Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - THAM DỰ TẤT NIÊN TRƯỜNG HỒ NGỌC CẨN NGÀY 23/01/2011  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
THAM DỰ TẤT NIÊN TRƯỜNG HỒ NGỌC CẨN NGÀY 23/01/2011 (Read 4376 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: THAM DỰ TẤT NIÊN TRƯỜNG HỒ NGỌC CẨN NGÀY 23/01/2011
Reply #30 - 01. Feb 2011 , 19:06

Phuong_Tran wrote on 29. Jan 2011 , 19:02:
Hi chị 8 ,

Có bài hát mới  YouTube Đón Xuân do Nga và em hát bên Quán Thời Gian đó chị , thật ra đây là bài năm ngoái em làm mới lại thôi  Cheesy Grin Grin , mời chị 8 sang bên QTG nghe nhé

Em 8

Cám ơn em nhiều.
Hy vọng năm mớ iNga, em , anh CC , anh Hà....sẽ mang thêm những bài hát tuyệt vời cho c? nhà thưởng thức nhé.
Chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #31 - 02. Feb 2011 , 02:54

phu de wrote on 01. Feb 2011 , 16:56:
Cám ơn PTr rất nhiều nha, icon_thanks icon_thanks xứng đáng là "Láng giềng of the Year", có thể cạnh tranh với "Lu of the Year" rồi đó  party11 hehehe

Nhân tiện vỗ tay khen 1 cại Ptr ca bài "Ngày mai xin hãy đợi" hay quá..
Happy thâu nhạc tiếp tục.

Cũng nhân tiện cám ơn Choè đã làm bài sớ Táo quân tuyệt cú mèo.

Định chay về bên HNC xem có hoa nào đẹp hái tặng PTr và Choè, nhưng nhớ lại là học trò trường nam không trồng hoa mà chỉ trồng cây.. thôi nên lấy tạm hoa nhà lá vườn vậy, hehehe
hong1222 BouquetOfFlower

PD

Hello cả nhà LVD và Hello SW ,

Em cám ơn SW đã bầu em là " Láng Giềng of the Year " và em cũng cám ơn anh Khiếu Long mới bầu thêm chức : " người em LVD dễ shương nhứt of the year luôn ".

Đây là niềm vui rất lớn , nhờ Quý Thày Cô và các ACE em trong D Đ LVD chỉ dẫn và giúp đỡ em ngay từ những ngày đầu " chân ướt chân ráo " bước vào D Đ LVD chẳng biết gì hết , sau đó là  học hỏi , cái gì không biết cứ réo....các anh chị sẵn sàng chỉ dẫn , giúp đỡ , (  mới đây em nhớ không thấy cái icon cầu nguyện thì lại réo SW , sau đó em thấy xuất hiện ngay   Cheesy Grin Grin ) rồi em thành  Tí Lanh Chanh thật là vui , rồi em thành " phóng viên " , rồi em thành " ca lẻ " , rồi em biết làm YouTube , em " trưởng thành " từng bước... , thử hỏi nếu em không vào D Đ LVD thì em có biết những điều này không ?????

PTr xin gửi link để cả nhà LVD cùng xem và cùng vui nhé

http://box10.bluehost.com/~diendant/phpBB2/viewtopic.php?p=29230#29230

Em cũng cám ơn SW đã khen em hát bài Ngày Mai Xin Hãy Đợi  nha pinkrose pinkrose pinkrose

...

Back to top
« Last Edit: 02. Feb 2011 , 02:55 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #32 - 10. Feb 2011 , 20:33

Phuong_Tran wrote on 02. Feb 2011 , 02:54:
Hello cả nhà LVD và Hello SW ,

Em cám ơn SW đã bầu em là " Láng Giềng of the Year " và em cũng cám ơn anh Khiếu Long mới bầu thêm chức : " người em LVD dễ shương nhứt of the year luôn ".

Đây là niềm vui rất lớn , nhờ Quý Thày Cô và các ACE em trong D Đ LVD chỉ dẫn và giúp đỡ em ngay từ những ngày đầu " chân ướt chân ráo " bước vào D Đ LVD chẳng biết gì hết , sau đó là  học hỏi , cái gì không biết cứ réo....các anh chị sẵn sàng chỉ dẫn , giúp đỡ , (  mới đây em nhớ không thấy cái icon cầu nguyện thì lại réo SW , sau đó em thấy xuất hiện ngay   Cheesy Grin Grin ) rồi em thành  Tí Lanh Chanh thật là vui , rồi em thành " phóng viên " , rồi em thành " ca lẻ " , rồi em biết làm YouTube , em " trưởng thành " từng bước... , thử hỏi nếu em không vào D Đ LVD thì em có biết những điều này không ?????

PTr xin gửi link để cả nhà LVD cùng xem và cùng vui nhé

http://box10.bluehost.com/~diendant/phpBB2/viewtopic.php?p=29230#29230

Em cũng cám ơn SW đã khen em hát bài Ngày Mai Xin Hãy Đợi  nha pinkrose pinkrose pinkrose

...

Hoan hô em 8  hát hay quá xá , đúng với danh hiệu ma mọi người khen thưởng.
Ủa , sao lâu quá , không thấy anh Hà xuất hiện , hay là từ ngày P. Tr cho xem hình ảnh HNC tại Vn , làm anh buồn...ngẫn ngơ.
Năm mới , năm me...Tv thân ái chúc tình bạn của HNCLVD luôn vui và mọi sự như ý.
Tv
Back to top

IP Logged

Nguyen Van Ha
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2011*

Reply #33 - 11. Feb 2011 , 06:53

tuy-van wrote on 10. Feb 2011 , 20:33:
Hoan hô em 8  hát hay quá xá , đúng với danh hiệu ma mọi người khen thưởng.
Ủa , sao lâu quá , không thấy anh Hà xuất hiện , hay là từ ngày P. Tr cho xem hình ảnh HNC tại Vn , làm anh buồn...ngẫn ngơ.
Năm mới , năm me...Tv thân ái chúc tình bạn của HNCLVD luôn vui và mọi sự như ý.
Tv

Hello Tv,

Tôi cũng đồng ý với các thân hữu HNC tặng cho cô PTr biệt hiệu "Người Láng Giềng Kiểu Mẫu" của HNC!  (Nhất là sau khi được xem hình ảnh và đọc tường thuật về sinh hoạt HNC của PTr!)

Nhưng tôi cũng không quên bầu cho Tv là "Người khán giả nhiệt lòng nhất của quán nhạc QTG"  (QTG's Fan No. 1) Smiley

Sau hết trong dịp năm Con Mèo Mới  (Tân Mão), tôi cũng xin được nâng ly chúc mừng tinh thần tương trợ giữa HNC-LVD: sau bao nhiêu năm rồi mà vẫn còn vui vẻ với nhau! Roll Eyes

Cheeeeers, Smiley
NVH

TB: Tv ơi, cám ơn Tv đã điểm danh!  Lý do mà mấy hôm nay không xuất hiện trong QTG không phải tại vì tôi đi đâu xa. Độ rày tôi vẫn còn ở QTG, nhưng làm việc sau hậu trường!
Để bật mí cho Tv biết: tôi đang làm 2 bản nhạc mới, 1 bản phổ thơ của chị HTNX và 1 bản phổ thơ của DH Tài! Ngoài ra lại còn soạn lại nhạc hôm trước cô Thanh Nhung yêu cầu sửa chửa lại để thích hợp với giọng TN. Bởi vậy hơi im hơi lặng tiếng một chút.  Đừng lo, tôi sẽ "xuống núi" trở lại nay mai! Nhớ đón nghe nha!
Back to top
« Last Edit: 11. Feb 2011 , 09:02 by Nguyen Van Ha »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #34 - 11. Feb 2011 , 13:40

Nguyen Van Ha wrote on 11. Feb 2011 , 06:53:
Hello Tv,

Tôi cũng đồng ý với các thân hữu HNC tặng cho cô PTr biệt hiệu "Người Láng Giềng Kiểu Mẫu" của HNC!  (Nhất là sau khi được xem hình ảnh và đọc tường thuật về sinh hoạt HNC của PTr!)

Nhưng tôi cũng không quên bầu cho Tv là "Người khán giả nhiệt lòng nhất của quán nhạc QTG"  (QTG's Fan No. 1) Smiley

Sau hết trong dịp năm Con Mèo Mới  (Tân Mão), tôi cũng xin được nâng ly chúc mừng tinh thần tương trợ giữa HNC-LVD: sau bao nhiêu năm rồi mà vẫn còn vui vẻ với nhau! Roll Eyes

Cheeeeers, Smiley
NVH

TB: Tv ơi, cám ơn Tv đã điểm danh!  Lý do mà mấy hôm nay không xuất hiện trong QTG không phải tại vì tôi đi đâu xa. Độ rày tôi vẫn còn ở QTG, nhưng làm việc sau hậu trường!
Để bật mí cho Tv biết: tôi đang làm 2 bản nhạc mới, 1 bản phổ thơ của chị HTNX và 1 bản phổ thơ của DH Tài! Ngoài ra lại còn soạn lại nhạc hôm trước cô Thanh Nhung yêu cầu sửa chửa lại để thích hợp với giọng TN. Bởi vậy hơi im hơi lặng tiếng một chút.  Đừng lo, tôi sẽ "xuống núi" trở lại nay mai! Nhớ đón nghe nha!

Chao ơi , Tv không còn hạnh phúc nào hơn là được anh Hà , bầu làm " người khán giả nhiệt lòng # 1 của QTG ".Da tạ.....
Em 8 ơi ,
Năm nay chị em mình quá hên , có bằng khen.dài dài..
Tv mấy ngày Xuân , cũng nghi là các anh nhạc ca sĩ đang " bí mât " 1 màn rất hấp dẫn.
Còn gì mơ ước , cám ơn anh Hà đã khổ công " tu luyện " trên núi mấy ngàynay.
Hy vọng 1 ngày đẹp trời nào đó , anh xuống núi và cho cả nhà cùng thưỡng thức  những giọng ca truyền cãm , và những bài thơ tuyệt vời trong D Đ nầy.
Thanh nhung , biệt danh là mợ Ca , vì LVD 73 , có rất nhiều tài năng , như Đ. Mỹ, Kim Kiễm ,... ngâm thơ hay hết biết.
Cả nhà ơi ,
Nhờ Tv điễm danh , nên anh Hà xuất hiện hôm nay , nếu được nghe , thưởng cho Tv gì chứ?
Thân ái chúc cả nhà cuối tuần , và lễ Valentine thật hạnh phúc bên người thân và bạn bè.
Thân kính ,
Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra