Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 62 63 64 65 66 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389603 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #945 - 03. Nov 2010 , 10:39

Hoạ Mi Nâu wrote on 02. Nov 2010 , 22:35:
Thưa Cô Vân,

Nghe Cô đau, em vào thăm Cô và đem trà gừng cho Cô uống cho ấm bụng ạ.  Em chúc Cô mau hết bệnh và em rất mong gặp Cô tuần tới.
...

Em Hoa Mi Nau oi ,
Co cam on em da mang tra gung vo day cho Co uong
. The nao Co cung se bot , tinh cam cua cac em doi voi Co , Co chang biet noi gi hon la hai chu CAM ON !
Co se gap em ngay Hop Mat LVD.
Co rat non nong.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #946 - 03. Nov 2010 , 10:43

Phuong_Tran wrote on 02. Nov 2010 , 23:49:
Thưa Cô Vân ,
Em mong Cô mau hết bệnh để vào thủ thỉ với tụi em , ngày nào Cô không đi ra di vô ở đây quả là thấy buồn thật sự , quen rồi.... Smiley

Thương kính

Phượng Trần

Em Phương Tran oi ,
Co cung cam thay nhu vay. Cung vi the ma mac dau khong khoe , Co van co vao day de " thủ thi " voi cac em do , dung la bi " ghiền " roi chac ?
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #947 - 03. Nov 2010 , 11:04

Cô ơi , hôm nay Cô đã khoẻ chưa? Em lại mời Cô sang Mục Hình Ảnh " HGNX đi thăm Thầy Cô , trang 4. Em vửa mới post tiếp Part 2 lúc ở nhà Cô Thu. Em kính mời Cô xem. Kính chúc Cô khoẻ. Em NgaLN
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #948 - 03. Nov 2010 , 11:23

Nga Lucia wrote on 03. Nov 2010 , 11:04:
Cô ơi , hôm nay Cô đã khoẻ chưa? Em lại mời Cô sang Mục Hình Ảnh " HGNX đi thăm Thầy Cô , trang 4. Em vửa mới post tiếp Part 2 lúc ở nhà Cô Thu. Em kính mời Cô xem. Kính chúc Cô khoẻ. Em NgaLN

Em Thu Nga oi ,
Co dinh di lang thang qua may cho khac , dang di ngang MVGT thi thay em nen moi ghe lai , moi biet la em lqai chi dương cho Co di them.
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #949 - 03. Nov 2010 , 12:42

ngo_thi_van wrote on 03. Nov 2010 , 10:01:
Em Dang My oi ,
Hom nay Co thay khoe hon may ngay trươc , nen nhat dinh lai dem cai netbook nay de vao day chuyen tro voi cac em. Co van con an chao chac se xuong can nua , nhung cung chang sao , an chao cho sach ruot !
Co co doc thu em noi se dem cai roi may... lam Co cươi qua. Hoa Ha rat la de thương , chac tương Co la con bup be that chang?  Grin
Co se dương cao ma danh khe thoi !
Co Van   

Em biet ngay ma the nao em cung lam cho co cươi, va nhu the la co se bot bẹnh Hom nay em thay co co thi gio di dao trong san trương la em mung roi. Khi em bi dau bung, me em cung dua cho em chai thuôc mau tim neoxin nhu co noi do de uông nhung sau nay me  em xin dươc ong bac si loai thuôc khac, vien màu hơi đỏ, nhỏ xíu thoi nhung rat la hay do co, em quen hieu thuôc gi roi de em hoi lai mẹ cua em, cung de chua benh dau bụng. Em co vao xem hinh may dan em o vietnam chup chung voi co Thu, ma cứ om co Thu hoai, thay ghet qua phai khong co? Mai mot em se chup hinh that nhieu voi co va co Thu va co Ngoc Mai de tra thu lai, nhung khong lam dieu nung niu nhu may em do dau co nhỉ
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2010 , 12:43 by Hoa Hạ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #950 - 03. Nov 2010 , 16:47

ngo_thi_van wrote on 03. Nov 2010 , 10:43:
Em Phương Tran oi ,
Co cung cam thay nhu vay. Cung vi the ma mac dau khong khoe , Co van co vao day de " thủ thi " voi cac em do , dung la bi " ghiền " roi chac ?
Cam on em.
Co Van   

Dạ , ghiền thiệt rồi Cô ơi  Cheesy Grin Grin
Cô khoẻ rồi là đám con nheo nhóc này mừng lắm , thôi em không để Cô đi lang thang nữa đâu , Cô click vào link này để xem tiếp hình Cô Thu :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1288578720/30

PTr
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #951 - 03. Nov 2010 , 18:44

Thưa Cô Vân
Hôm nay em vô trễ, Em chúc Cô mau hết bệnh.

Em tặng Cô 1 câu nói của Johnny Carson (TV Show)

"Happiness is your dentist telling you it won't hurt and then having him catch his hand in the drill."  Smiley

Chúc Cô vui
Em PD
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #952 - 03. Nov 2010 , 19:37

ngo_thi_van wrote on 02. Nov 2010 , 10:22:
Cac em oi ,
Cho Co viet chung de cam on tat ca cac em , Co da doc het nhung loi chuc cua cac em va nhin nhung tam thiep chuc suc khoe cua cac em , Co cam dong vo cung.
Toi hom qua khi noi chuyen voi Thuy Lan thi Co met that vi nhin doi ca ngay chi uong nươc thoi vi cu an cai gi vao la quan ca ruot gan , nen tha nhin doi con hon. Sau khi nghe Thuy Lan khuyen thi Co da uong Gatorade va sang nay Co cung da co an chao , thay do , nen Co van di lam ,[ vi chi den dua hai dua nho di hoc roi tro ve nha chung nam nghi , den 2 gio di don lai xong la ve nha Co ma thoi ] nhat la sau khi uong hai vien Nexum trong vong 3 tieng dong ho [ hinh nhu ho bao la moi ngay chi dươc uong 1 vien phai khong Thuy Lan? ] khong con thay dau bung nhu trươc nua.
Co den day mang theo cai netbook , dinh nam nghi , nhung nho cac em qua nen lai mo ra , nhat la Co lai nghe Co Ngoc Mai goi , roi hai em Dang My va Tuyet Ngo de may nhan trong cell phone cua Co vi luc do Co dang ban noi chuyen voi ngươi khac .
Roi Co se khoe de con noi chuyen voi cac em , cac em dung lo. Khi nao Co khoe se viet thu tra loi cho tung em nhe , bay gio chiu kho doc chung. Co cam on cac em rat nhieu  Nghiem Trinh lau ngay moi thay lai.
Bay gio Co nghi ti xiu da nhe , se vao lai de
" gap " cac em o day.
Thuong cac em lam lam .[ Thuy Lan oi , Co cam on em nhieu nhe , Co se xem vu thau do khi nao Co khoe hon ti nua da nhe ]
Co Van         

KÍNH THUA CO VAN,
Mấy ngày nay bận rộn quá. Bây giờ mới biết cô  bi binh va mong cô giữ gìn sức khoẽ nhang cô.
Thời tiết thay đổi , trong người mình cũng đổi thay. Mõi khi mùa Thu đến, là bịnh cãm cúm tha hồ tung quành...
Cô ráng nghĩ ngơi, cho dù không vào đây mọi ngày như ý muốn , em lúc nào cũng hy vọng cả nhà được  mọi sự an lành và may mắn luôn.
Mong thay ,
Em Tv1
Mong thay,
Em TV1
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #953 - 03. Nov 2010 , 19:43

Mạ Van thương yeu.

Kính Cô.

Sau một tháng đi xa ,  nhiều việc bề bộn , hôm nay vào d/đàn em mới hay Cô không được khoẻ. Em ngưng đây để phone ngay cho Cô. Mong Cô mau chóng khoẻ mạnh.  (KN)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #954 - 03. Nov 2010 , 19:56

Phuong_Tran wrote on 03. Nov 2010 , 16:47:
Cô khoẻ rồi là đám con nheo nhóc này mừng lắm , thôi em không để Cô đi lang thang nữa đâu , Cô click vào link này để xem tiếp hình Cô Thu :

PTr

P. Tr thương ,
Vậy 2 chị em mình cùng nắm tay hát khẻ bài " gh iền " nhang ẹm
Hình cô thầy THu gặp em ,  CC , cùng các chị 2 lần , vui thiệt. Thấy 2 em thay phiên ngồi gần cô Thu , mà thấy hạnh phúc vô cùng.
Cám ơn 2 em đã mau mắn cho cả nhà xem hình Vn nhiều kỹ niệm , và mong Mạ Vân của chúng ta mau hết bịnh để cùng hát bài " gh iền " nha cô.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #955 - 04. Nov 2010 , 01:10

tuy-van wrote on 03. Nov 2010 , 19:56:
P. Tr thương ,
Vậy 2 chị em mình cùng nắm tay hát khẻ bài " gh iền " nhang ẹm

Dạ , bài " ghiền " này chắc cũng có nhiều người hát lắm chứ không phải riêng hai chị em mình đâu chị ơi  Cheesy Grin Grin Grin

Quote:
Hình cô thầy THu gặp em ,  CC , cùng các chị 2 lần , vui thiệt. Thấy 2 em thay phiên ngồi gần cô Thu , mà thấy hạnh phúc vô cùng.
Cám ơn 2 em đã mau mắn cho cả nhà xem hình Vn nhiều kỹ niệm ,

Gặp gỡ nhau bao giờ cũng là hình ảnh của những niềm vui chị nhỉ ??? Nhất là hình ảnh của Thày Trò gặp gỡ , LVD mình thời gian này có nhiều cuộc gặp gỡ quá , vui ghê chị ha  Grin Grin

Quote:
và mong Mạ Vân của chúng ta mau hết bịnh để cùng hát bài " gh iền " nha cô.

Bởi vậy nghe nói Cô Vân bệnh không vào D Đ được là em lo lắm , vì nếu có bệnh mà ít ít thì Cô vẫn vào  Sad Sad

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #956 - 04. Nov 2010 , 09:02

Hoa Hạ wrote on 03. Nov 2010 , 12:42:
Em biet ngay ma the nao em cung lam cho co cươi, va nhu the la co se bot bẹnh Hom nay em thay co co thi gio di dao trong san trương la em mung roi. Khi em bi dau bung, me em cung dua cho em chai thuôc mau tim neoxin nhu co noi do de uông nhung sau nay me  em xin dươc ong bac si loai thuôc khac, vien màu hơi đỏ, nhỏ xíu thoi nhung rat la hay do co, em quen hieu thuôc gi roi de em hoi lai mẹ cua em, cung de chua benh dau bụng. Em co vao xem hinh may dan em o vietnam chup chung voi co Thu, ma cứ om co Thu hoai, thay ghet qua phai khong co? Mai mot em se chup hinh that nhieu voi co va co Thu va co Ngoc Mai de tra thu lai, nhung khong lam dieu nung niu nhu may em do dau co nhỉ

Em Hoa Ha oi ,
Em dung la " làm hề " dươc day.
Co chua xem đươc het may hinh cac em ben VN chup voi Co Thu. Co se tim xem. Ngay hom qua ve cham nen cung mêt nen chang vao day dươc. Bay gio Co moi vao de noi chuyen voi cac em day.
Co van uong Nexium , trươc kia thi dung Prevacid va lau lam roi thi Tagamet , ngươi ma chi co dem hoa chat vao trong than the , mac dau la de tri benh , cung buon phai khong em , vi vay ma Co thương noi voi cac em la Co " trong heo ngoai tươi do " , ma bay gio thi chac heo ca hai roi ! 
Co Van

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #957 - 04. Nov 2010 , 09:04

Phuong_Tran wrote on 03. Nov 2010 , 16:47:

PTr

Em Phương Tran oi ,
De Co tra loi may cai thu xong roi Co se tro lai day de xem hinh nhe , Em gioi lam da dua link vao day cho Co do mat cong di kiem.
Co cam on em da goi hoi tham Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #958 - 04. Nov 2010 , 09:24

phu de wrote on 03. Nov 2010 , 18:44:
Thưa Cô Vân
Hôm nay em vô trễ, Em chúc Cô mau hết bệnh.

Em tặng Cô 1 câu nói của Johnny Carson (TV Show)

"Happiness is your dentist telling you it won't hurt and then having him catch his hand in the drill."  Smiley

Chúc Cô vui
Em PD

Than goi Phu De ,
Cam on Phu De da goi , ngay hom qua Co ve tre nen khong dươc noi chuyen thang voi Phu De , nghe co em cua Co ke lai , Co rat cam dong.
Va cung cam on Phu De da cho Co doc cau noi cua Johnny Carson lam Co cươi qua sa ! Co lai nho luc Co con phu phong mach nha khoa cua co em cua Co , may em nho vao chua rang khi bi chich thuoc de tram rang , hay nho rang , co em cua Co cung bao khong đau dau , chi nhu bi kien can thoi ,
. Bay gio nho lai ma buon cươi , nhung doi khi nho loi tran an do ma cac em nho cung do so day Phu De a.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #959 - 04. Nov 2010 , 09:32

kieunguyen wrote on 03. Nov 2010 , 19:43:
Mạ Van thương yeu.

Kính Cô.

Sau một tháng đi xa ,  nhiều việc bề bộn , hôm nay vào d/đàn em mới hay Cô không được khoẻ. Em ngưng đây để phone ngay cho Cô. Mong Cô mau chóng khoẻ mạnh.  (KN)

Em Kieu oi ,
Toi hom qua noi chuyen voi em , Co rat cam dong vi em da qua lo cho Co. Co mong la chang co gi quan trong dau em ! " Co gi " la biet ngay  Grin Bac si cung chang cưu dươc dau ! nen hom di bac si , Co chi noi vu side  effect cua thuoc roi xin doi thuoc thoi chu cung khong ke khai benh lam gi cho mat cong. Ong lai loi Co ra de lam het test nay den test no thi tha chet con sương hon. Tha dung biet gi het cho no khoe , ma Co nghi chac chang co gi ca dau , em đung co lo. Da nhieu lan Co bi nhu vay roi cung qua !
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 62 63 64 65 66 ... 390
Send Topic In ra