Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389367 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #690 - 13. Oct 2010 , 23:20

Em TB chào Mạ Vân ,em dán cái link để Cô xem cho dễ

http://picasaweb.google.com/lh/sredir?uname=lamtiendung0&target=ALBUM&id=5525902....

Em dzinh MẠ VÂN GIA TRANG ban ngày để Cô xem cho vui

...

...

...

...

Mạ Vân nhớ mời dùm tụi emThầy Khang và Cô Vĩnh cùng xem cho vui. Em TB chúc Thầy Cô vui khoẻ.
Back to top
« Last Edit: 13. Oct 2010 , 23:29 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #691 - 14. Oct 2010 , 09:58

Thưa Cô ạ, pansyvang

Sáng nay trời mưa, em ghé Mạ Vân Gia Trang thay hoa trên  bàn học cho Cô.
pansyvang pansytim pansyvang pansytim pansyvang và mang sữa đậu nành không đường mời Cô ạ.

...

Thưa, Cô đã xem gần hết những hình ảnh của chúng em rồi đó ạ. Tất cả hình chụp trong máy đều gom lại đưa chị PT; riêng hình trong máy chị TN và máy to của anh Dũng thì chị PT không có.
Những hình ảnh trong máy to của anh Dũng cũng đã mang ra cho mọi người xem rồi đó ạ.
Em chúc Cô một ngày vui.
Thương kính,
Bích Định  moclan

ps. Chị PT khi nào rảnh, cho em xin 1 copy nha.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #692 - 14. Oct 2010 , 14:57

tuy-van wrote on 13. Oct 2010 , 21:46:
Kính thưa Cô Vân ,
Hi....hi..như vậy 2 Tv làm cô  Vân vui gấp 2 lần , cô nhé.
Nghe cô và Hoa Hạ kể chuyện lái xe..thật hú hồn đó cô. Em cũng chúc cô thầy và cả nhà 1 đêm an lành.
Thương kính ,
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Em noi dung day , Co vui gap hai lan , nhung co nang TIVI vo day chi mot lan roi bien dau mat !
Em co khi nao gap chuyen lai xe nhu vay khong ? Ngươi ta dan he buon ngu thi phai exit ra khoi freeway ma kiem cho nam nghi mot luc , chu lai nhu vay la nguy hiem lam day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #693 - 14. Oct 2010 , 15:02

nguyen_toan wrote on 13. Oct 2010 , 23:15:
...

Thưa cô  Vân  - em đã  book  Vé máy bay giùm cô  - để cô về Sàigon  - xem  em chèo Thuyền đi chợ  Bến Thành   giữa ban ngày .

Cả nhà  ai  muốn về Sàigon  lội nước - xin ghi danh  ngay , kẻo nước cạn .

Nguyen Toan noi that hay noi dua vay? Saigon chu dau phai Venice dau nhi ! Chac la nươc cong trao len? 
Cam on Nguyen Toan , Co muon ve Saigon de loi nươc lam chu ! 
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #694 - 14. Oct 2010 , 15:16

thubeo wrote on 13. Oct 2010 , 23:20:
Em TB chào Mạ Vân ,em dán cái link để Cô xem cho dễ

http://picasaweb.google.com/lh/sredir?uname=lamtiendung0&target=ALBUM&id=5525902....

Em dzinh MẠ VÂN GIA TRANG ban ngày để Cô xem cho vui

...

...

...

...

Mạ Vân nhớ mời dùm tụi emThầy Khang và Cô Vĩnh cùng xem cho vui. Em TB chúc Thầy Cô vui khoẻ.

Em Thu B. oi ,
Cam on em da dem cai link vao day cho Co xem. Thay may em that la vui ve tre trung , yeu doi lam nhi ! Di choi mot chuyen nhu vay la quá đã !
Nhung em nao hat bai gi , co thau khong?
Cai nha ai o day ma cac em ngoi choi voi nhau vay ? Phong canh co ve tho mong lam ! Tiec la Co khong thap tung voi may em dươc !
Co goi loi hoi tham tieu gia dinh cua em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #695 - 14. Oct 2010 , 15:23

BichDinh wrote on 14. Oct 2010 , 09:58:
Thưa Cô ạ, pansyvang

Sáng nay trời mưa, em ghé Mạ Vân Gia Trang thay hoa trên  bàn học cho Cô.
pansyvang pansytim pansyvang pansytim pansyvang và mang sữa đậu nành không đường mời Cô ạ.

...

Thưa, Cô đã xem gần hết những hình ảnh của chúng em rồi đó ạ. Tất cả hình chụp trong máy đều gom lại đưa chị PT; riêng hình trong máy chị TN và máy to của anh Dũng thì chị PT không có.
Những hình ảnh trong máy to của anh Dũng cũng đã mang ra cho mọi người xem rồi đó ạ.
Em chúc Cô một ngày vui.
Thương kính,
Bích Định  moclan

ps. Chị PT khi nào rảnh, cho em xin 1 copy nha.

Em Bich Dinh oi ,
The em la ngươi cuoi cung da ve den nha binh an !
Da lay lai suc chua?
Cam on em da mang hoa va sua vao cho Co.
Nhung tam hinh chup tung em voi Co o nha cua Co dươi gian hoa giay la o may cua ai? Co chua dươc thay may tam hinh do. Va may tam hinh chup dang sau vươn nha Co Thu nua ! Nhung cac em dang ban thi đung co voi lam nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #696 - 15. Oct 2010 , 07:23

Co thương, lau lau khong vao tham mạ van gia trang dươc, la em thay nho nhieu, nhung em vui qua ngay mai lai dươc gap co rùi. Ngay mai em phai xuống nha cua ND trươc luc 9:00 de tap van nghe, cho nen em se gap chi TLe o nha Doa trươc khi len nha hang do co. Ngay mai neu em khong bi bat di som em cung muôn ghe nha thay co Dương de chở thay co ma khong dươc tiec qua di. Ngay mai co se di mot minh phai khong? Chang biet cô da co dia chi chua co nhỉ
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #697 - 15. Oct 2010 , 07:37

Hoa Hạ wrote on 15. Oct 2010 , 07:23:
Co thương, lau lau khong vao tham mạ van gia trang dươc, la em thay nho nhieu, nhung em vui qua ngay mai lai dươc gap co rùi. Ngay mai em phai xuống nha cua ND trươc luc 9:00 de tap van nghe, cho nen em se gap chi TLe o nha Doa trươc khi len nha hang do co. Ngay mai neu em khong bi bat di som em cung muôn ghe nha thay co Dương de chở thay co ma khong dươc tiec qua di. Ngay mai co se di mot minh phai khong? Chang biet cô da co dia chi chua co nhỉ

...twời wơi! Biết tánh ghen tị là xấu lắm mờ sao em hổng bỏ được vầy nè! huhuhu
mấy chị ơi cho em đi theo thăm các thầy cô với  Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #698 - 15. Oct 2010 , 08:13

ngo_thi_van wrote on 12. Oct 2010 , 19:29:
Em TV [ Tương Van ] ,
Co rat vui dươc biet them mot cưu hoc sinh LVD den day voi Co du chua hoc voi Co mot ngay nao , day la niem hanh dien cua Co va cung la mot niem vui cho nhung ai lam nghe Giao Su ma ngươi ta thương bao la nghe bac beo , nhung voi Co thi khong dung ti nao ca.
Em co the ke them ve em cho Co dươc biet khong , neu co mot tam hinh thi hay biet may.
Co cam on em da chia buon ve vu ba Cu cua Co va Co cung xin chia buon cham voi em nhe.
co Van 

Thưa cô Vân và chị Túy Vân,
Trước hết cho em xin lỗi vì tới nay mới đọc và trả lời posts của cô và chị. Em rất vui khi vào chơi trong này, thấy mấy chị vẫn giữ được liên lạc với thày cô cũ và thuờng xuyên thăm hỏi các thày cô, thật là hay và dễ thương!
Em không phải là hs LVD by examination từ lớp đệ thất ạ, em bắt đầu học từ lớp 10 nên hơn lúc nào hết em cảm thấy mình rất may mắn. Dù sao 3 năm học cuối trung học dưới mái trường LVD, một trường nữ TH của vùng Gia Định vốn nổi tiếng về học lực khá giỏi, hạnh kiểm tốt cũng như truyền thống tôn sư trọng đạo của nữ sinh đã rất quan trọng trong việc nuôi dưỡng và giúp em phát triển nhân cách theo những truyền thống tốt đẹp xưa cũ, vì chúng chưa đủ thời gian để bị xói mòn, băng hoại bởi hệ thống giáo dục xhcs.
Em hiện sống ở tp Columbia, tiểu bang MD cùng chồng và con gái 11 tuổi. Em mong ước sẽ có dịp được theo chân các chị lớp trên ghé thăm các thầy cô hiện ở bên này.
Em kính chào cô và chị Túy Vân ạ Kiss
Back to top
« Last Edit: 15. Oct 2010 , 08:35 by Ti Vi »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #699 - 15. Oct 2010 , 08:48

Hoa Hạ wrote on 15. Oct 2010 , 07:23:

Em Hoa Ha oi ,
Co co dia chi roi , co phai van o nha hang Lang Ngon khong?
Co se di voi Thay , nhung Thay se den nha ngươi ban , ngươi ban se dua Co den do roi di choi voi Thay chu de Thay di mot minh Co cung khong yen bung.
Co cung rat vui ngay mai lai dươc gap cac em.
Thay Co Đường co ai don chua?
Gang tap mua cho dep nhe.
Phương Hue co tang Co mot tam hinh chup chung voi Co Ngon ma trong do co em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #700 - 15. Oct 2010 , 09:04

Ti Vi wrote on 15. Oct 2010 , 08:13:
Thưa cô Vân và chị Túy Vân,
Trước hết cho em xin lỗi vì tới nay mới đọc và trả lời posts của cô và chị. Em rất vui khi vào chơi trong này, thấy mấy chị vẫn giữ được liên lạc với thày cô cũ và thuờng xuyên thăm hỏi các thày cô, thật là hay và dễ thương!
Em không phải là hs LVD by examination từ lớp đệ thất ạ, em bắt đầu học từ lớp 10 nên hơn lúc nào hết em cảm thấy mình rất may mắn. Dù sao 3 năm học cuối trung học dưới mái trường LVD, một trường nữ TH của vùng Gia Định vốn nổi tiếng về học lực khá giỏi, hạnh kiểm tốt cũng như truyền thống tôn sư trọng đạo của nữ sinh đã rất quan trọng trong việc nuôi dưỡng và giúp em phát triển nhân cách theo những truyền thống tốt đẹp xưa cũ, vì chúng chưa đủ thời gian để bị xói mòn, băng hoại bởi hệ thống giáo dục xhcs.
Em hiện sống ở tp Columbia, tiểu bang MD cùng chồng và con gái 11 tuổi. Em mong ước sẽ có dịp được theo chân các chị lớp trên ghé thăm các thầy cô hiện ở bên này.
Em kính chào cô và chị Túy Vân ạ Kiss

Em Ti Vi ,
Em noi rat dung , nhung hoc sinh Le Van Duyet chinh cong la nhung ngươi biet ton su trong dao !
Co rat vui dươc lien lac voi nhung em hoc sinh LVD cua minh , dau co hoc hay khong hoc voi Co.
Neu dươc , em co the post hinh gia dinh cua em vao day cho Co dươc " gap " de co cham mat nhau ngoai doi con biet nhau.
Sang nam vao dau thang 4 , neu khong co gi trac tro , Co se qua mien Dong va hy vong se gap em   
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #701 - 15. Oct 2010 , 09:08

Ti Vi wrote on 15. Oct 2010 , 07:37:
...twời wơi! Biết tánh ghen tị là xấu lắm mờ sao em hổng bỏ được vầy nè! huhuhu
mấy chị ơi cho em đi theo thăm các thầy cô với  Cry Cry Cry

Em Ti Vi oi ,
Doc may loi cua em viet ma Co thương em qua ! Gang lam mot chuyen qua CA thi tha ho gap cac Thay Co o day.
Co Van
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #702 - 15. Oct 2010 , 10:08

ngo_thi_van wrote on 15. Oct 2010 , 09:04:
Em Ti Vi ,
Em noi rat dung , nhung hoc sinh Le Van Duyet chinh cong la nhung ngươi biet ton su trong dao !
Co rat vui dươc lien lac voi nhung em hoc sinh LVD cua minh , dau co hoc hay khong hoc voi Co.
Neu dươc , em co the post hinh gia dinh cua em vao day cho Co dươc " gap " de co cham mat nhau ngoai doi con biet nhau.
Sang nam vao dau thang 4 , neu khong co gi trac tro , Co se qua mien Dong va hy vong se gap em   
Co Van 

Thưa cô Vân nó đây ạ…

Bồ nhí của xã xệ chụp chung với bồ già:

...gc

Thân này ví xẻ làm đôi... một ông hai bà khổ lắm cô ơi  Grin

...gc

vậy em chờ cô tháng tư nhé cô  Tongue
Kính chào cô
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #703 - 15. Oct 2010 , 10:13

ngo_thi_van wrote on 15. Oct 2010 , 09:08:
Em Ti Vi oi ,
Doc may loi cua em viet ma Co thương em qua ! Gang lam mot chuyen qua CA thi tha ho gap cac Thay Co o day.
Co Van

...vậy cô thương em... nhiều hơn mấy chị kia nha cô  Grin Grin Grin hi hi hi em hay cà rởn lắm cô ơi...  Kiss
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #704 - 15. Oct 2010 , 17:15

Ti Vi wrote on 15. Oct 2010 , 10:08:
Thưa cô Vân nó đây ạ…

Bồ nhí của xã xệ chụp chung với bồ già:

...gc

Thân này ví xẻ làm đôi... một ông hai bà khổ lắm cô ơi  Grin

...gc

vậy em chờ cô tháng tư nhé cô  Tongue
Kính chào cô

Co oi, TiVi de thương qua co nhỉ ma trông thi rat con tre nua, em doan chi chung chua quá 35t phai khong cô? Em xem ké hinh voi co do. Nghe cach viet cua em, va nhin hinh thi khong khac chut nao cô nhỉ
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 390
Send Topic In ra