Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TIẾC "TIẾP NỐI VÒNG TAY "  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 11
Send Topic In ra
TIẾC "TIẾP NỐI VÒNG TAY " (Read 16944 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: TIẾC "TIẾP NỐI VÒNG TAY "
Reply #30 - 16. Nov 2010 , 18:27

ngo_thi_van wrote on 16. Nov 2010 , 18:14:

Thu B. oi ,
Co cung giong nhu Le Thi Kinh Hoang mo ra ,[ ho hoi ID va password da cho het ca ] ma van bi mot cau nhu vay do. Khong hieu cac em khac lam sao ma xem dươc?
Nghe noi den may tram tam hinh ma chang xem dươc cai nao , uc gan chet !
Co Van

Để em vào lại xem , hôm qua chị TB báo đã post là em vô coi được liền áh , chắc sau đó bị gì rồi.... Cheesy Cheesy
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #31 - 16. Nov 2010 , 18:30

ngo_thi_van wrote on 16. Nov 2010 , 18:14:

Thu B. oi ,
Co cung giong nhu Le Thi Kinh Hoang mo ra ,[ ho hoi ID va password da cho het ca ] ma van bi mot cau nhu vay do. Khong hieu cac em khac lam sao ma xem dươc?
Nghe noi den may tram tam hinh ma chang xem dươc cai nao , uc gan chet !
Co Van

oh ho...hôm qua em xem được , mà hôm nay thì cũng không xem được Cô ạh...sao kỳ ghê  Sad Sad
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #32 - 16. Nov 2010 , 19:58

Cô ơi,
Xem đươc hình rồi đó cô.
PT hay Đ Đ mang sang đây cho cô & cả nhà xem đi nhé.
Thank you các em.
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 16. Nov 2010 , 20:04

tran_thuy_lan wrote on 16. Nov 2010 , 19:58:
Cô ơi,
Xem đươc hình rồi đó cô.
PT hay Đ Đ mang sang đây cho cô & cả nhà xem đi nhé.
Thank you các em.

Chi Thuý Lan ui
Sao em vẫn coi không được ah. Hôm đó được gặp lại chi vui quá là vui . Khi nào thì chị sang vùng miền Đông này ghé em chơi nhé Chi. Chúc anh chi luôn an lạc 
Em- TL
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #34 - 16. Nov 2010 , 20:11

TB sorry cả nhà , anh B đã làm lại và TB đã dán lại ròi. Xin cả nhà thông cảm vì anh Bụt muốn làm cho nhanh nên mới bị kẹt , Mọi lần anh B làm với cái desktop thì không sao , tối qua cái lưng kiếm chuyện nên nằm lam với cái laptop của Bo nên mới có chuyện.  Embarrassed Embarrassed TB cám ơn các anh chị đã cứu anh B dán hình cho cả nhà xem cho đỡ sốt ruột. Smiley Cheesy TB dán lại cái mới ở đây nữa

http://picasaweb.google.com/lh/sredir?uname=lamtiendung0&target=ALBUM&id=5540040...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #35 - 17. Nov 2010 , 08:03

TL ơi,
Em xem đươc rồi chứ??
Vui vì đươc gap em !!! Hẹn có dip găp em lần nưả.
Chi đi " cầy" đây....bye 
love ,
chi Lan.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #36 - 17. Nov 2010 , 09:57

Dzitgo wrote on 16. Nov 2010 , 16:46:
Dzịt có 1 tấm dzí Cô đây nè...tối hôm đó lu bu quá Dzịt cất máy , nên kỳ này không có hình trong máy Dzịt  Undecided.

Dzịt sẽ làm các album và đang chờ các bạn gởi hình qua Picasa..

...

May quá, cảm ơn em Dzịt.  Cô vừa mới tới, chưa kịp sửa sang khắn áo thì chụp cái một nên "sốc sếch " quá ha?  Thâý cái mặt cô "vêu vao" trông khổ không?
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #37 - 17. Nov 2010 , 13:36

thule wrote on 17. Nov 2010 , 09:57:
May quá, cảm ơn em Dzịt.  Cô vừa mới tới, chưa kịp sửa sang khắn áo thì chụp cái một nên "sốc sếch " quá ha?  Thâý cái mặt cô "vêu vao" trông khổ không?

Hom do dung nhu co noi do, tui em bat coc co chup mot tam hinh ngay tai cua khi co vua bươc vao nha hang, ma quen trang diem lai cho cô nen bay gio nhin hinh đúng la minh hư quá đáng de co đánh đòn phai khong co?
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #38 - 17. Nov 2010 , 23:19

thubeo wrote on 16. Nov 2010 , 20:11:
TB sorry cả nhà , anh B đã làm lại và TB đã dán lại ròi. Xin cả nhà thông cảm vì anh Bụt muốn làm cho nhanh nên mới bị kẹt , Mọi lần anh B làm với cái desktop thì không sao , tối qua cái lưng kiếm chuyện nên nằm lam với cái laptop của Bo nên mới có chuyện.  Embarrassed Embarrassed TB cám ơn các anh chị đã cứu anh B dán hình cho cả nhà xem cho đỡ sốt ruột. Smiley Cheesy TB dán lại cái mới ở đây nữa

http://picasaweb.google.com/lh/sredir?uname=lamtiendung0&target=ALBUM&id=5540040...

Chị Thu Béo ơi, em cám ơn chị và anh Dũng đã mau mắn post hình cho cả nhà xem. Hình anh chụp thật đẹp, thật... nhà nghề.  Em cũng được anh chụp cho mấy tấm, người ẹ mà hình đep... may quá Smiley Cám ơn anh chị, chúc anh chị vạn sự an lành.
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #39 - 17. Nov 2010 , 23:23

Tuyet Lan wrote on 16. Nov 2010 , 20:04:
Chi Thuý Lan ui
Sao em vẫn coi không được ah. Hôm đó được gặp lại chi vui quá là vui . Khi nào thì chị sang vùng miền Đông này ghé em chơi nhé Chi. Chúc anh chi luôn an lạc 
Em- TL

Chi Thuý Lan ơi, rồi thì em cũng được gặp và có tấm hình chụp với bà chị trẻ đẹp.  Hy vọng em sẽ có duyên gặp lại chị vào ngày đại hội khác chị nhá.  Em thương chúc chị vạn sự tốt lành.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #40 - 18. Nov 2010 , 06:06

Em rất cám ơn anh chị Thu và Bụt đã cho xem hình đẹp , bây giờ thì đã được xem 1 cách dễ dàng rồi , không có đi lang thang khắp chốn trong picasa như hôm kia  mà chỉ thấy được có 1 tấm hình thẻ 4x6 của anh rễ mà thôi Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 18. Nov 2010 , 07:16

TB và anh Dũng
Rất vui khi gặp lại Thu và anh đó. Anh Dũng thi khỏi nói ah - Chụp hình số 1 ah. Thân chúc 2 người luôn vui nhé
TL
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #42 - 18. Nov 2010 , 08:04

Hoa Mi Nâu ơi,
Chi em gap nhau mà không noi chuyen nhieu ,tiec qua !!! Sang nam em sang nua o? ĐH ơ San jose đó.
Se gap em nhé.
Anh Dũng chup hinh 'pro' quá há ,toi nghiep 2 vo chong TD lang xang đến noi mang bung đói về nhà
chi lan
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #43 - 18. Nov 2010 , 09:43

Hoa Hạ wrote on 17. Nov 2010 , 13:36:
Hom do dung nhu co noi do, tui em bat coc co chup mot tam hinh ngay tai cua khi co vua bươc vao nha hang, ma quen trang diem lai cho cô nen bay gio nhin hinh đúng la minh hư quá đáng de co đánh đòn phai khong co?

Hoà Thượng ui,
May mà còn có cái hình với các em đó chứ.  Cô nhớ còn có một cái nữa em ghé vào bàn chỗ cô ngôì để chụp cớ mà.  Nó ở máy hình cuả ai , em dám vào đây cho cô nhé.  "Aó (và khăn cuả) cô trắng quá, nhìn không ra" (thơ HànM Tử), nhưng mà tình mình ấm, hihhihi.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #44 - 18. Nov 2010 , 09:49

Phải cảm kích cái Pro cuả  Dzũng But.  Hình rõ và đẹp quá.  Nhất là cái hình cuôí cùng ở cửa có cả ông Bụt phó nhòm, cô rất cảm ơn.

Cũng may có một hình với Thuý Lan lúc mới tới.  Lan gửi cho chị Phương nhé. Chị Phương tưởng chị Thu khoẻ hơn hổ nên hỏi hình đi chơi Viên Chiêú đâu, biết đâu mình còn như trong cõi mộng du.

Tuyết Lan ơi, cô chẳng có hình với em. Lúc đó chẳng thâý ai có máy hình mà xin nhi?
Back to top
« Last Edit: 18. Nov 2010 , 09:51 by thule »  

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 11
Send Topic In ra