Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 44 45 46 47 48 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389402 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #675 - 11. Oct 2010 , 11:04

Dau Do wrote on 11. Oct 2010 , 08:18:
Thưa cô Vân,
Ông em Hữu Tài muốn nghe câu chuyện đứt võng mà hỏng dám xin cô kể, nên em xí xọn xin dùm.
Em hối lộ cô cái hoa pense nhé pansytim

Dau Do oi ,
Co muon ke cho Hưu Tai nghe lam chu , nhung so nhan vat chinh e then day thoi. Em hoi xem neu dươc bat den xanh la Co ke ngay.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #676 - 11. Oct 2010 , 11:08

Nga Lucia wrote on 11. Oct 2010 , 08:47:
Thưa Cô ,
em mời Cô qua trang Thơ của Anh Tài xem chuyện bằng hình, cái võng sân nhà Cô.

Em Nga Lucia oi ,
Em ve den noi co met lam khong?
Co se qua trang tho cua Hưu Tài de xem moi ngươi noi den cai vong nha cua Co nhu the nao .
Co Van
Back to top
« Last Edit: 11. Oct 2010 , 11:09 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #677 - 11. Oct 2010 , 11:15

tuy-van wrote on 11. Oct 2010 , 09:47:
Cô Vân kính  ,
Em chờ khi nào cô rảnh , kể chuyên vui cô nhé.
Hôm qua là sinh nhật người bạn lvd 73 Mai Hương , của khóa các em.
Đặc biệt có  Cô Diệu Linh, cô Thanh Hương ,( thấy 2 cô an mạnh , em vui mừng gặp lại , và vần nhớ Bà HT Hương ) , 73 gồm có  Kim Phượng , Đãn , Thanh Vân đến từ LA , Thoa từ Oakland , Thanh Nhung , Thanh Liên và Phu quân anh Ân , Thu Yến ( CHÚC MƯNG THU YẾN ĐÃ LÊN CHỨC BÀ NGOẠI )... các chị lớn có Chị Thảo Monterey , chị Đức, anh Dần , chị Ngân  và anh Dũng, chị Xuân Điền , chị Giang , anh Châu ......gần 100 ngườI đến dự.
Sau đó , chúng em lại ca bài " Biệt ly, nhớ nhung từ đây "....( em lại nhớ đến cô với bài ca tuyệt vời nầy ).
Lưu luyến chia tay , và em  hy vọng quý thầy cô tất cả sẽ còn những dịp hội ngộ thật thân thương.
Kính chúc cô thầy và cả nhà 1 tuần lể mới thật an lành.
Em Tv

Em Tuy van ,
Em nho dua hinh len cho moi ngươi dươc xem. Co cung mong dươc nhin thay lai hai Co Dieu Linh va Thanh Hương.
Em nhan voi Mai Hương la Co chuc mung sinh nhat cham vay va cung mung Thu Yen da len chuc Ba Ngoai ! Cac em qua mat Co vun vut !
Co cam on em nhieu. Cop se nho , khi nao ranh se ke cho em nghe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #678 - 11. Oct 2010 , 21:17

ngo_thi_van wrote on 11. Oct 2010 , 11:15:
Em Tuy van ,
Em nho dua hinh len cho moi ngươi dươc xem. Co cung mong dươc nhin thay lai hai Co Dieu Linh va Thanh Hương.
Em nhan voi Mai Hương la Co chuc mung sinh nhat cham vay va cung mung Thu Yen da len chuc Ba Ngoai ! Cac em qua mat Co vun vut !
Co cam on em nhieu. Cop se nho , khi nao ranh se ke cho em nghe.
Co Van 

Cam on ban hien Tuy Van da tương trinh voi mạ van ve chuyen di choi cua tui em vao ngay hom qua. Hom nay em ve den nha vao 10 gio sang, vao nha la em lan dung ra ngu den 2 gio chieu vao ngoi computer thi eo oi gan 90 cai email chua doc, va em da ngu guc tren ban nen ong xa bao vao giương nam...... cho den 80gio toi em moi tinh giac diep do co a. Bay gio nho co qua, nho dien dan qua ma em phai vao ngay du da 9"30 toi rọi Chuc co va ca nha dươc mot giac ngũ ngon, chac em phai di ngu tiep nua de ngay mai con di lam som.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #679 - 12. Oct 2010 , 11:29

Em Hoa Ha oi ,
Toi nghiep em ! Co thong cam ẹm. Co ma di vang vai ngay la mails chat dong , chac chang co thi gio ma tra loi dau. Nhieu cai Co danh delete thoi khong doc dươc , tru nhung thu goi rieng cho Co thoi .
Nhụng nhu the moi cam thay la tai moi ngươi co
" thương " minh moi goi cho minh phai khong ?
Co co dươc xem hinh cua em va cac em nhu cac tien nu du mau sac !
Thay hai Co Dieu Linh va Thanh Hương  deu manh khoe ma Co mung.
Sang nay em lai phai thuc day som ma di lam , lai xe ra sao , co ngu guc tren tay lai khong ? Co co bi vai lan roi , tinh day moi het hon !
Co Van

Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #680 - 12. Oct 2010 , 13:41

Cô Vân thương kính,

Em là (NT) Tường Vân LVD 79, em mới toanh luôn vì chỉ biết đến dđ chưa đầy một ngày!
Em xin chào cô và dù chưa bao giờ được nghe cô giảng bài nhưng em cảm thấy hình như mình đã là ht của cô từ lâu lắm rồi. Em xin thành thật chia buồn cùng cô, mẹ em cũng mất cuối năm 2009 nên em rất thấm thía nỗi đau mất mát này.
Từ nay em sẽ năng vào đây thăm các thầy cô và bạn bè. Thật vui khi mình có một chốn đi về đầy ắp kỷ  niệm thế này.

Tường Vân (Ti Vi)

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #681 - 12. Oct 2010 , 16:59

Ti Vi wrote on 12. Oct 2010 , 13:41:
Cô Vân thương kính,

Em là (NT) Tường Vân LVD 79, em mới toanh luôn vì chỉ biết đến dđ chưa đầy một ngày!
Em xin chào cô và dù chưa bao giờ được nghe cô giảng bài nhưng em cảm thấy hình như mình đã là ht của cô từ lâu lắm rồi. Em xin thành thật chia buồn cùng cô, mẹ em cũng mất cuối năm 2009 nên em rất thấm thía nỗi đau mất mát này.
Từ nay em sẽ năng vào đây thăm các thầy cô và bạn bè. Thật vui khi mình có một chốn đi về đầy ắp kỷ  niệm thế này.

Tường Vân (Ti Vi)

Kính thưa cô Vân và em Tv,
Chào mừng em vào đây với quý thầy cô và cả nhà.
chúc em luôn hạnh phúc , và vui hơn với căn nhà xinh xắn  của mạ Vân.
Chị là Túy vân ( Tv ) , LVD 73....2 chị em cùng là Tv , vui không?..hi.hi.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #682 - 12. Oct 2010 , 19:29

Ti Vi wrote on 12. Oct 2010 , 13:41:
Cô Vân thương kính,

Tường Vân (Ti Vi)

Em TV [ Tương Van ] ,
Co rat vui dươc biet them mot cưu hoc sinh LVD den day voi Co du chua hoc voi Co mot ngay nao , day la niem hanh dien cua Co va cung la mot niem vui cho nhung ai lam nghe Giao Su ma ngươi ta thương bao la nghe bac beo , nhung voi Co thi khong dung ti nao ca.
Em co the ke them ve em cho Co dươc biet khong , neu co mot tam hinh thi hay biet may.
Co cam on em da chia buon ve vu ba Cu cua Co va Co cung xin chia buon cham voi em nhe.
co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #683 - 12. Oct 2010 , 19:33

tuy-van wrote on 12. Oct 2010 , 16:59:
Kính thưa cô Vân và em Tv,
Chào mừng em vào đây với quý thầy cô và cả nhà.
chúc em luôn hạnh phúc , và vui hơn với căn nhà xinh xắn  của mạ Vân.
Chị là Túy vân ( Tv ) , LVD 73....2 chị em cùng là Tv , vui không?..hi.hi.

Em Tuy Van oi ,
The la em co " chi em sinh doi " roi day. The la trong Ma Van Gia Trang se co TV1 va TV2 .
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #684 - 12. Oct 2010 , 20:16

ngo_thi_van wrote on 12. Oct 2010 , 11:29:
Em Hoa Ha oi ,
Toi nghiep em ! Co thong cam ẹm. Co ma di vang vai ngay la mails chat dong , chac chang co thi gio ma tra loi dau. Nhieu cai Co danh delete thoi khong doc dươc , tru nhung thu goi rieng cho Co thoi .
Nhụng nhu the moi cam thay la tai moi ngươi co
" thương " minh moi goi cho minh phai khong ?
Co co dươc xem hinh cua em va cac em nhu cac tien nu du mau sac !
Thay hai Co Dieu Linh va Thanh Hương  deu manh khoe ma Co mung.
Sang nay em lai phai thuc day som ma di lam , lai xe ra sao , co ngu guc tren tay lai khong ? Co co bi vai lan roi , tinh day moi het hon !
Co Van

Co nhac chuyen cua co lam em nho chuyen lai xe cua em. Hinh nhu cung da 10 nam roi thi phai, luc do em khong o chung voi má cua em, va luc do má cua em don den can nha mươn khac. Sau khi di hoc va di lam ra em lai xe den tham má cua em cung da gan 11 gio khuya roi. Em cu tà tà lai xe mat nham mat mo va......khi tinh ra thay minh o mot noi la hoac chua tung den do bao gio, va cung khong biet lam sao ma minh lai dươc den noi do. Nha ma cua em o El monte ma luc em biet dươc thi em dang o thanh pho Baldwin Park roi....cung may con thay ten con dương de lai xe tro lai El Monte do co....mot phen hú hồn.
Back to top
« Last Edit: 12. Oct 2010 , 20:17 by Hoa Hạ »  

IP Logged

Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Reply #685 - 13. Oct 2010 , 05:52

ngo_thi_van wrote on 11. Oct 2010 , 11:00:
Em Kieu Lieu oi ,
Da xai tam doan luan thi phai chap nha la dung do , vay thi Cheesya biet nhac thi phai hat hay
Ma Pham Kieu Lieu biet nhieu nhac lam
Vay PKL phai hat hay la cai chac !
Co Van

Thưa cô Vân ,
Cô đúng là cô giáo của em ! Nhưng em xin bật mí rằng em biết nhiều nhạc là do xem lóm trên Internet chứ không phải do thực tài đâu ạ !
Em tự nhủ rồi : em sẽ học luyện thanh , bao giờ em hát hay được bằng cô mới dám khoe giọng !
Bây giờ em xin gửi đến cô tiếng hát Trần Thái Hòa với bài Hương Ngọc Lan của Hoàng Trọng nhé cô !

Em KL
Back to top
« Last Edit: 13. Oct 2010 , 07:01 by Pham_Kieu_Lieu »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #686 - 13. Oct 2010 , 09:06

Hoa Hạ wrote on 12. Oct 2010 , 20:16:
Co nhac chuyen cua co lam em nho chuyen lai xe cua em. Hinh nhu cung da 10 nam roi thi phai, luc do em khong o chung voi má cua em, va luc do má cua em don den can nha mươn khac. Sau khi di hoc va di lam ra em lai xe den tham má cua em cung da gan 11 gio khuya roi. Em cu tà tà lai xe mat nham mat mo va......khi tinh ra thay minh o mot noi la hoac chua tung den do bao gio, va cung khong biet lam sao ma minh lai dươc den noi do. Nha ma cua em o El monte ma luc em biet dươc thi em dang o thanh pho Baldwin Park roi....cung may con thay ten con dương de lai xe tro lai El Monte do co....mot phen hú hồn.

Em Hoa Ha ,
Nghe em ke ma Co het hon ! Ban dem ma nhu the la so chet khiep nhi !
Co thi co lan di lam ve buoi chieu troi nang choi vao mat , phan thi buon ngu , phan bi nang , qan den cho exit de ve nha , the ma chop di luc nao khong hay , nghe tieng banh xe can dương luc cuc , mo mat ra thi thay da di qua exit roi. Con mot lan Co so gan chet la buoi trua di don Quyen , vua an no xong thi buon ngu , lai xe , khoang 1:30PM gio , ket xe nen phai lai cham , Co vua lai ma mat thi mo khong ra , luc do nghi tha minh chet di e con sương hon. the ma co mot luc Co ngu thiep di mat , den khi giat minh tinh day thay dau mui xe la ca chiec xe truck chi con ti xiu nua thoi la tong vao chiec xe truck do roi. sau do la " tinh ngu nhu con sáo sậu " ! Tai sao ho noi vay nhi? 
Co Van   
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #687 - 13. Oct 2010 , 09:10

Pham_Kieu_Lieu wrote on 13. Oct 2010 , 05:52:
Thưa cô Vân ,
Cô đúng là cô giáo của em ! Nhưng em xin bật mí rằng em biết nhiều nhạc là do xem lóm trên Internet chứ không phải do thực tài đâu ạ !
Em tự nhủ rồi : em sẽ học luyện thanh , bao giờ em hát hay được bằng cô mới dám khoe giọng !
Bây giờ em xin gửi đến cô tiếng hát Trần Thái Hòa với bài Hương Ngọc Lan của Hoàng Trọng nhé cô !

Em KL

Em Kieu Lieu oi ,
Co se doi nghe em hat day. Hat bang ai chu hat nhu Co thi khi nao cung co the hat dươc ca , dung co khie nhương !
Co cung thich Tran Thai Hoa , bai nhac nay Hoang Trong lam co phang phat nhac Trung Hoa thoi co , nghe buon qua phai khong ?
Cam on em da cho Co thương thuc bai nhac nay nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #688 - 13. Oct 2010 , 21:46

ngo_thi_van wrote on 12. Oct 2010 , 19:33:
Em Tuy Van oi ,
The la em co " chi em sinh doi " roi day. The la trong Ma Van Gia Trang se co TV1 va TV2 .
Co Van

Kính thưa Cô Vân ,
Hi....hi..như vậy 2 Tv làm cô  Vân vui gấp 2 lần , cô nhé.
Nghe cô và Hoa Hạ kể chuyện lái xe..thật hú hồn đó cô. Em cũng chúc cô thầy và cả nhà 1 đêm an lành.
Thương kính ,
Em Tv
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #689 - 13. Oct 2010 , 23:15

...

Thưa cô  Vân  - em đã  book  Vé máy bay giùm cô  - để cô về Sàigon  - xem  em chèo Thuyền đi chợ  Bến Thành   giữa ban ngày .

Cả nhà  ai  muốn về Sàigon  lội nước - xin ghi danh  ngay , kẻo nước cạn .
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 44 45 46 47 48 ... 390
Send Topic In ra