Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - HOA GẤM NGÀY XƯA THĂM THẦY CÔ Ở CALI 01/10/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra
HOA GẤM NGÀY XƯA THĂM THẦY CÔ Ở CALI 01/10/2010 (Read 7425 times)
Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Re: HOA GẤM NGÀY XƯA THĂM THẦY CÔ Ở CALI 01/10/2010
Reply #45 - 02. Nov 2010 , 20:02

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 31. Oct 2010 , 15:13:
Thu Nga ơi, hình chụp em với Ngọc thật là đẹp,tôi đã cất giữ làm kỷ niệm rồi. Em Tuyết Ngô và Bích Định có buồn gì chúng tôi hay không mà lờ nhau đi thế, em Phương Huệ cũng lặn đi đâu mất tiêu vậy. Tính tôi hay tếu, thích chọc thiên hạ, chỉ để cùng vui thôi và hoàn toàn không có ý xấu. Nếu các em hiểu nhầm thì chít ngộ rồi. thành thật xin lỗi nếu có làm các em buồn. Hôm các em lại thăm thật là vui, chưa bao giờ chúng tôi được hưởng không khí thân mật,chan chứa tình cảm như hôm đó. Tôi rất hãnh diện với Ngọc là đã có những học trò như các em đấy. Hẹn gặp lại các em vào những dịp khác nhé.
Đường

Thưa Thầy! Tụi em có giận thì giận nhau thôi chứ đâu dám giận Thầy Cô  godau Hơn nữa, Thầy rất vui vẻ và ôn hòa, có bao giờ làm mất lòng ai đâu.
Cô Ngọc ơi! Cô đừng có gắng sức may áo nhiều quá, có bi nhiêu xài bi nhiêu thôi mà  Cheesy. Tụi em thương Cô quá, tiếng lành đồn xa làm Cô vất vả thêm...
Hic! Nếu Cô ráng may cho đủ tặng học trò của Thầy thì ... Ngày Đại Hội 14/11 tới đây thật là ... kinh khủng khiếp ... Không chừng mỗi lần nghe tiếng gõ cửa Cô lại sợ là...học trò của Thầy tới thăm...Cô  rollingonthefloor

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #46 - 03. Nov 2010 , 00:49

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 31. Oct 2010 , 15:13:
Thu Nga ơi, hình chụp em với Ngọc thật là đẹp,tôi đã cất giữ làm kỷ niệm rồi. Em Tuyết Ngô và Bích Định có buồn gì chúng tôi hay không mà lờ nhau đi thế, em Phương Huệ cũng lặn đi đâu mất tiêu vậy. Tính tôi hay tếu, thích chọc thiên hạ, chỉ để cùng vui thôi và hoàn toàn không có ý xấu. Nếu các em hiểu nhầm thì chít ngộ rồi. thành thật xin lỗi nếu có làm các em buồn. Hôm các em lại thăm thật là vui, chưa bao giờ chúng tôi được hưởng không khí thân mật,chan chứa tình cảm như hôm đó. Tôi rất hãnh diện với Ngọc là đã có những học trò như các em đấy. Hẹn gặp lại các em vào những dịp khác nhé.
Đường

Thưa Thầy ạ,

Em khoanh tay thưa Thầy Cô, nghe Thầy mới có "than văn vắn" thôi là em đã hãi bị ăn "ốc tọt" quá nên vội chạy vào thưa với Thầy Cô là em mải mê "chấm phá và ngắm nghía hình "Cô Dâu Chú Rể" đẹp quá thưa Thầy nên em chậm trễ vào "trình diện" Thầy. Xin Thầy tha lỗi cho, em chả dám "lờ nhau"  Smiley
Em post hình "Cô Dâu Chú Rể " cho Thầy Cô ngắm nhé ! Thầy xem có quen không ạ
Smiley

...

Em kính chúc Cô Dâu Chú Rể tràn đầy hạnh phúc & luôn luôn mạnh khoẻ  violetflower hoa_tim1 violetflower

Thương kính,

Em TN
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2010 , 02:21 by TuyetNgo »  

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #47 - 03. Nov 2010 , 01:33

Nga Lucia wrote on 31. Oct 2010 , 13:16:
Video Clip HGNX đi thăm Thầy Cô Phần 1 Đi thăm Thầy Đường Cô Ngọc

Hello Thu Nga aka Sen Nhớn,
Xem video ta "ốt dột" dễ sợ ! Cứ tưởng tượng không có mi bên cạnh ta không biết mần răng nợ! Chắc là "chết ngắt" mất! Grin Grin Grin Grin Grin Cám ơn mi nhiều lắm đã mang thật nhiều niềm vui "vừa lo cho ăn - cười -nói ". Và bây giờ làm sống lại những ngày thơ mộng của "ngũ long CN" của cung HGNX

Tặng hoa và bằng khen cho Thu Nga aka ca sĩ NgaLucia aka "Sen Nhớn" 

votay thanks.gif roses45 votay thanks.gif  roses45votay thanks.gif roses45  votay thanks.gif roses45 votay thanks.gif roses45

P.S. Kỳ này có nhiều phó nhòm toàn là "pro" nên TN không dám múa rìu qua mắt "pro" nên đang chờ mấy CN post hình đây nè! 

TN
Back to top

IP Logged

dinhdoan
YaBB Newbies
*

Reply #48 - 03. Nov 2010 , 01:47

TuyetNgo wrote on 03. Nov 2010 , 01:33:
Hello Thu Nga aka Sen Nhớn,
Xem video ta "ốt dột" dễ sợ ! Cứ tưởng tượng không có mi bên cạnh ta không biết mần răng nợ! Chắc là "chết ngắt" mất! Grin Grin Grin Grin Grin Cám ơn mi nhiều lắm đã mang thật nhiều niềm vui "vừa lo cho ăn - cười -nói ". Và bây giờ làm sống lại những ngày thơ mộng của "ngũ long CN" của cung HGNX

Tặng hoa và bằng khen cho Thu Nga aka ca sĩ NgaLucia aka "Sen Nhớn" 

votay thanks.gif roses45 votay thanks.gif  roses45votay thanks.gif roses45  votay thanks.gif roses45 votay thanks.gif roses45

P.S. Kỳ này có nhiều phó nhòm toàn là "pro" nên TN không dám múa rìu qua mắt "pro" nên đang chờ mấy CN post hình đây nè! 

TN

chim Cút chào chich chòe
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #49 - 03. Nov 2010 , 10:50

HGNX đi thăm Thầy Cô , Part 2

Back to top
« Last Edit: 13. Nov 2010 , 03:44 by Nga Lucia »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #50 - 03. Nov 2010 , 11:49

Em Nga Lucia oi ,
Sao Co khong xem dươc phan 2 dau ca.
Xem xong phan #1 roi.
Co truc trac gi khong?
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #51 - 03. Nov 2010 , 11:59

ngo_thi_van wrote on 03. Nov 2010 , 11:49:
Em Nga Lucia oi ,
Sao Co khong xem dươc phan 2 dau ca.
Xem xong phan #1 roi.
Co truc trac gi khong?
Cam on em.
Co Van

Cô ơi , ngay phía trên phần Cô viết là Part2. Có lẽ hơi chậm vì Net nhiều khách viếng. Cô chờ vài giây thì hinh sẽ hiện lên. Part 1 thì ở trang 3 lúc ở nhà Thầy Đường. Em đập đập con Mouse thì hình hiện ra Cheesy Cô thử xem.
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2010 , 12:03 by Nga Lucia »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #52 - 03. Nov 2010 , 16:49

Nga Lucia wrote on 03. Nov 2010 , 11:59:
Em đập đập con Mouse thì hình hiện ra Cheesy Cô thử xem.

Chời !!! Chết con mouse  rồi lấy gì để xem  Cheesy Grin Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2010 , 16:50 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #53 - 04. Nov 2010 , 09:52

Nga Lucia wrote on 03. Nov 2010 , 11:59:
Cô ơi , ngay phía trên phần Cô viết là Part2. Có lẽ hơi chậm vì Net nhiều khách viếng. Cô chờ vài giây thì hinh sẽ hiện lên. Part 1 thì ở trang 3 lúc ở nhà Thầy Đường. Em đập đập con Mouse thì hình hiện ra Cheesy Cô thử xem.

Em Nga Lucia ,
Co quen , Co noi la phan #1 va #2 den xem dươc ca , nhung chi o trong nha cua Co Thu la het roi phai khong? Con o ngoai vươn luc an va chup o trong vươn thi khong co phai khong? The thi Co da xem dươc het roi. Cam on em nhieu lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #54 - 04. Nov 2010 , 10:54

Phuong_Tran wrote on 03. Nov 2010 , 16:49:
Chời !!! Chết con mouse  rồi lấy gì để xem  Cheesy Grin Grin Grin

PTr

Chời....... bà Tí Lanh Chanh nầy.......lanh chanh hết ý Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #55 - 11. Nov 2010 , 04:54

HIhihi, hôm nay mới xem hình ảnh ngày các công nương hoa gấm đaị náo Cali.  Vui quá là vui  và cũng nhie;6ù công trình vất vả chay đua với xa lộ vùng Ló.  Em Nga chắc đã yên bình tại Đức lâu rôì?  Phương Huệ, Phương Tần, Bích Định , Tuyết Ngô , tất cả các em ra sao?  Camera woman PT ghi được nhiều hình ảnh độc đáo , cô xem mà quên cả ngủ , bây giờ đã 5 giờ sáng rôì.  Chào các em buôỉ sáng.
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #56 - 13. Nov 2010 , 08:11

thule wrote on 11. Nov 2010 , 04:54:
HIhihi, hôm nay mới xem hình ảnh ngày các công nương hoa gấm đaị náo Cali.  Vui quá là vui  và cũng nhie;6ù công trình vất vả chay đua với xa lộ vùng Ló.  Em Nga chắc đã yên bình tại Đức lâu rôì?  Phương Huệ, Phương Tần, Bích Định , Tuyết Ngô , tất cả các em ra sao?  Camera woman PT ghi được nhiều hình ảnh độc đáo , cô xem mà quên cả ngủ , bây giờ đã 5 giờ sáng rôì.  Chào các em buôỉ sáng.

Thưa Cô!
Em thường được tiếng chụp hình đẹp , thật ra không phải đâu là không phải đâu ...  Grin. Chỉ vì em thường tổng kết lại tất cả hình trong các máy khi đi chơi và sau đó thì ... nhiều hình cần photoshop 1 tí  Roll Eyes.
Ngoài hình ảnh của pro- Dũng Bụt, là hình trong máy của anh Ứng, anh Nam (chồng TN) và Huệ, Nga, Bích Định, nhiều khi em chỉ quay video mà không chụp nhiều. Chuyến đi này nếu tính tất cả hình đẹp xấu thì cũng xấp xỉ 5,000 tấm, cho nên mới thấy nhiều hình đẹp như vậy. Cũng còn nhiều hình đẹp, nhưng post lên nhiều quá làm mọi người...ớn, cứ thủng thỉnh lại đưa lên vài tấm ...   khơi dậy kỷ niệm Grin Hình ăn uống ở nhà Cô là mới sơ sơ thôi ...
Em sẽ gởi hình kính tặng các Cô Thầy để làm kỷ niệm
Anh Ứng có viết bài bên trang Du Lịch về cuộc đại náo Arizona của LVD, không biết Cô có xem chưa?
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #57 - 13. Nov 2010 , 12:10

CHUYỆN ĂN UỐNG

...
Bàn tiệc bày ra ở sân vườn ...

...
món gà nướng của cô Thu...

...
kèm theo salad...

...
bánh khoai mì mới ra lò
(nếu đến trễ hơn sẽ có thêm món bánh bò nướng...)

...

...
tráng miệng dưa hấu, nho, mochi...

...

...
mỗi người phụ một tay...

...
Nga xuất sắc trong vai Sen Lớn

...
kiêm luôn phó nhòm...

...
Thầy Đạt mời rượu ...

...
bad girl uống rượu, good girl uống nước trái cây ...

...
Bích Định đại diện chúc mừng Thầy Cô...

...
lại chụp hình...

...
Thầy Đường... enjoy...
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #58 - 21. Nov 2010 , 01:48

Em kính mời Thầy Cô xem tiếp phần 2 tiệc họp mặt. Mãi đến hôm nay em mới làm xong. Nhìn hình mà em cứ ngỡ như mới hôm qua Cry Cry Cry
Video lên hình hơi chậm , xin Thầy Cô chờ hơi lâu 1 tí.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #59 - 21. Nov 2010 , 14:58

Phương Tần wrote on 13. Nov 2010 , 12:10:
...
bánh khoai mì mới ra lò
(nếu đến trễ hơn sẽ có thêm món bánh bò nướng...)

ôi cha, sao tự dưng thèm món này  Undecided
Cám ơn các CN cho xem hình ảnh, video thật đầy đủ, đẹp quá và vui quá votay hoahong.gif

Back to top
« Last Edit: 21. Nov 2010 , 15:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra