Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 50 51 52 53 54 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 374891 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Hello Bich Đinh from chi Lan
Reply #765 - 18. Oct 2010 , 21:27

tran_thuy_lan wrote on 18. Oct 2010 , 17:38:
hôm nay thấy em viết cho cô Vân nên chi mượn gia trang của cô để hỏi thăm em nè.
SAO EM GÁI NÓI LÀ SẼ phone cho chị khi em qua Cali chơi ,làm chị đơi dài cả cổ luôn...Chắc là em bận  lắm nhỉ?? nên chi em mình không có dip gặp nhau Sad.Thôi hen em dip khác vây..
Love.
chi Thuý Lan  openflow.gif

Em Thuy Lan [ hoc tro cung mot thoi cua Co ]
Hoa ra em cung co vao day , the ma chang khi nao viet dươc cho Co mot chu , te the thi thoi ! Angry Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #766 - 19. Oct 2010 , 03:52

Ti Vi wrote on 18. Oct 2010 , 10:36:
chị Hoa Hạ... dễ thương ơi (khiếp, mấy ông nào lọt vô trang này biểu "chán! khen wa khen lại goài vẫn chưa biết... chán" hahaha) chị có chơi thân với chị Kim Định không hở chị, em pm cho chị nha. Nếu tên em là Bình Định, Gia Định hay Hồng Định cho đủ bộ Kim, Bích, Hồng chắc là bến xe miền đông này vui dữ đa!  Grin Grin Grin

Ừ, cu xem nhu chi dat ten cho em la tivi de thương di nhé. Chi co co em thu nam cung tuổi voi em nhung co ta hoc ben  TV va ra trương nam 1979. Ngay xua o VN co em cua chi hoc rat gioi nhung vi gia dinh cua chi co ly lich bi liet vao loai ngụy quan nen co ay khong the nao dau vao dai hoc, sau doco ta di lay chong va bay gio qua day thi da la ba noi voi 2 dua chau noi trai 6 va 7t roi do em a. Bay gio qua day co ta co den 2 cai bang dai hoc lan do cho bỏ tức
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #767 - 19. Oct 2010 , 04:17

ngo_thi_van wrote on 18. Oct 2010 , 20:56:
Em Phương Tran oi ,
Loi tai Co , Co tra loi may em kia xong tương la het roi , dau co ngo con em o dang trươc nua. Hom nay doc thu em ma Co châng tim thay dau ca , phai tro lai hai trang moi thay , hoa ra minh da " skip " thu ma khong biet. Co xin loi em nhe.
Canh hoa hoc tro mau xanh dep qua. Co cam on em nhieu , dung co khoc nhe nua , Co thương !
Co Van

Thưa Cô Vân ,
Mấy ngày nay em thấy Cô đi " dạo làng "trong sân trường nhiều nơi  là em biết Cô khoẻ , Cô vui , vậy là em mừng rồi , em chỉ có nhõng nhẽo tí thôi...  Cheesy Grin
Cô đừng nói xin lỗi nhé 
Nhà Mạ Vân Gia Trang lúc này đông vui , kẻ vô người ra nườm nượp chắc phải trồng thêm cây ăn trái Cô a , đề em xem vườn mình còn thiếu cây chi để em bứng về trồng , dám chừng cô em Tivi mới về lặt trụi hết trái cây rồi quá ( nói lén )  Cheesy Grin

Thương kính

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #768 - 19. Oct 2010 , 04:23

ngo_thi_van wrote on 18. Oct 2010 , 21:27:
Hoa ra em cung co vao day , the ma chang khi nao viet dươc cho Co mot chu , te the thi thoi ! Angry Grin
Co Van 

Thưa Cô Vân ,
Em đọc ké thư này của Cô mà cười quá xá , Cô " trách " xong rồi lại để hình môt mặt giận  Angry rồi lại một mặt cười  Grin nữa thì làm sao mà... buồn được , phải ngồi cười khì khì thôi  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
suy ngam!!!!!
Reply #769 - 19. Oct 2010 , 06:53

Co oi em biet day la mạ van gia trang, nhung vi hoc tro cua co ghe nha nhieu hon nhung nơi khac, va co khoi phai mac cong di xa cho met, nen em post vao day cho co xem co nhe.

NƯỚC HOẶC SHAMPOO CỦA MỸ LÀM RỤNG TÓC?

Sau khi tắm xong, nhiều người rất là lo lắng khi thấy tóc của mình rụng trong bồn tắm nhiều quá. Nghĩ hoài không hiểu tại sao. Ngày xưa (ở Việt Nam) đâu có rụng nhiều vậy. Thôi thì chắc là tại nước hay là shampoo của Mỹ rồi!
Chúng tôi đã tìm hiểu, hỏi ý kiến một vài bác sĩ, tuy nhiên không tìm thấy một tài liệu hoặc ý kiến xác nhận điều này. Sau đây chúng tôi cũng nêu lên một vài ý kiến trong trường hợp quí vị thiếu sót:
- Ngày xưa mình không rụng nhiều tóc là tại vì mình còn trẻ hơn bây giờ!
- Ngày xưa mình không rụng nhiều tóc là tại vì khi tóc rụng mình không thấy. Còn bây giờ tóc rụng bao nhiêu nó nằm rõ ràng trong bồn tắm màu trắng tinh của Mỹ!
-Sau cùng, ngày xưa mình không rụng nhiều tóc là tại vì mình không phải làm overtime, trả tiền nhà, tiền điện gas, tiền xe cộ, lo lắng cho chồng, cho vợ, cho con cái. Còn bây giờ thì đời sống lại quá bận rộn và quá nhiều sự lo lắng!
-Ngày xưa, còn ở bên VN, vợ ta không dám nắm đầu ta, còn bây giờ bên dây, lady first nen vợ là trời , nàng rên lên rồi nắm tóc ta ghị xuống, khiến cho tóc ta tả tơi hoa lá, tóc không rụng hết sao được? Hu Hu !!!
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #770 - 19. Oct 2010 , 07:22

ngo_thi_van wrote on 18. Oct 2010 , 21:27:
Co Van 

Thưa Cô ạ, pansyvang

Bởi vì Em quá hư
Chị phải đi tìm
Bị Cô la
Xin lỗi
Cô  Smiley
moclan
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #771 - 19. Oct 2010 , 07:47

tran_thuy_lan wrote on 18. Oct 2010 , 17:38:
hôm nay thấy em viết cho cô Vân nên chi mượn gia trang của cô để hỏi thăm em nè.
SAO EM GÁI NÓI LÀ SẼ phone cho chị khi em qua Cali chơi ,làm chị đơi dài cả cổ luôn...Chắc là em bận  lắm nhỉ?? nên chi em mình không có dip gặp nhau Sad.Thôi hen em dip khác vây..
Love.
chi Thuý Lan  openflow.gif

Chị Thuý Lan quý mến của em, bleedingheart1

Em được đi chơi thì thảnh thơi thế đấy, nhưng khi về đến nhà thì mỗi người một việc. Em lãnh phần trông em bé Erik nên đi đâu cũng phải tha nó theo. và em trai của em phải lái xe chở em đi. (Đã nói mà, ai cũng phải trông em đến phát mệt. Hí hí, em chỉ trông được em bé mà thôi.) Em không dám gọi chị nhỡ không ghé chị được. Định bụng rằng trên đường đi nếu mọi việc ổn thỏa sẽ gọi mời chị ăn nem nướng ninh hòa.  Trên đường đi Erik ói và đi-bác-hồ, nên hai chị em chúng em phải quay về nhà. Thế là ở nhà luôn. Không trở lại Santa Ana nữa đó ạ. Có lẽ chỉ khi đi với anh nước dừa thì em sẽ thong thả được anh ấy đưa đi chào tất cả. Xin chị cho em xin lỗi đã thất hẹn lần này nhé. À, hôm cuối tuần em đi dự ra mắt sách của chị Hồng Thuỷ, em nghĩ và nhớ đến người chị khả ái Thuý Lan.
Một ngày vui đến với chị nhé.   hoado hoahong.gif hoado
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CÔ Vân ơi ( from hoc tro cưng 1 thời )
Reply #772 - 19. Oct 2010 , 08:14

Thưa cô,
Em sorry đã không viết cho cô,mặc dù em vẫn vào đây đọc mail & theo dõi cuôc sống của cô đấy...Đoc xong mail rồi là "biến " đi làm thôi...hi.hi..Chắc là cô thông cảm cho em chứ???
  Em xem hình thầy cô ,thấy thầy cô đã trỡ lai bình thường rồi là em mừng lắm ,nhất là thấy thầy lại tiếp tục làm " anh hùng xa lộ " đưa cô đi gặp học trò yêu của cô.
  Hôm nay trời trở lạnh ,mưa lây phây bên ngoài ,đúng là mùa thu cô ạ ,làm em nhớ ĐàLạt quá ,trên cao nhìn xuống đường phố mờ mờ trong sương mù ,đẹp biết bao ,tha hồ cho các nhà thơ sáng tác thơ tình cô nhỉ.
  Có 1 ngày nghỉ , nên tha hồ mà viết cho cô ,không thôi bị cô mắng yêu thì chết....
  Cô còn đi làm không?? Cô có định move về Orange county cho gần học trò cô không? chứ mỗi lần cô đi xuống đây xa quá & tui em muốn đi thăm cô cũng quá xa " đường xa ướt mưa " cô ạ.  hi  hì
Em bây giờ enjoy với 2 cháu nội , cháu trai Baominh 3 tuổi đang tập tành đi học pre-schơol , so talktive , nói tiếng Viêt rành rọt ( em sợ mai mốt quên tiếng Viêt vì đi học) ,cháu gái Minhkha vừa 1 tuổi , hôm thôi nôi cháu bốc cái lược ,nên ông bà nội ngoại đều nói mai mốt cô bé này sẽ điệu lắm đây , lại thêm 1 cô "ký điệu " trong gia đình em đấy.hi.hi.
  Anh Đàm về hưu nên enjoy lắm , em vẫn đi làm tà tà chờ vài năm nữa cũng về hưu , 2 con trai của em cũng vẫn đi cầy dài dài ,  bận rộn lắm cô ạ.
  Em viết dài cho cô tha hồ đọc nhé ,chỉ vì hôm nay em dậy sớm & là day off của em.
Thương chúc cô 1 ngày thật bình an & enjoy không khí mùa thu cô nhé & enjoy bài hát " The Autumn leaves " mà em sẽ forward cho vào email của cô ( em không biết post vào đây )...
  Love.
Học trò cưng 1 thời của cô ( sao lại 1 thời hả cô?)
Thuý Lan.

PS : bICH Dinh vẫn chưa trả lời chị ,sao không contact chị?
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #773 - 19. Oct 2010 , 09:15

Em Phương Tran oi ,
Em dinh mang them cay an trai vao day trong ? Con loai nao ngon lanh nua khong nhi?
Em biet khong , Co co trong mot cay chuoi mật mốc [ Co thương goi la mộc mốc , dung ra la chong cua dua con nuoi cua Co , cung la hoc sinh LVD , con cua Chu Ba Thuan ] dem ve vươn cua Co trong da gan 2 nam ma bay gio no moi chiu tro hoa va ra dươc ba buồng , moi buong chung 4, 5 trai , chac la con cầu tự qua  Grin ! Con trong vươn cua Co co mot cay wisteria ngươi ban tang cung da 10 nam troi , no chi ra dươc hoa co mot lan roi thi tat nghen! Co co cay man cau dai da gan 20 nam troi ma chang co hoa co qua , la thi xanh tươi , nhung Co khong no chat. Chac la no giong chu no , hiem muon ! Noi vay chu Co dau co san soc vươn tươc gi dau , Cong cua co em Co day. chi thinh thoang trong bay mot cay vao bat cu cho nao khien Co Vĩnh la toang len thoi !
Em biet tinh Co khong biet gian hon cac  em lau dươc [ neu co gian ] Co chi cươi xoa thoi ! Ma cac em cung chang lam gi de Co gian dươc phai khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: suy ngam!!!!!
Reply #774 - 19. Oct 2010 , 09:21

Hoa Hạ wrote on 19. Oct 2010 , 06:53:
Co oi em biet day la mạ van gia trang, nhung vi hoc tro cua co ghe nha nhieu hon nhung nơi khac, va co khoi phai mac cong di xa cho met, nen em post vao day cho co xem co nhe.

NƯỚC HOẶC SHAMPOO CỦA MỸ LÀM RỤNG TÓC?

Sau khi tắm xong, nhiều người rất là lo lắng khi thấy tóc của mình rụng trong bồn tắm nhiều quá. Nghĩ hoài không hiểu tại sao. Ngày xưa (ở Việt Nam) đâu có rụng nhiều vậy. Thôi thì chắc là tại nước hay là shampoo của Mỹ rồi!
Chúng tôi đã tìm hiểu, hỏi ý kiến một vài bác sĩ, tuy nhiên không tìm thấy một tài liệu hoặc ý kiến xác nhận điều này. Sau đây chúng tôi cũng nêu lên một vài ý kiến trong trường hợp quí vị thiếu sót:
- Ngày xưa mình không rụng nhiều tóc là tại vì mình còn trẻ hơn bây giờ!
- Ngày xưa mình không rụng nhiều tóc là tại vì khi tóc rụng mình không thấy. Còn bây giờ tóc rụng bao nhiêu nó nằm rõ ràng trong bồn tắm màu trắng tinh của Mỹ!
-Sau cùng, ngày xưa mình không rụng nhiều tóc là tại vì mình không phải làm overtime, trả tiền nhà, tiền điện gas, tiền xe cộ, lo lắng cho chồng, cho vợ, cho con cái. Còn bây giờ thì đời sống lại quá bận rộn và quá nhiều sự lo lắng!
-Ngày xưa, còn ở bên VN, vợ ta không dám nắm đầu ta, còn bây giờ bên dây, lady first nen vợ là trời , nàng rên lên rồi nắm tóc ta ghị xuống, khiến cho tóc ta tả tơi hoa lá, tóc không rụng hết sao được? Hu Hu !!!

Em Hoa Ha oi ,
Moi dau Co cu tương se biet dươc ly do tai sao ma rung toc , den khi doc het nhung loi giai thich roi , Co cươi qua sa . The cai nay chi ap dung cho dan ong thoi vi bi nam dau day !
Co cam on em da thong cam cho Co , khong bat Co phai lang thang di tim....ai ?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #775 - 19. Oct 2010 , 09:23

BichDinh wrote on 19. Oct 2010 , 07:22:
Thưa Cô ạ, pansyvang

Bởi vì Em quá hư
Chị phải đi tìm
Bị Cô la
Xin lỗi
Cô  Smiley
moclan

Bich Dinh oi ,
Co mang yeu Thuy Lan day ma , co gi ma so de den noi phai " hoi lo " cho Co ly kem va may canh hoa !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: CÔ Vân ơi ( from hoc tro cưng 1 thời )
Reply #776 - 19. Oct 2010 , 09:46

tran_thuy_lan wrote on 19. Oct 2010 , 08:14:
Thưa cô,
Em sorry đã không viết cho cô,mặc dù em vẫn vào đây đọc mail & theo dõi cuôc sống của cô đấy...Đoc xong mail rồi là "biến " đi làm thôi...hi.hi..Chắc là cô thông cảm cho em chứ???
  Em xem hình thầy cô ,thấy thầy cô đã trỡ lai bình thường rồi là em mừng lắm ,nhất là thấy thầy lại tiếp tục làm " anh hùng xa lộ " đưa cô đi gặp học trò yêu của cô.
  Hôm nay trời trở lạnh ,mưa lây phây bên ngoài ,đúng là mùa thu cô ạ ,làm em nhớ ĐàLạt quá ,trên cao nhìn xuống đường phố mờ mờ trong sương mù ,đẹp biết bao ,tha hồ cho các nhà thơ sáng tác thơ tình cô nhỉ.
  Có 1 ngày nghỉ , nên tha hồ mà viết cho cô ,không thôi bị cô mắng yêu thì chết....
  Cô còn đi làm không?? Cô có định move về Orange county cho gần học trò cô không? chứ mỗi lần cô đi xuống đây xa quá & tui em muốn đi thăm cô cũng quá xa " đường xa ướt mưa " cô ạ.  hi  hì
Em bây giờ enjoy với 2 cháu nội , cháu trai Baominh 3 tuổi đang tập tành đi học pre-schơol , so talktive , nói tiếng Viêt rành rọt ( em sợ mai mốt quên tiếng Viêt vì đi học) ,cháu gái Minhkha vừa 1 tuổi , hôm thôi nôi cháu bốc cái lược ,nên ông bà nội ngoại đều nói mai mốt cô bé này sẽ điệu lắm đây , lại thêm 1 cô "ký điệu " trong gia đình em đấy.hi.hi.
  Anh Đàm về hưu nên enjoy lắm , em vẫn đi làm tà tà chờ vài năm nữa cũng về hưu , 2 con trai của em cũng vẫn đi cầy dài dài ,  bận rộn lắm cô ạ.
  Em viết dài cho cô tha hồ đọc nhé ,chỉ vì hôm nay em dậy sớm & là day off của em.
Thương chúc cô 1 ngày thật bình an & enjoy không khí mùa thu cô nhé & enjoy bài hát " The Autumn leaves " mà em sẽ forward cho vào email của cô ( em không biết post vào đây )...
  Love.
Học trò cưng 1 thời của cô ( sao lại 1 thời hả cô?)
Thuý Lan.

PS : bICH Dinh vẫn chưa trả lời chị ,sao không contact chị?

Em Thuy Lan oi ,
Hom nay moi doc dươc mot cai tho dai cua em , Co khong la em nua dau !
Co noi " hoc tro cung mot thoi cua Co " vi bay gio em co nhieu ngươi cung roi , Co co cưng cũng bang thua thoi , dung khong?
Thinh thoang Co phai de cho Thay lai xe , de Thay cam thay minh cung co ich , chu cam khong cho lai nua thi Thay se xuong tinh than le do. Bao gio Thay di dau , Co cung phai di theo , hoac co ngươi ngoi ben canh , vi dung ra dao nay Thay cung lai hoi loang quang hon trươc.
Co van con di lam vi me hai dua nho can qua , nan ni Co khong the bo dươc , voi lai cung co dong ra dong vao rung rinh de ma tieu.
Chi co " be Quyen " da co ong ba ngoai san soc , Co phai " xin " bo me Quyen cu hai tuan cho Co den don Quyen tu trương de dem ve nha chau.Moi lan di don chau o trương , chau ra khoi lop tu 3:00PM ma Co phai di tu 1:00PM de den do cho co cho dau xe va lai xe cung phai mat gan ca tieng dong ho. Dung la cai
" thú đau thương " chac kiep trươc Co co nợ nần gi chau day !?? Mac dau hang dem Co van goi noi chuyen voi chau roi ma van nhớ ! Vi the nen Co rat thong cam cai tinh ba chau cua cac em. De bu lai khi ngoi cho chau la luc Co co thi gio de doc sach bao.
Hom nay troi buon em co sang tac bai tho nao khong?
Co cho de nghe bai hat noi ve la vang cua mua thu.
Co van thinh thoang lang nghe nhung bai Andrea Bocelli hat va Andre Rieu dan vi cam , that la tuyet dieu !   
Khong co cai gi co the lam cho minh khuay khoa noi buon bang thương thuc am nhac , phai khong em?
Co Van 
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #777 - 19. Oct 2010 , 12:57

Thưa cô,
Cô không la em nữa là em vui rồi cô ơi.
Bên ngoài trời đang mưa ,ngồi nhà xem film & nghe nhạc thật là thú vị cô ạ. Lâu lắm em mới có đươc những giay phút thoải mái như hôm nay.
love.
em Lan
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #778 - 19. Oct 2010 , 17:14

ngo_thi_van wrote on 19. Oct 2010 , 09:15:
Em Phương Tran oi ,
Em dinh mang them cay an trai vao day trong ? Con loai nao ngon lanh nua khong nhi?
Em biet khong , Co co trong mot cay chuoi mật mốc [ Co thương goi la mộc mốc , dung ra la chong cua dua con nuoi cua Co , cung la hoc sinh LVD , con cua Chu Ba Thuan ] dem ve vươn cua Co trong da gan 2 nam ma bay gio no moi chiu tro hoa va ra dươc ba buồng , moi buong chung 4, 5 trai , chac la con cầu tự qua  Grin ! Con trong vươn cua Co co mot cay wisteria ngươi ban tang cung da 10 nam troi , no chi ra dươc hoa co mot lan roi thi tat nghen! Co co cay man cau dai da gan 20 nam troi ma chang co hoa co qua , la thi xanh tươi , nhung Co khong no chat. Chac la no giong chu no , hiem muon ! Noi vay chu Co dau co san soc vươn tươc gi dau , Cong cua co em Co day. chi thinh thoang trong bay mot cay vao bat cu cho nao khien Co Vĩnh la toang len thoi !
Em biet tinh Co khong biet gian hon cac  em lau dươc [ neu co gian ] Co chi cươi xoa thoi ! Ma cac em cung chang lam gi de Co gian dươc phai khong?
Co Van         

Thưa Cô Vân ,
Em muốn đem thêm cây ăn trái vào trồng trong nhà Mạ Vân , chắc phải trồng thêm cây chuối Cô nhỉ
Cô ơi , cây chuối chỉ ra quày chuối một lần thôi ( em nghe Ba của em nói như vậy đó ) nên Cô muốn để cây chuối nhìn cho.... vui thì để chứ đừng trông nó ra quày chuối nữa nha , ở nhà quê khi chuối đã ra quày rồi thì người ta chặt cây chuối đó đi
Còn cây mãng cầu dai thì chắc nó cũng muốn  ra trái lắm mà...ra không được  Shocked Roll Eyes Cheesy Grin Grin

hi hi Cô tả mấy cái cây ở nhà Cô trồng giống chủ thì em nhớ ra cũng có nghe nói như vậy , ở nhà Ba em trồng cây gì cũng sai trái ( đúng chứ Cô nhỉ , và khi ra trái đầu tiên Má em không cho tụi em hái mà phải để Ba hoặc là Má em hái ) nhưng cũng có cây Ba em trồng lâu ghê mà cũng không ra trái như cây lựu chẳng hạn , Ba em " đổ thừa " là chắc không hạp đất !!!!  Cheesy Grin Grin

Thưa Cô ,
Cheesy Cheesy Cheesy Tụi em chẳng dám làm gì để Cô giận đâu , chỉ là... vô tình thôi ( nếu có )
Em biết tính Cô chẳng muốn giận ai.... lâu  Cheesy Grin Grin ( bữa nay PTr ghẹo  Cô )
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #779 - 19. Oct 2010 , 17:32

Hôm nay PTr trồng thêm cây trái vào nhà Mạ Vân  Cheesy Grin Grin

Trái cóc

...

Cây bưởi