Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tham dự Lễ Hội Truyền Thống TRƯNG VƯƠNG ngày 13/03/2011 tại Sài Gón  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Tham dự Lễ Hội Truyền Thống TRƯNG VƯƠNG ngày 13/03/2011 tại Sài Gón (Read 3276 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Tham dự Lễ Hội Truyền Thống TRƯNG VƯƠNG ngày 13/03/2011 tại Sài Gón
17. Mar 2011 , 03:52

Thưa cả nhà Lê Văn Duyệt và các thân hữu , du khách là các trường bạn và trường Trưng Vương ,

Chiều ngày 13/03/2011 Phượng Trần được hân hạnh tham dự chương trình Lễ Hội Truyền Thống Trưng Vương được tổ chức tại trường Trưng Vương toạ lạc tại số 3 đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , Quận 1

Phượng Trần xin mời cả nhà LVD , các thân hữu , vá các du khách là Trưng Vương theo chân PTr để tham dự Lễ Hội Truyền Thống Trưng Vương bằng hình ảnh nha

...

Trường Trưng Vương

...

Giáo sư của trường bạn tham dự Lễ Hội Truyền Thống Trưng  Vương PTr thấy có dáng thân quen của Cô Thanh Phúc ( mặc áo dài xanh , cựu giáo sư trường Nữ Trung Học Lê văn Duyệt )

Cùng đi với PTr còn có 2 LVD khác nữa là chị Lệ Dung LVD 69 và chị Bạch Lan LVD 75 , các trường bạn  gồm có anh Hùng ( VTT )  anh Đỉnh ( CVA ) , anh Hiến ( HNC ) , anh Phúc và anh Clement ( JJR ) ,anh Sơn Tây ( Lasan Đức Minh )  Thu Hà ( NT Hiền ) , đây  là nhóm Liên Trường.

...

Từ trái sang : Chị Lệ Dung (LVD 69 ) , Chị Bạch Lan ( LVD 75), anh Sơn Tây ( Lasan Đức Minh & chủ quán cá phê Một Thuở ) , Phượng Trần  ( LVD 75 ) , anh Clement ( JJR ) , Thu hà ( NT Hiền ) , anh Ngọc Hùng ( VTT ) và anh Phúc ( JJR ) , trên tay mọi người có cầm quà lưu niệm của ban Tổ Chức Lễ Hội

...

Những lẳng hoa xinh đẹp rực rỡ được mang đến chúc mừng làm cho Lễ Hội Truyền Thống Trường Trưng Vương càng thêm phần long trọng

...

...

Khung cảnh quan khách

...

...

...

...

...

Tiếng trống hào hùng khai mạc buổi lễ

...

...

Buổi lễ được bắt đầu vào lúc 5 giờ chiều  bằng tiếng trống hào hùng do các hậu duệ TV biểu diễn

...

Sau khi Cô Vũ Thị Ninh tuyên bố khai mạc buổi lễ chương trình Lễ Hội Truyền Thống Trưng Vương được bắt đầu bằng  Hiệu đoàn ca - Hợp ca Trưng Nữ Vương

...

Ban Tổ Chức buổi lễ

...

Chị Trưởng Ban Tổ Chức Ngọc Phượng đang giới thiệu Ban Cố Vấn Lễ Hội : Thày Lê Nguyên Đại , Cô Vũ Thị Ninh ( 84 tuổi ) và Cô Đức Tân ( Cô Đức Tân vừa là cựu nữ sinh vừa là giáo viên của trường TV )

...

...

Quí Thày Cô trường TV tham dự buổi lễ

...

...

...

" Thưa Thày Cô để tụi em đở cho ", những hình ảnh này thật là cảm động  pinkrose pinkrose pinkrose

...

Đây là chị cựu nữ sinh cao tuổi Đồng Khánh ( thế hệ đầu tiên của trường Trưng Vương ) và chị Nguyệt Đức cựu nữ sinh Trưng Vương cao tuổi nhất ( 80 tuổi )

...

Cô Vũ Thị Ninh ( 84 tuổi , Ban Cố Vấn Lễ Hội )

...

...

...

Chị Ngọc Phượng ( TV 66-73 )Trưởng Ban Tổ Chức Lễ hội

...

Chị Dzoãn  Phượng (TV 66-73 ) là MC của chương trình

...

Chị Phương Mai TV 76 cũng là MC của chương trình Lễ hội

( Còn tiếp )

Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 16:58 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Tham dự Lễ Hội Truyền Thống TRƯNG VƯƠNG ngày 13/03/2011 tại Sài Gón
Reply #1 - 17. Mar 2011 , 22:12

Em 8 thương ,
Cám ơn em 8 đã chạy shows mấy tuần nay....từ bên ni  đến bên nớ...
Đúng là thư ký lanh chanh không lương giỏi gian của cô Vân đáng được huy chương và vương niệm.
Hình ảnh rỏ ràng và chị 8 tưởng như mình đang đi dự vậy đó.
Giử gìn sức khoẻ để chạy shows dài dài nha ẹm
Chúc em hạnh phúc và vui nhiều.
Chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2 - 17. Mar 2011 , 22:26

hihi, Đâu mà cho cả nhà chạy show lẹ như chớp vậy Smiley votay

Áo đầm này Diều mặc hợp, trông đẹp lắm hoahong.gif

...
Back to top
« Last Edit: 17. Mar 2011 , 22:27 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 18. Mar 2011 , 06:49

tuy-van wrote on 17. Mar 2011 , 22:12:
Em 8 thương ,
Cám ơn em 8 đã chạy shows mấy tuần nay....từ bên ni  đến bên nớ...
Đúng là thư ký lanh chanh không lương giỏi gian của cô Vân đáng được huy chương và vương niệm.
Hình ảnh rỏ ràng và chị 8 tưởng như mình đang đi dự vậy đó.
Giử gìn sức khoẻ để chạy shows dài dài nha ẹm
Chúc em hạnh phúc và vui nhiều.
Chị 8

Chị 8 ơi ,

Dạ " mệt mà dzui" chị ơi  Cheesy Grin Grin
Em cám ơn chị biểu em giữ gìn sức khoẻ để chạy show , chị cũng vậy nha

Em 8
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4 - 18. Mar 2011 , 07:00

Đặng-Mỹ wrote on 17. Mar 2011 , 22:26:
hihi, Đâu mà cho cả nhà chạy show lẹ như chớp vậy Smiley votay

...

My ơi ,

Em cám ơn My khen nhé , " bộ đồ phóng viên " của em đó , rất gọn gàng tha hồ mà  chạy như bay không vướng víu , hôm ấy có tiết mục Đêm Mê Linh hay lắm em cứ chạy lui để chụp hình vì diễn viên đi từ ngoài vào rồi bọc bên hông dãy ghế quan khách rồi mới đi từ phía bàn cuối cùng  từ từ đi lên , em vừa thấy là chạy ngay " chận đầu " để chụp những tấm hình đầu tiên rồi bắt đầu lui dần dần để bấm tiếp ( ai "đuổi "gì em cũng " giả điếc " miễn là em không làm cản bước của diễn viên thôi  Cheesy Grin ) , không khí thật là hào hùng cùng với lời dẫn tuyệt vời của 2 MC Dzoãn Phượng và Phương Mai  làm em xúc động quá run cả tay  làm khi chụp hình cư sợ bị nhoè mà may phước không có sao  Cheesy Grin Grin
Hôm qua mắc chạy show với chị Anh Thư bây giờ để em làm tiếp phóng sự cho cả nhà xem nhé , em thích tiết mục Đêm Mê Linh lắm nên... chụp hình nhiều  Cheesy Grin

Diều
Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 07:03 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #5 - 18. Mar 2011 , 07:03

...

HH cung dong y voi My la cai ao dam nay lam cho PTr trong tre ra do. Con mot dieu nua la HH thich tam hinh ma PTr va chi Anh Thu chup cach day 4 nam do. Bay gio PTr thu de lai mai toc ngay xua xem nhu the nao, trong rat la xinh do
Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 07:03 by Hoa Hạ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #6 - 18. Mar 2011 , 07:18

Hoa Hạ wrote on 18. Mar 2011 , 07:03:

...

HH cung dong y voi My la cai ao dam nay lam cho PTr trong tre ra do. Con mot dieu nua la HH thich tam hinh ma PTr va chi Anh Thu chup cach day 4 nam do. Bay gio PTr thu de lai mai toc ngay xua xem nhu the nao, trong rat la xinh do

hi hi Chị Hoa Hạ ơi , em cám ơn chị đã khen nhé  pinkrose , tóc đó là kiểu tóc uốn thẳng ( tóc duỗi ) lúc nào cũng phải xoã ra thì mới đẹp , còn tóc hiện tại thì em uốn quăn có thể búi lên cho mát mà không sợ bị hư tóc  Cheesy Grin Grin để lâu lâu em lại " thay đổi không khí " lại nhé chị

Á quên , hình cách đây 4 năm thì người cũng trẻ theo tuổi chị à , ở bên ngoài chị Anh Thư còn trẻ hơn và đẹp hơn trong hình đó

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #7 - 18. Mar 2011 , 10:06

ĐÊM MÊ LINH

Hoạt cảnh Đêm Mê Linh do chị Dzoãn Phượng TV 73 viết kịch bản để tưởng nhớ ngày chiến thắng và xưng vương của Trưng Nữ Vương , hai vị anh thư đã cùng toàn dân đánh đuổi quân Đông Hán đoạt lại 65 thành trì cho tổ quốc , thống nhất đất nước.

Kịch bản có 36 diễn viên gồm các thế hệ Trưng Vương từ thập niên 1950 đến 2011 , Phượng Trần xin mời cả nhà LVD , các thân hữu và các du khách gần xa là các trường bạn và trường Trưng Vương cùng xem :

Lạc Hồng xây đắp nền xưa
Hai Bà công đức ngàn thu còn truyền

...

...

...

Vua Quang Vũ nhà Hán sai Tô Định làm Thái thú Giao Chỉ. Tô Định bạo ngược lòng dân oán hận. Tô Định giết Thi sách , con quan Lạc Tướng Châu Diên là chồng Trưng Trắc. Thù nhà nợ nước , Hai Bà Trắc NHị truyền hịch khắp nơi về Mê Linh tụ nghĩa chống ngoại xâm

...

" MỘT , XIN RỬA SẠCH QUỐC THÙ

...

HAI , XIN DỰNG LẠI NGHIỆP XƯA VUA HÙNG

...

BA, KÊU OAN ỨC LÒNG CHỒNG

...

BỐN , XIN VẺN VẸN SỞ CÔNG LỆNH NÀY

...

Mùa xuân năm Canh Tý , Hai Bà tế cờ khởi nghĩa ở Hát Môn , Trưng Trắc nổi trống xuất quân

...

TOÀN DÂN NGHE CHĂNG

...

SƠN HÀ NGUY BIẾN

...

Phấn son tô điểm sơn hà
Làm cho rõ mặt đàn bà nước Nam

...

...

...

Hai nữ tướng Hoàng Thiều Hoa và Quách A

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Cuộc khởi nghĩa thắng lợi , Trưng Trắc lên ngôi vua ở tuổi 26 , xưng là Trưng Nữ Vương , đặt tên nước là Hùng Lạc , đóng đô ở Mê Linh 

Bài này Phượng Trần dựa vào lời trong kịch bản Đêm Mê Linh của chị Dzoãn Phượng TV 73

PTr rất càm ơn Ban Tổ Chức Lễ Hội đã cho PTr tham dự chương trình Lễ Hội Truyền Thống Trưng Vương này , một chương trình được tổ chức rất qui mô có đêm văn nghệ đặc sắc và nhất là có hoạt cảnh Đêm Mê Linh rất hoành tráng làm xúc động tất cả những ai có mặt đêm hôm ấy nên PTr cảm thấy rất là tiếc nếu không thể truyền tải được hết ý nghĩa của Đêm Mê Linh trong đêm 17/03/2011 cho những ai không có mặt trực tiếp để xem ,  ít nhất thì cũng được tham dự bằng hình  Cheesy Grin nên PTr đã cố gắng hết mức để chụp được hết các cảnh nhất là  cảnh Hai Bà thật là hiên ngang , cảnh các nữ tướng oai phong lẫm liệt...  trong suốt hoạt cảnh , phải thú thật rằng ngay từ đầu hoạt cảnh khi nghe tiếng trống ,tiếng 2 MC cùng nhau đọc những lới dẫn để đưa mọi người trở về không khí oai hùng lịch sử khi xưa làm  như ta đang sống trong từng giây từng phút ấy , trong không khí oai nghiêm trở về lịch sử mọi người đều cố không bỏ sót chi tiết nào thì PTr này cũng vậy và đã quá cảm kích và xúc động mà run cả hai tay khi  chụp hình , cứ sợ làm hư hết cả hình  Shocked Roll Eyes Undecided Cheesy Grin có vài tấm bị nhoè xin thông cảm  pinkrose

Cám ơn cả nhà và quí du khách đã xem Đêm Mê LInh  pinkrose pinkrose pinkrose

Xin hẹn gặp lại bài phóng sự kế tiếp

PTr
Back to top
« Last Edit: 21. Mar 2011 , 05:00 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 18. Mar 2011 , 15:55

Diều ơi, khg biết lây gì để thưởng em giỏi quá, đi dự lễ Hai Bà và mang về cho cả nhà xem trường Trưng Vương diễn lại trang sử vàng này  hoahong.gif
Mìng càng phải vỗ tay to hơn cho các chi Trưng Vương trong nước đã gióng lên tiếng trống hào hùng của  anh thư nước Việt votay votay votay
Hơn bao giờ hết, giới trẻ trong nước phải được thế hệ chúng ta nhắc nhở cho biết trang sử oai hùng bất khuất của tổ tiên ta. votay votay votay votay
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #9 - 18. Mar 2011 , 19:33

Cám ơn Phương Trần đã cho chúng tôi được thưởng thức hình ảnh dũng cảm,oai nghi của Hai Bà năm xưa và những cảnh tượng hoành tráng trong kịch bản Đêm Mê Linh, gợi nhớ lại một thời oanh liệt thuở nào.
Đường
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 18. Mar 2011 , 23:28

Trưng Vương Ngày Ấy

Áo Trắng thơ ngây trước cổng trường
Tóc dài sợi nhỏ thật dễ thương
Con tim tinh khiết như giấy mới
Đượm nét dịu dàng em Trưng Vương

Vạt nắng chiều rơi xuống mặt đường
Hàng me bóng mát Nguyễn Bỉnh Khiêm
Chừng như che chở bàn chân nhỏ
Em bước trong lòng rộn tiếng chim

Có buổi chiều vào thảo cầm viên
Lang thang cho hết hai giờ đầu
Nhìn con khỉ nhỏ trèo trên vách
Thong thả thiên nga lội dưới cầu

Ngày ấy tâm hồn rất hồn nhiên
Chưa biết làm duyên hay hẹn hò
Em mang mộng ước vào sách vở
Thơ thới tung tăng tuổi học trò

Chíu chít chim đùa trên nhánh cây
Vạt nắng chiều say chợt trở về
Trưng Vương áo trắng khung trời mộng
Sao để lòng em gọi não nề

Nhớ quá ngày xanh còn đến trường
Mỗi chiều rời khỏi cửa Trưng Vương
Gió nơi xứ lạ rung kỉ niệm
Nhặt lá bên đường em hoài hương

Đỗ Hữu Tài
23-4-2004
taihh@aol.com

http://dhtai.110mb.com/trungvuongna.htm

Trưng Vương Kỷ Niệm

Ngày xưa áo trắng Trưng Vương
Em thường chải tóc soi gương cười thầm
Lòng vui như tiếng nguyệt cầm
Du dương trong những đêm rằm sáng trăng
Tâm hồn như ánh hoa đăng
Dung dăng chân bước tung tăng đến trường
Thơ ngây em mộng bình thường
Cuộc đời đừng vướng vào đường sầu thương

Từ ngày rời cổng Trưng Vương
Lòng em như những giọt sương lạnh lùng
Thơ ngây nay vướng mịt mùng
Mất thời áo trắng thẹn thùng ấp e
Mỗi chiều đi dưới hàng me
Nắng hoàng hôn xuống chỉ che tóc thề
Con đường xưa quá nặng nề
Trưng Vương em chỉ vọng về cố hương

Ngày nay ngồi nhớ Trưng Vương
Nhớ tà áo trắng dễ thương năm nào
Nhớ khi trời đổ mưa rào
Mái hiên nhanh bước em vào trú mưa
Nhớ từng vạt nắng buổi trưa
Khoan thai em bước đong đưa bóng hình
Chiều nay lặng lẽ một mình
Trưng Vương em vẫn nặng tình Trưng Vương

Đỗ Hữu Tài
30-7-2004
taihh@aol.com

http://dhtai.110mb.com/trungvuongkn.htm

Áo Trắng Trưng Vương

Tà áo trắng tung tăng vui chiều nắng
Chưa biết buồn lo lắng nghĩ vu vơ
Em ngây thơ chỉ cắp sách đến trường
Trưng vương đó vách tường xưa cổ kính

Như vây kín đời em vào sách vở
Tuổi học trò chuyên chở tiếng A5
Suốt bẩy năm không lơ đãng một ngày
Em kính trọng cô thầy trong lớp học

Hai hàng dọc cây me già che bóng
Trưa Sàigòn trời nóng bức làm sao
Gió lao xao xào xạc lá rì rào
Từng chiếc lá bay vào con phố vắng

Nhìn vạt nắng phơi mình trên bãi cỏ
Tiếng chim đùa to nhỏ ở nhánh cây
Ồ đẹp thay mầu nắng một buổi chiều
Em thơ thới bước đều môi phụng phịu

Chiếc huy hiệu em cài trông xinh xắn
Em tự hào chiếc áo trắng Trưng Vương
Nó dễ thương nhắc nhở tuổi học trò
Em sung sướng dặn dò luôn gìn giữ

Trưng Vương hỡi bao giờ quay trở lại
Để em tìm thơ dại thuở hồn nhiên
Ngày đầu tiên bẽn lẽn trước cổng trường
Và ngày cuối con đường buồn ngơ ngác

Đỗ Hữu Tài
30-7-2004
taihh@aol.com

http://dhtai.110mb.com/aotrangtv.htm

Phượng Trần post dùm 3 bài thơ của anh Tài để gửi tặng các nữ sinh Trưng  Vương (có kèm theo link để có thể xem bài thơ được trình bày rất đẹp )

Chúc vui  pinkrose

PTr
Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 23:52 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #11 - 20. Mar 2011 , 07:02

ngo_thi_van wrote on 19. Mar 2011 , 08:24:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em rat nhieu da cho xem ban tương thuat voi day du hinh anh kem theo cua buoi Le Trung Vương day du chang thua gi mot phong vien that thu. Em gioi qua ! Nhin nhung hinh anh nay ma cam dong vi nhu goi lai khi the cua hai nu anh thu da cam quan danh duoi tui giac Tau Ô dang ghet !
Co lai dươc thương thuc nhung bai tho rat de thương cua Do Hưu Tai noi ve nu sinh Trung Vương.
Em trong chiec ao dam rat hop thoi trang , trong sang trong ma trang nha , tu trươc den gio Co thich em mac chiec ao nay nhat.
Co cam on em.
Co Van

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #12 - 20. Mar 2011 , 07:16

Đặng-Mỹ wrote on 18. Mar 2011 , 15:55:
Diều ơi, khg biết lây gì để thưởng em giỏi quá, đi dự lễ Hai Bà và mang về cho cả nhà xem trường Trưng Vương diễn lại trang sử vàng này  hoahong.gif
Mìng càng phải vỗ tay to hơn cho các chi Trưng Vương trong nước đã gióng lên tiếng trống hào hùng của  anh thư nước Việt votay votay votay
Hơn bao giờ hết, giới trẻ trong nước phải được thế hệ chúng ta nhắc nhở cho biết trang sử oai hùng bất khuất của tổ tiên ta. votay votay votay votay

Em cám ơn chị My đã không mắng em tối ngày canh me bắt chị My đi ngủ sớm  Cheesy Grin mà còn khen em  pinkrose pinkrose pinkrose

Đây là lần đầu tiên em được sang trường Trưng Vương và cũng là lần đầu tiên được xem màn hoạt cảnh Đêm Mê Linh gồm 36  diễn viện là nữ sinh của  trường Trưng Vương từ niên khoá 1950 đến 2011 , nội đây cũng đã là một sự tụ họp , đoàn kết , kết nối  của những nữ sinh Trưng Vương đàn chị và đàn em thật là tuyệt vời phải không chị ??? Đó là môt trong những gì em nhìn thấy được ở trường bạn và em rất cảm kích  pinkrose pinkrose pinkrose  thumbup votay

Diều
Back to top
« Last Edit: 20. Mar 2011 , 07:17 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #13 - 20. Mar 2011 , 08:07

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 18. Mar 2011 , 19:33:
Cám ơn Phương Trần đã cho chúng tôi được thưởng thức hình ảnh dũng cảm,oai nghi của Hai Bà năm xưa và những cảnh tượng hoành tráng trong kịch bản Đêm Mê Linh, gợi nhớ lại một thời oanh liệt thuở nào.
Đường

Thưa Thày Cô ,
Em cám ơn Thày Cô đã xem Đêm Mê Linh bằng phóng sự ảnh diễn tả lại hình ảnh và khí phách hiên ngang của Hai Bà 

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #14 - 20. Mar 2011 , 08:21

ngo_thi_van wrote on 19. Mar 2011 , 08:24:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em rat nhieu da cho xem ban tương thuat voi day du hinh anh kem theo cua buoi Le Trung Vương day du chang thua gi mot phong vien that thu. Em gioi qua ! Nhin nhung hinh anh nay ma cam dong vi nhu goi lai khi the cua hai nu anh thu da cam quan danh duoi tui giac Tau Ô dang ghet !
Co lai dươc thương thuc nhung bai tho rat de thương cua Do Hưu Tai noi ve nu sinh Trung Vương.
Em trong chiec ao dam rat hop thoi trang , trong sang trong ma trang nha , tu trươc den gio Co thich em mac chiec ao nay nhat.
Co cam on em.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã khen thư ký không lương của Cô quá xá làm em quên hết cả mệt mà thêm lanh chanh  Cheesy Grin.

Cô ơi , các chị Trưng Vương diễn hay lắm , vì em  chụp hình nên đứng gần nhìn thấy các chị rất rõ ôi chao em thật là khâm phục , em tưởng tượng các nữ tướng ngày xưa chắc cũng oai phong như các chị đang diễn vậy đó , nhìn cứ tưởng các nữ tướng và Hai Bà trong hoạt cảnh Đêm Mê Linh là các nữ tướng và Hai Bà thật Cô ạ  thumbup thumbup thumbup votay votay votay

Dạ , 3 bài thơ về các nữ sinh Trưng Vương của anh Tài hay quá Cô nhỉ , em hy vọng các chị bên ấy thích

Em cũng cám ơn Cô đã khen em viết hay và mặc đẹp , dạ , " bộ đồ vía "của em đấy ạ  Cheesy Grin nó cũng gọn gàng nên em chạy lẹ theo các nữ tướng TV không bị vướng víu  Cheesy Grin, em biết em mặc quần áo ren rua không có đẹp  Shocked Roll Eyes Cheesy Grin

Thư ký không lương của Cô
Back to top
« Last Edit: 20. Mar 2011 , 08:37 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra