 , 16:19:

PTr

Phượng ơi, em làm đúng mà, Cô Vân cũng mở link để đọc được mà. Nếu cô không nghe được nhạc thì chắc là internet của cô chạy....chậm quá, cô phải chờ lâu!

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #624 - 08. Oct 2010 , 17:03

ngo_thi_van wrote on 08. Oct 2010 , 16:42:
Em Phương Tran ,
Cai may cua Quyen cung khong mo dươc ! Co danh chiu thua , nhung vao cai link nay Co dươc doc bai ve Da Chung do Nguyen Toan dem vao. Co khong hieu tai sao luc xua Co da dươc nghe Da Chung hat ma chang ai nghe dươc ca? Giong Da Chung rat am va rat thap.
Ca si cay nha la vươn nao hat bai Biet Ly thi em noi quach ra cho roi. Bai nay da co lan Co hat tang Co Phương Oanh 10 nam ve trươc , Co van thich bai nay lam.
Co Van

Thưa Cô ,
Em trả lời trang này của Cô rồi em bye bye Cô em có một chuyến đi xa khỏi sài Gòn nag`y hôm nay

Bài Biệt Ly này em post là  bài Biệt Ly mà 10 năm về trước " có người " đã hát tặng Cô Phương Oanh đấy ạ , tình cờ em "nghe " được , lòng vô cùng bồi hồi xúc động lẫn sung sướng... nên em muốn rinh về đây tặng lại cho người ấy tức là Cô Giáo Ngô Vân thân thương của mình
Em mong 10 năm sau tức là bây giờ " người ấy " tặng bài  này lần nữa cho Cô Phượng Oanh và các Thày Cô của LVD và toàn thể học trò của "người ấy "đi Cô ơi  pinkrose pinkrose pinkrose

Thương Kính

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #625 - 08. Oct 2010 , 19:18

Em Phương Tran oi ,
The la em da tang Co mot mon qua vo gia day , chi tiec la Co khong mo dươc de nghe lai.
Co van muon tang bai nay cho Co Phương Oanh va tat ca cac Giao Su va hoc sinh Le Van Duyet va cac than hưu ma Co da co han hanh dươc quen biet. Co thich bai nay vi biet rang " trong phut sum hop da co mui chia ly " khong bao gio co the gan nhau dươc mai mai. Cuoc vui bao gio cung chong tan ! Co khong co yem the dau !
Co ai co the lam sao cho Co nghe lai dươc bai Co hat khong? Co cam on trươc.
Chuc em di choi vui ve.
Co Van   

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #626 - 09. Oct 2010 , 03:31

ngo_thi_van wrote on 08. Oct 2010 , 19:18:
Em Phương Tran oi ,
The la em da tang Co mot mon qua vo gia day , chi tiec la Co khong mo dươc de nghe lai.
Co van muon tang bai nay cho Co Phương Oanh va tat ca cac Giao Su va hoc sinh Le Van Duyet va cac than hưu ma Co da co han hanh dươc quen biet. Co thich bai nay vi biet rang " trong phut sum hop da co mui chia ly " khong bao gio co the gan nhau dươc mai mai. Cuoc vui bao gio cung chong tan ! Co khong co yem the dau !
Co ai co the lam sao cho Co nghe lai dươc bai Co hat khong? Co cam on trươc.
Chuc em di choi vui ve.
Co Van   

Thưa Cô Vân em đã về rồi , em trình diện Cô đây  Smiley Cheesy Grin

Thưa Cô ,

Em nhìn thấy Cô đã vào Quán Thơi Gian được rồi nhưng Cô lại khoonmg nghe được...mình hát , em cũng không biết tại sao vì bài này em post lên giống như cách post của bài Một Nửa bài Thơ mà có lần em cũng gửi link như thế này và Cô đã nghe được , lần này cũng post giống y như thế mà sao Cô lại không nghe được , lạ quá , Cô không cần click vào bất cứ chữ nào hết , khi Cô mở link ra là tự động tiếng hát sẽ cất lên cho Cô nghe mà... , hay là Cô quên mở loa của computer?? , em nhớ hình như  Cô sử dụng laptop , nếu vậy thì nhạc sẽ tự động cất lên Cô ơi , hu hu , tới đây thì em hết biết rồi , chỉ cỏn réo SW thôi

PTr
Back to top

IP Logged

Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Reply #627 - 09. Oct 2010 , 05:43

Kính thưa cô Vân ,
Em không ngờ người hát bài Biệt Ly là cô đấy ! Giọng hát của cô nghe rất trẻ , thậm chí còn trẻ hơn cả hồi cô dậy em . Hồi đó cô dậy lớp em hát bài Autumn Leaves , Vaya con Dios ... Em nhớ cô có giọng hát trầm trầm , bây giờ lại cao và khá thanh .
Chắc sau này cô có luyện giọng thêm ạ ?
Cám ơn Phương Tran đã post bài hát của cô .
Em KL
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #628 - 09. Oct 2010 , 09:17

Dau Do wrote on 08. Oct 2010 , 16:03:

Chị Đ Đ ơi ,
Hú hồn , cũng may là em đã trả bài cho cô THu, trước khi thầy cô đi Vn rồi ạ. Smiley
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #629 - 09. Oct 2010 , 09:21

Phuong_Tran wrote on 08. Oct 2010 , 17:03:
Thưa Cô ,
Em trả lời trang này của Cô rồi em bye bye Cô em có một chuyến đi xa khỏi sài Gòn nag`y hôm nay

Bài Biệt Ly này em post là  bài Biệt Ly mà 10 năm về trước " có người " đã hát tặng Cô Phương Oanh đấy ạ , tình cờ em "nghe " được , lòng vô cùng bồi hồi xúc động lẫn sung sướng... nên em muốn rinh về đây tặng lại cho người ấy tức là Cô Giáo Ngô Vân thân thương của mình
Em mong 10 năm sau tức là bây giờ " người ấy " tặng bài  này lần nữa cho Cô Phượng Oanh và các Thày Cô của LVD và toàn thể học trò của "người ấy "đi Cô ơi  pinkrose pinkrose pinkrose

Thương Kính

PTr

Cô Vân và P. Tr mến ,
Bài nầy em cũng đã xem từ cuốn video , ngày cô PO thăm CA.
Thật hạnh phúc cho các em, vì các thầy cô nhiu^` tài năng xuất chúng , mà chúng em phải rượt theo , mỗi ngày đấy cô ạ.
Chúc P. Tr đi xa SG được nhiều niềm vui. Và có gặp Ba và gd , cho chị nhắn lời thăm hỏi nhạ
À , cô Vân gặp Quyên chắc vui lắm hả cô?
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 390
Send Topic In ra