Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389263 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #735 - 17. Oct 2010 , 17:44

ngo_thi_van wrote on 17. Oct 2010 , 15:43:
Dang My oi ,
Hai em co cai dang giong nhau lai toc dai va mang kieng do . Biet dau co ba con voi nhau ma khong hay !
Co Van

Kính thưa Cô Vân,

Nhìn kỹ thì kính của Vân là kính cận, kính em là kính não ạ  Grin

Cô ơi,  Nhìn hình Cô chụp em thấy Cô rất tươi và khoẻ ạ hoahong.gif
Nhưng sao có tấm hình nhà Cô mà Cô nhận khg ra, thật hay đùa thế ạ? Shocked

Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #736 - 17. Oct 2010 , 19:58

Đặng-Mỹ wrote on 17. Oct 2010 , 13:30:
hí hí, Hoa Hạ à, qua nay My cũng ngẫm nghĩ sao nhìn Ti Vi quen quá, định ráng cho cái đầu nó kiếm tí điểm thì hôm nay nghe Tần nói giống My. votay
Có ný chứ mợ nhỉ,  vì cô em này xinh quá (mình cứ nhận giống đi)  Tongue Grin

Dung la mèo khen mèo dài duôi phai khong thua cô. Nhung ma nhìn kỹ thi Tivi cung giong mợ Mỹ dấy chứ nhung Mỹ cua nam nam ve trươc cơ.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #737 - 17. Oct 2010 , 21:09

tuy-van wrote on 17. Oct 2010 , 16:19:
Cô Vân và TV 1 thương ,
Hy vọng TV1 và Tv 2 sẽ đến nhà quý thầy cô và LVD  trong 1 ngày đẹp trời , thì còn gì bằng.
  Tv 2 trẻ và dễ thương quá , chụp chung với con gại mặc áo dài...như 2 chị em.
Thiệt phục cô sát đất , 2 cô trò ở xa xôi , mà cái gì cô đoán , trúng phóc ha cô.
Mấy ngày nay phải chạy hoài , tuy không vào thăm thầy cô và cả nhà , nhưng lúc nào cùng nhơ" , và mong mọi sự an lành đến với mọi người.
Thân mến ,
Em TV 1

Em Tuy Van oi ,
Co co lam nghe Thay Boi ma , em khong biet sao !  Grin
Co doan cai gi cung dung phoc het day !
Alex dao nay ra sao?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #738 - 17. Oct 2010 , 21:13

Hoa Hạ wrote on 17. Oct 2010 , 19:58:
Dung la mèo khen mèo dài duôi phai khong thua cô. Nhung ma nhìn kỹ thi Tivi cung giong mợ Mỹ dấy chứ nhung Mỹ cua nam nam ve trươc cơ.

Em Hoa Ha oi ,
Ngay hom qua may gio em moi ve nha , hay con ghe nha Đóa nua de tap mua?
Bao gio thi em dua hinh cua em chup len , Co nghi chac cung giong nhau ca phai khong?
Thoi , bay gio Co " len chuong " day.chuc em ngu ngon.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #739 - 18. Oct 2010 , 06:53

ngo_thi_van wrote on 17. Oct 2010 , 21:13:
Em Hoa Ha oi ,
Ngay hom qua may gio em moi ve nha , hay con ghe nha Đóa nua de tap mua?
Bao gio thi em dua hinh cua em chup len , Co nghi chac cung giong nhau ca phai khong?
Thoi , bay gio Co " len chuong " day.chuc em ngu ngon.
Co Van 

Co thương, hom do em dau co mang may anh theo. Minh chi chup co 3 may anh thoi, mot cua Doa, mot cua co Ngoc Mai va mot cua chi KQ, ma chang biet Doa co download chung trong may computer cua Doa hay khong? Ngay hom do em ra ve thi moi biet gia dinh em cung xuống Little Saigon, va goi em gan be may luôn nhung em dau co nghe, do do em cung phai lam them bon phan hieu thao la phai dan mẹ va chị di shopping di costco va em ve nha thi gan 6:00 gio toi luôn
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #740 - 18. Oct 2010 , 10:13

Đặng-Mỹ wrote on 17. Oct 2010 , 17:44:
Kính thưa Cô Vân,

Nhìn kỹ thì kính của Vân là kính cận, kính em là kính não ạ  Grin

Cô ơi,  Nhìn hình Cô chụp em thấy Cô rất tươi và khoẻ ạ hoahong.gif
Nhưng sao có tấm hình nhà Cô mà Cô nhận khg ra, thật hay đùa thế ạ? Shocked

Em Dang My oi ,
Cam on em da khen , nhung " trong heo , ngoai tươi " day , vay moi nguy hon !  Grin [ luc phu ngu tang heo hon het roi ]
Cung vi vay ma da mang kinh , thẽ ma van khong nhan ra can nha cua minh !!!.
Em chac da doc cau chuyen Co viet ve CAP KINH MAU , trong do Co ke chuyen Co nhan lam thay giao cu cua minh , khien mot ngươi " ban " khong quen biet da to cao ngay Co trươc mat ong thay. Dzị ơi la dzị va quê ơi la quê ! 
Em chua co " não " dau , vai chuc nam nua da !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #741 - 18. Oct 2010 , 10:18

Hoa Hạ wrote on 18. Oct 2010 , 06:53:
Co thương, hom do em dau co mang may anh theo. Minh chi chup co 3 may anh thoi, mot cua Doa, mot cua co Ngoc Mai va mot cua chi KQ, ma chang biet Doa co download chung trong may computer cua Doa hay khong? Ngay hom do em ra ve thi moi biet gia dinh em cung xuống Little Saigon, va goi em gan be may luôn nhung em dau co nghe, do do em cung phai lam them bon phan hieu thao la phai dan mẹ va chị di shopping di costco va em ve nha thi gan 6:00 gio toi luôn

Em Hoa Ha ,
Tai hom do Co thay em lam pho nhom , nen cu tương la may cua em.
Nhu vay la em dươc " mot cong doi ba viec " cung tien loi roi. Co phai o lai dưoi do den ngay hom sau moi ve. 
Lan nay khong co Co Thu Thay Đạt va Thay Co Đường , Ngoc....cung tiec nhi !
Co Van
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #742 - 18. Oct 2010 , 10:21

Cô thương kính,

Em ghé qua chào cô buổi sáng Cali từ miền đông nước Mỹ - từ nay em sẽ tập thói quen vào chào thầy cô trong này, như thuở nào mỗi sáng mỗi trưa vòng tay thưa thày cô ngang qua lớp học hay văn phòng. Cô đi chơi hôm kia vui quá cô nhỉ, bây giờ em đã biết mặt gần hết các chị lớp trên. Em không tưởng tượng nổi những chị LVD 6... vẫn còn duyên dáng trẻ trung và nghịch ngợm đến chừng ấy cô ạ. Vui quá đi, em mong một ngày nào đó thật gần em sẽ được vòng tay chào thầy cô ở ngoài đời  thật, không còn là chuyện tưởng tượng  hay qua trung gian cái kòm piu tờ nữa cô nhỉ.

Em mong tất cả các thầy cô luôn vui mạnh để em thực hiện được ước mơ này.

Thương cô thật nhiều,  Kiss
TV2
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #743 - 18. Oct 2010 , 10:29

[quote author=phuongtan_nguyen

TiVi ơi! Chị cũng thấy em ... quen lắm (không phải thấy dễ thương quá rồi nhận bà con đâu nghen  Wink )
Hình như thấy giống Đặng Mỹ  Undecided

Có Út Đậu Trắng Bích Định ở Maryland đó, năm ngoái cô Mai và cô Thu họp mặt ở nhà Bích Định, có cô Hiếu Tâm nữa, vui quá là vui...

...

Vì thế cho nên, thế nào cũng gặp ...  Grin
[/quote]

ủa chị Phương Tần biết Bích Định ở thành phố nào hông, đặng em làm wen ví nhỏ  Tongue
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #744 - 18. Oct 2010 , 10:36

Hoa Hạ wrote on 17. Oct 2010 , 07:45:
Tivi de thương oi, chi moi nhin thay hinh cua em lan dau o tren nha cua mạ van gia trang ma sao chi thay nhu da gap em o dau roi thi phai? Trong that la quen vay do, ma chi thi o mot bo mien tay cua nươc My con em thi o mot bo mien dong cua nươc My(tho) nen lam sao ma gap nhau trươc dược A, chi cung co co ban lvd73 hien dang sinh song o Maryland ten la Dang Kim Dinh, co ta hien la pharmacist o ben do.

chị Hoa Hạ... dễ thương ơi (khiếp, mấy ông nào lọt vô trang này biểu "chán! khen wa khen lại goài vẫn chưa biết... chán" hahaha) chị có chơi thân với chị Kim Định không hở chị, em pm cho chị nha. Nếu tên em là Bình Định, Gia Định hay Hồng Định cho đủ bộ Kim, Bích, Hồng chắc là bến xe miền đông này vui dữ đa!  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #745 - 18. Oct 2010 , 10:52

Đặng-Mỹ wrote on 17. Oct 2010 , 13:30:
hí hí, Hoa Hạ à, qua nay My cũng ngẫm nghĩ sao nhìn Ti Vi quen quá, định ráng cho cái đầu nó kiếm tí điểm thì hôm nay nghe Tần nói giống My. votay
Có ný chứ mợ nhỉ,  vì cô em này xinh quá (mình cứ nhận giống đi)  Tongue Grin

chị Mỹ ới ơi... hi five cái đã chị, rồi mình đọc típ xem giống điểm nào! chị biết hông, em mê trang GTNN LVD73 lắm, hôm mới vào dđ em ngồi đồng ở trỏng suốt buổi lén nghe mấy chị nhắc kỷ niệm thời đi học mà bâng khuâng cả ngày trời! Hôm nay em lại mới xem hình chị chụp với chị Kỳ Quá nên nhất định là hai chị em sẽ không... BỰ  Grin Grin Grin giống nhau chị nhỉ. Chị bận áo dài đẹp quá hông như em nhìn chẳng thấy dòng 2 đâu hichichic
Back to top
« Last Edit: 18. Oct 2010 , 10:55 by Ti Vi »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #746 - 18. Oct 2010 , 11:06

Ti Vi wrote on 18. Oct 2010 , 10:21:
Cô thương kính,

Em ghé qua chào cô buổi sáng Cali từ miền đông nước Mỹ - từ nay em sẽ tập thói quen vào chào thầy cô trong này, như thuở nào mỗi sáng mỗi trưa vòng tay thưa thày cô ngang qua lớp học hay văn phòng. Cô đi chơi hôm kia vui quá cô nhỉ, bây giờ em đã biết mặt gần hết các chị lớp trên. Em không tưởng tượng nổi những chị LVD 6... vẫn còn duyên dáng trẻ trung và nghịch ngợm đến chừng ấy cô ạ. Vui quá đi, em mong một ngày nào đó thật gần em sẽ được vòng tay chào thầy cô ở ngoài đời  thật, không còn là chuyện tưởng tượng  hay qua trung gian cái kòm piu tờ nữa cô nhỉ.

TV2

Em Ti Vi ,
Co dinh di ra sau khi dao mot vong quanh trương , di ngang lai nha minh thi thay bong ai thap thoang nhu co nu sinh , ben tro lai , hoa ra la em !
Co cung mong nhu vay day em. Gang thuc hien y dinh do di nhe.Co se chờ !
Cac chi o day vui lam ma tre trung lam do em.
Co Van
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #747 - 18. Oct 2010 , 12:29

Thưa Cô ạ, pansyvang

Hôm nay có thêm một vài hình trên đường đến Grand Canyon và chiếc bánh kem của chị TN, bánh Flan của chị ĐĐ, em mời Cô "ghé bộ" qua xem hình ạ.
http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1286857837/15#26

Em chúc Cô một ngày vui.  violet2 maivang2 violet2
Thương kính,
Bích Định
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Hello Bich Đinh from chi Lan
Reply #748 - 18. Oct 2010 , 17:38

hôm nay thấy em viết cho cô Vân nên chi mượn gia trang của cô để hỏi thăm em nè.
SAO EM GÁI NÓI LÀ SẼ phone cho chị khi em qua Cali chơi ,làm chị đơi dài cả cổ luôn...Chắc là em bận  lắm nhỉ?? nên chi em mình không có dip gặp nhau Sad.Thôi hen em dip khác vây..
Love.
chi Thuý Lan  openflow.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #749 - 18. Oct 2010 , 17:40

Ti Vi wrote on 18. Oct 2010 , 10:21:
Cô thương kính,

TV2

Ti Vi ơi,

Em sang Cali ngày 14/11 được khg?

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 390
Send Topic In ra