Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 54 55 56 57 58 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389372 times)
Ti Vi
Full Member

Orlando
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #825 - 24. Oct 2010 , 07:16

ngo_thi_van wrote on 23. Oct 2010 , 22:44:
Em TV2 oi ,
Hom nay chang co gi goi la vui , di dam ma lam sao vui dươc ho em? Tuy nhien Co nhanthay luc xua , co ngươi quen " ra di " la Co buon ca thang troi , the ma nay ban be va ngươi than ra di Co khong cam thay dau kho nhu trươc va cu nghi nhu se co ngay roi minh lai gap ho. Ho chi di choi dau xa do ma thoi.
Cam on em da ghe vao day tham Co.
Gio nay chac ai cung ngu ngon roi , Co ve nha cham nen gio nay moi vao day.
Co Van

Ôi Cô ơi, em xin lỗi Cô ạ, em ra vào dđ như sao... xẹt nhiều khi không đọc hết đâm ra thành vô ý vô tứ  Cry

Thế hôm nay Cô của chúng em bớt buồn chưa ạ? Hồi xưa mỗi lần em buồn là em khóc om sòm lại bị ông anh khỏ đầu "nước mắt không giải quyết được chuyện gì hết!" nên cứ thấy ông í là em bậm môi, chùi... mũi! Sau này anh ấy có con gái mà lại là gái... rượu nữa nha Cô, anh kể vui lắm, tiếp tục dậy con gái sách ấy thì con gái òa lên, thưa bố con nhớ ạ, mà con không... nhịn được ạ! Từ ngày con nhóc em lên 3, mỗi lần thấy má khóc nó đã biết cuống quít đi tìm tissue đem lại chậm nước mắt cho má thấy thương lắm Cô ơi!

Thưa Cô em tía lia cho Cô vơi bớt đấy ạ. Có những nỗi buồn buồn đến độ mình không khóc được luôn ấy Cô nhỉ. Chỉ thời gian mới giúp mình tìm lại được chính mình...

Cô giáo BBNB ơi (em mới tìm ra cái tên dễ thương này các chị gọi cô đấy ạ, và nó mới đúng làm sao!!!) Cô vào đây rủ rỉ rù rì với đám học trò yêu dấu Cô sẽ không bao giờ buồn phiền gì nữa đâu ạ.

Thương Cô nhiều lắm,  Kiss
TV2
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #826 - 24. Oct 2010 , 09:46

Ti Vi wrote on 24. Oct 2010 , 07:16:
Ôi Cô ơi, em xin lỗi Cô ạ, em ra vào dđ như sao... xẹt nhiều khi không đọc hết đâm ra thành vô ý vô tứ  Cry

Thế hôm nay Cô của chúng em bớt buồn chưa ạ? Hồi xưa mỗi lần em buồn là em khóc om sòm lại bị ông anh khỏ đầu "nước mắt không giải quyết được chuyện gì hết!" nên cứ thấy ông í là em bậm môi, chùi... mũi! Sau này anh ấy có con gái mà lại là gái... rượu nữa nha Cô, anh kể vui lắm, tiếp tục dậy con gái sách ấy thì con gái òa lên, thưa bố con nhớ ạ, mà con không... nhịn được ạ! Từ ngày con nhóc em lên 3, mỗi lần thấy má khóc nó đã biết cuống quít đi tìm tissue đem lại chậm nước mắt cho má thấy thương lắm Cô ơi!

Thưa Cô em tía lia cho Cô vơi bớt đấy ạ. Có những nỗi buồn buồn đến độ mình không khóc được luôn ấy Cô nhỉ. Chỉ thời gian mới giúp mình tìm lại được chính mình...

Cô giáo BBNB ơi (em mới tìm ra cái tên dễ thương này các chị gọi cô đấy ạ, và nó mới đúng làm sao!!!) Cô vào đây rủ rỉ rù rì với đám học trò yêu dấu Cô sẽ không bao giờ buồn phiền gì nữa đâu ạ.

TV2

Tivi biet khong mạ Van cua tui minh rat la mít ướt (co Mai noi chu khong phai rieng em noi dau thua co). Nhung chang biet tai sao co cu mai mai la Bup Be Nhat Bon hoai. Tivi ma co gap co bay gio thi chang khac gi 30 nam ve trươc dau. Em mong mạ van bot buôn va vao dien dan moi ngay, dong thoi mạ van phai chi cho anh PD lam sao ma dễ uông thang thuôc cua mạ chi bao ạ
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #827 - 24. Oct 2010 , 11:55

Phuong_Tran wrote on 23. Oct 2010 , 23:17:
ha ha Thưa Cô , Cô cho em cười ké với , " chiêu " này của Cô rất hay , chắc cả nhà Lê Văn Duyệt sẽ rất hoan nghênh mà làm theo  Cheesy Grin
Em chúc Cô cuối tuần vui vẻ  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr

Em Phương Tran ,
Cu theo " chieu " cua Co day thi vua dươc an ngon , khoi phai nau nương lai dươc tieng tot thi sương qua roi phai khong? Ma doi luc  ba gia cung muon dươc nhu vay vi con trai cua minh no den thương xuyen voi minh , đở nho nhung ! May ba me doi luc khổ nhu vay do !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #828 - 24. Oct 2010 , 12:07

Ti Vi wrote on 24. Oct 2010 , 07:16:

TV2

Em TV2 oi ,
Cam on em da tim cach an ui Co. Ngay hom qua Co di dam ma ngươi ban , Co khong buon lam vi dung ra Co cung khong than , chi la ban thoi , ma Co thay ho ra di nhu vay la giai thoat su dau don cho the xac vi ho bi cancer den ky het thuoc chua roi.
Co thi khi nao dau kho hay buon ba la Co phai khoc , khoc no giai quyet dươc nhieu chuyen lam chu , vi sau khi khoc dươc roi la minh bot dau buon. Phai the khong? Thi dai gi ma khong khoc !
Nghe em ke chuyen cua em ma Co cươi lam do. Con gai cua em de thương qua ha !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #829 - 24. Oct 2010 , 12:18

Hoạ Mi Nâu wrote on 24. Oct 2010 , 00:22:
Thưa Cô Vân,
Em xin được chia xẽ nỗi buồn với Cô.  Cuối tuần vừa rồi em cũng tiễn một người thân ra đi và cũng buồn dai dẳng mấy hôm nay.  Viết cho Cô mà tự dưng nước mắt lại rưng rưng nữa rồi, không biết sao nước mắt ở đâu mà nhiều thế? Buồn nhất là em hẹn với người ta là mình sẽ đi ăn lunch để có nhiều thì giờ tâm sự.... nhưng em lại đi rong nhiều quá......và bây giờ đành lỗi hen, và người ấy thì đã đi xa lắm rồi...........

Em kính tặng Cô bó hoa, mong Cô khoẻ và sẽ tìm được nhiều an lành hơn trong những ngày tới.........
Em còn nhớ Cô nói Cô thích màu tím, nhưng em hy vọng những đoá hoa màu tươi tắn sẽ làm cho lòng Cô vui hơn một tí....

Em HMN
...

Em Hoa Mi Nau oi ,
Cam on em da mang bo hoa dep qua vao day tang Co , ngam hoa cung thay tam hon minh thoai mai hon do em oi.
Lan dua dam ma nay Co cung khong cam thay buon lam nhu may lan trươc [ Co da giai thich trong thu em TV2 ].
Chuyen em ke , Co cung thay buon lay. Co cung bi an han nhieu lan vi minh cu hen roi qua cham chang bao gio thuc hanh dươc nua. Co thong cam voi em.
Ngươi ban do chac cung tha thu cho em , em dung buon ! 
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #830 - 24. Oct 2010 , 12:31

phu de wrote on 24. Oct 2010 , 04:55:
Thưa Cô Vân
Vụ đi đám hay ở nghĩa trang về thì tắm và giặt quần áo là do em tin dị đoan đó Cô. Smiley
Em có thử phương thuốc Cô cho thì thấy đỡ nhiều mà sao khó uống quá  Embarrassed
Em cám ơn Cô rất nhiều.
Trong chổ nầycũng có phương thuốc giống của Cô nè

Chúc Cô vui
EmPD

Than goi Phu De ,
Chac may ngươi trong nay ho bat chươc phương thuoc gia truyen cua Co do  Grin Grin Grin
Trong nay ho con bat dung den 3 mui toi , thuoc cua Co chi co mot mui thoi ma Phu De da keu la kho uong roi ! Co gang nham mat ma uong , thuốc đắng dã tật mà !
Toi hom qua Co khong bo giat ao quan sau khi di dam ma ve , chac vi vay ma ca dem ngu khong dươc?  Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #831 - 24. Oct 2010 , 12:40

Hoa Hạ wrote on 24. Oct 2010 , 09:46:
Tivi biet khong mạ Van cua tui minh rat la mít ướt (co Mai noi chu khong phai rieng em noi dau thua co). Nhung chang biet tai sao co cu mai mai la Bup Be Nhat Bon hoai. Tivi ma co gap co bay gio thi chang khac gi 30 nam ve trươc dau. Em mong mạ van bot buôn va vao dien dan moi ngay, dong thoi mạ van phai chi cho anh PD lam sao ma dễ uông thang thuôc cua mạ chi bao ạ

Em Hoa Ha oi ,
Khong phai Co Ngoc Mai noi dau ma Co Thu day. Co Thu cu cươi Co hoai.
Co cung khong hieu sao cai " suối nươc mat " cua Co no cu chay hoai khong het , va rat nhay cam the ma di kham mat , bac si lai bao mat Co bi khô !!!
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #832 - 24. Oct 2010 , 17:55

ngo_thi_van wrote on 24. Oct 2010 , 11:55:
Em Phương Tran ,
Cu theo " chieu " cua Co day thi vua dươc an ngon , khoi phai nau nương lai dươc tieng tot thi sương qua roi phai khong? Ma doi luc  ba gia cung muon dươc nhu vay vi con trai cua minh no den thương xuyen voi minh , đở nho nhung ! May ba me doi luc khổ nhu vay do !
Co Van   

Cô noi dung do cô ạ. Ba ay khong co con gai nen thương em nhu con gai ruôt vay do. Nhung vi ong xa cua em va ba gia chong hinh nhu khac tuôi voi nhau nen du ong ay rat la thương me , vay ma gap nhau noi cau trươc cau sau la ca hai deu lam dau long nhau, ba ay khoc thi ong xa cua em cung chang vui gi, cuôi cung thi ong ay bảo , it gap mat mom, thi de xử hon.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #833 - 24. Oct 2010 , 21:15

Hoa Hạ wrote on 24. Oct 2010 , 17:55:
Cô noi dung do cô ạ. Ba ay khong co con gai nen thương em nhu con gai ruôt vay do. Nhung vi ong xa cua em va ba gia chong hinh nhu khac tuôi voi nhau nen du ong ay rat la thương me , vay ma gap nhau noi cau trươc cau sau la ca hai deu lam dau long nhau, ba ay khoc thi ong xa cua em cung chang vui gi, cuôi cung thi ong ay bảo , it gap mat mom, thi de xử hon.

Em Hoa Ha oi ,
The thi cung kho xu that em nhi ! Co cu tương me thương cưng con trai va con trai cung thương me hon cha. Thoi thi em gang khuyen ong xa em nen chieu me , chu cu huc hac nhau hoai den khi khong con me nua thi se an han lam do !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #834 - 25. Oct 2010 , 13:37

ngo_thi_van wrote on 23. Oct 2010 , 22:39:
Em Tuy van oi ,
Co mong la con trai em se bot ho nho thuoc nay va vu dung salonpas dan vao long ban chan trươc khi ngu do.
Em Tuy van oi , Co khong tin may vu nay dau , lan dau tien Co nghe noi nhu vay do.
Cam on em da chia buon voi Co ve hai ngươi ban cua Co.
Co Van

Cô Vân thương kính ,
Hôm nay đầu tuần và sữa soạn cho Halloween.
2 bc Alex kính chúc ông Khang, bà Vân và toàn thể được mọi sự an lành.
Bn Tv rất vui khi thấy căn nhà bà Vân đầy ấp tnguoi` ra vào , và cám ơn bà đã cho cậu của Alex 1 liều thuốc gia truyền thật công hiệu.
Cháu mi mi bà cho đời thêm vui nhang bà.

Alex và bn Tv Smiley
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #835 - 25. Oct 2010 , 19:38

Thưa Mạ Vân thương kính ,

Hôm nay chị TV muốn mời Cô nghe bài hát này....của một cô em gái dễ thương tặng chị TV đó Cô ạh....

Ước mong bài hát sẽ đem đến cho Cô những giây phút nhẹ nhàng thư giãn và nhớ đến chị TV...con gái cưng của Cô ạh.....

...

Thương Cô ,

Con gái Út Choè của Cô  Cheesy Cheesy
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #836 - 25. Oct 2010 , 19:49

kính mời cô Vân  và  cả nhà  nghe nhạc phẩm  Sàigon của  cố nhạc sĩ Y Vân   được   1  nhạc sĩ " đỉnh cao trí tuệ  " chuyển lời sang tiếng Anh  .

http://www.youtube.com/watch?v=JJSjAkAmIAE&feature=related
Back to top
« Last Edit: 25. Oct 2010 , 19:50 by nguyen_toan »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #837 - 25. Oct 2010 , 20:54

Biểu diễn  xe  đạp

http://wimp.com/bicycleskill/
Back to top
« Last Edit: 25. Oct 2010 , 20:55 by nguyen_toan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #838 - 25. Oct 2010 , 21:28

tuy-van wrote on 25. Oct 2010 , 13:37:
Cô Vân thương kính ,
Hôm nay đầu tuần và sữa soạn cho Halloween.
2 bc Alex kính chúc ông Khang, bà Vân và toàn thể được mọi sự an lành.
Bn Tv rất vui khi thấy căn nhà bà Vân đầy ấp tnguoi` ra vào , và cám ơn bà đã cho cậu của Alex 1 liều thuốc gia truyền thật công hiệu.
Cháu mi mi bà cho đời thêm vui nhang bà.

Alex và bn Tv Smiley

Em Tuy Van oi ,
Co rat mung nghe noi con trai cua em da kha nhieu vi nho uong lieu thuoc gia truyen cua Co dua ra do.
Co co ngươi anh ho la bac si ma khi ho hoai khong het , Co chi cho thu thuoc nay the ma khoi , bay gio ca hai vo chong deu thich thu thuoc nay lam , khi ho , khong dung thuoc Tay ma dung thuoc nay ma thoi.
Co cam on em va Alex nhe.
Alex da bot ho chua?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #839 - 25. Oct 2010 , 21:45

ChíchChoè wrote on 25. Oct 2010 , 19:38:
Thưa Mạ Vân thương kính ,

Hôm nay chị TV muốn mời Cô nghe bài hát này....của một cô em gái dễ thương tặng chị TV đó Cô ạh....

Ước mong bài hát sẽ đem đến cho Cô những giây phút nhẹ nhàng thư giãn và nhớ đến chị TV...con gái cưng của Cô ạh.....

...

Thương Cô ,

Con gái Út Choè của Cô  Cheesy Cheesy

Em Choe oi ,
Co cam on em da dua dum bai hat vao day cho TV de tang Co cho Co thương thuc.
Bai hat de thương ma buon nhi !
Bai nay hinh nhu Tran Thai Hoa co hat nua phai khong?
Bai ma Y Lan hat dau phai la bai Chi Toi ?
Co cam on ca hai em.
Ma Van cua hai em day.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 54 55 56 57 58 ... 390
Send Topic In ra