Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - chị Anh Thư đi thăm cô Ngoạn và Cô Thanh Phúc 17/03/11  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 14
Send Topic In ra
chị Anh Thư đi thăm cô Ngoạn và Cô Thanh Phúc 17/03/11 (Read 21813 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Gặp lại Chị Anh Thư ở Sài Gòn ngày 17/03/2011
Reply #30 - 18. Mar 2011 , 06:23

tran_thuy_lan wrote on 17. Mar 2011 , 21:28:
PT ơi,
xem ảnh Thư vui chơi với các cô & các em làm chị tiếc là không tháp tùng Thư về VN chơi. Thôi đành hẹn dịp khác vậy...
Thank you em đã cho xem hình..
Chi Lan.

Chị Thúy Lan ơi ,

Tiếc là chị đã không cùng về với chị Anh Thư nhỉ , nếu không mấy chị em nhà mình cũng đủ để đại náo nhà các Cô rồi phải không chị ? Hẹn chị ngày gặp nhau đầu tiên tại Sài Gòn nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #31 - 18. Mar 2011 , 06:38

Hoạ Mi Nâu wrote on 17. Mar 2011 , 22:05:
Chị Thuý Lan ơi, chị với chị Anh Thư có bí quyết gì mà trẻ mãi không già vậy?

Nâu ơi nhớ rỉ tai cho Diều nghe bí quyết với nha  Cheesy Grin Grin để tui mình cùng... trẻ ha

Diều

Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 06:38 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #32 - 18. Mar 2011 , 06:42

Hoạ Mi Nâu wrote on 17. Mar 2011 , 22:07:
Diều ơi,
Cám ơn Diều mau mắn post hình cho cả nhà coi nhé.  Tí Lanh Chanh này coi vậy mà chạy show giỏi ghê vậy đó. Thư ký riêng của Mạ Vân làm được việc quá mà vẫn không được ăn lương, tội ghê! Grin

hi hi Nâu ơi , hỏng ăn lương quen rồi , bây giờ mà Cô phát lương chắc hỏng biết làm dziêc quá , lúc đó lại bị thất nghiệp nên thôi để Diều làm thư ký không lương đi  Cheesy Grin Grin Grin

Diều
Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 06:43 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #33 - 18. Mar 2011 , 06:45

tuy-van wrote on 17. Mar 2011 , 22:22:
HMN thương ,
Diều giỏi như vậy , mà 3 cô MTV cho huy chương và vương niệm cho em 8 đó em.( đang đợi Đ. MỸ đang đi mua sắm )
Hy vọng quý thầy cô và cả nhà chúng ta ở Vn , trên toàn thế giới luôn an mạnh và hạnh phúc bên các cô học trò thân thương hoài hoài.
Tv

Dạ , lúc đó cả nhà đều vui chị nhỉ  pinkrose pinkrose pinkrose

Em 8
Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2011 , 06:45 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #34 - 18. Mar 2011 , 18:18

PT & cc ơi,
Nếu găp chị Thư thì nhắc chị ấy nhớ may áo dài đồng phục LVD cho chị nhé , chị ấy không vào computer nên chị không thể nhắc đươc...Thank you các em nhé.
Lần này chi phải có áo đồng phuc để mặc với các ban & các em cho vui...hi.hi...
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #35 - 18. Mar 2011 , 18:23

ĐMỹ ơi ,
Đúng rồi 2 chi em mình ngồi xem hình mà tiếc huì hụi vì không đi VN với Thư....ha..ha...
Thư đi travel nhiều lắm ,mỗi năm phải đi oversea at least 1 lần đó , sướng quá há , năm nay có vẻ là đi 2 lần đấy ,đi VN tháng này & đi Mỹ tháng 8....Còn chị cũng đi...nhưng là đi làm đấy...hu..hu...
  Chắc khi nào về hưư như Thư thì chắc mới đi chơi đươc.
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #36 - 18. Mar 2011 , 18:30

HOA Mi Nâu ơi,
How are u? Em đi VN chưa? Chi mong có ngày về thăm quê hương để găp lại thầy cô & các bạn các em LVD....kHÔNG BIẾT bao giờ mới đi đươc  ...
Em ơi ,chị đâu có trẻ đâu mà em khen , eo ơi "6 bó plus "rồi đó em ạ...Chi Thư ít dùng mỹ phẩm nên có làn da đẹp , tự nhiên không son phấn....2 chị em của chị chưa có mất tiền cho "plastic surgery" em ạ , nhưng chắc sắp cần rồi đó...hà...hà...
Love.
chi Lan
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #37 - 18. Mar 2011 , 20:20

Nhờ em Phượng Tr. cô mới biêt Anh Thư lại đi về VN chơi rôì, sung sướng thế?  Úc và VN gần quá nên tha hồ đi , các em nhỉ.  Hình các cô trò đẹp quá đi, mừng thâý cả hai bà tiên "cô" cũng đều khoẻ mạnh và đẹp lắm.

Cảm ơn em Tý.. lanh chanh nhe  Cứ thế đi cho cô nhờ nghe.  Em Choè đã vào xem slide show cuả 'Bài thơ các nàng " chưa?
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #38 - 18. Mar 2011 , 20:36

thule wrote on 18. Mar 2011 , 20:20:
Nhờ em Phượng Tr. cô mới biêt Anh Thư lại đi về VN chơi rôì, sung sướng thế?  Úc và VN gần quá nên tha hồ đi , các em nhỉ.  Hình các cô trò đẹp quá đi, mừng thâý cả hai bà tiên "cô" cũng đều khoẻ mạnh và đẹp lắm.

Cảm ơn em Tý.. lanh chanh nhe  Cứ thế đi cho cô nhờ nghe.  Em Choè đã vào xem slide show cuả 'Bài thơ các nàng " chưa?

Dạ thưa Cô , em vào xem ngay ạh. Nhờ Cô cho một đề tài thú vị mà chúng em được một phen vừa dịch vừa cười.... Smiley Smiley.....mà còn được lên slide show nữa....vui quá. Cám ơn Cô , và bọn em đang mong chờ đề tài mới đó Cô ạh.

Cảm ơn Cô đã nhắc em.

Thương Cô ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #39 - 20. Mar 2011 , 08:40

tran_thuy_lan wrote on 18. Mar 2011 , 18:18:
PT & cc ơi,
Nếu găp chị Thư thì nhắc chị ấy nhớ may áo dài đồng phục LVD cho chị nhé , chị ấy không vào computer nên chị không thể nhắc đươc...Thank you các em nhé.
Lần này chi phải có áo đồng phuc để mặc với các ban & các em cho vui...hi.hi...

Thưa chị Thuý Lan ,
Em đã nhắn chị Anh Thư rồi ạ , chị ấy nói OK ,  chị ấy nói rằng đúng là không có vào computer  Cheesy Grin Grin,

Đúng là chị Anh Thư có làn da và nước da đẹp thật chị ạ và lại đẹp nữa , sao ông Trời dành nhiều ưu đãi cho chị ấy thế không biết  Cheesy Grin Grin

Chúc chị vui  pinkrose

PTr
Back to top
« Last Edit: 20. Mar 2011 , 08:49 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #40 - 20. Mar 2011 , 08:46

thule wrote on 18. Mar 2011 , 20:20:

Thưa Cô Thu ,

Hôm Cô trò gặp nhau cũng vui chẳng kém Cô nhỉ , mấy bữa nay em cứ nghe Cô " than thở " nào là.. nào là... em buồn quá đi , em mong các Cô nhiều sức khoẻ , tếu nhiều vào , tập thể dục siêng năng cho khoẻ , trẻ , vui vẻ Cô nha

PTr
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 20. Mar 2011 , 10:20

PT thương,
Hôm nay hôi TV tổ chức kỷ niệm Đai Lễ Hai Bà Trưng , nhưng trời mưa ,nên không biết thế nào , hy vọng buổi trưa sẽ không mưa.
Chị đinh đi nhưng thấy trơi buồn quá ( mưa lây phây ) nên làm biếng quá. Cô Ngoa Mai sẽ đi dư để ủng hộ tinh thần cho ban Văn nghê LVD ( có 1 màn ).
Chúc em những ngày dầu tuần thật vui nhé ,và chờ xem hình ảnh của em nhé.
chị Lan.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #42 - 20. Mar 2011 , 16:51

tran_thuy_lan wrote on 20. Mar 2011 , 10:20:
PT thương,
Hôm nay hôi TV tổ chức kỷ niệm Đai Lễ Hai Bà Trưng , nhưng trời mưa ,nên không biết thế nào , hy vọng buổi trưa sẽ không mưa.
Chị đinh đi nhưng thấy trơi buồn quá ( mưa lây phây ) nên làm biếng quá. Cô Ngoa Mai sẽ đi dư để ủng hộ tinh thần cho ban Văn nghê LVD ( có 1 màn ).
Chúc em những ngày dầu tuần thật vui nhé ,và chờ xem hình ảnh của em nhé.
chị Lan.

Thưa chị Thuý Lan thương mến ,

Như vậy là chị không đi chương trình TV bén ấy? Em biết chị Bích Phương cũng là dân Trưng Vương hôm Lễ Hội bên đây chị Bích Phương cũng không đi dự em gửi chị link để ngồi nhà xem Lễ Hội Truyền Thống Trưng Vương ở Sài Gòn nha chị :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300359130/14#14

Xem như chị cũng đã đi dự Lễ Hai Bà rồi ha   Cheesy Grin

Cô Ngọc Mai sẽ đi dự chương trình Lễ Hai Bà bên ấy và để ủng hộ tiết mục văn nghệ của trường mình , vậy không biết làm sao mình xem được hình ha chị ?

Dạ , sẽ có cuộc " gặp gỡ lớn "sau khi chị Anh Thư đi hết tour chị đã dự tính , em sẽ lanh chanh đưa hình lên ngay cho cả nhà cùng xem nhất là cho chị đó  Wink Wink Wink

Chúc chị vui  pinkrose

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #43 - 20. Mar 2011 , 17:08

Phuong_Tran wrote on 17. Mar 2011 , 22:54:
Chị 8 thương mến ơi ,

Em cám ơn chị 8 đã thương em 8 này mà luôn luôn ủng hộ tinh thần cho em thêm sức lanh chanh   pinkrose  Cheesy Grin

Cô Ngoạn và Cô Thanh Phúc rất vui chị ạ , học trò cứ lăng xăng nói kể đủ thứ chuyện rồi Cô cũng kể nữa nhưng em  chú ý nói ít thôi ... để chị Anh Thư kể nhiều nhất ạ vì mấy thuở mới được nghe chị ấy nói  Cheesy Grin Grin

Em 8

EM 8 THƯƠNG ,
Đúng rồi , chị AT lâu lắm mới về Vn. Thấy hình ảnh , và re pot , làm chị vui lây.

Nhưng làm gì thì làm , nhớ' lanh chanh hát " bài kia " , vì BFTV đang ' ngóng " nè...hi.hi.
Cám ơn em và CC đã cho xem hình ảnh thân thương của quý cô , tất cả nhang.
Chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #44 - 20. Mar 2011 , 19:01

PT ơi,
Chi Nghĩ Ngoc Đoa hay chị Cần sẽ gửi hình ảnh lễ Hai Bà lên D Đ cho xem đấy ,chờ nhé.
Ngày xưa khi chị mới sang Mỹ ( 85 ) thì mấy chiTV có rủ rê chị vào hội TV để sinh hoat với mấy chị ấy ,vui lắm ,vì chị có hoc TV năm đệ nhất ( dao đó LVD không có Đê nhất) ,mặc dù học có 1 năm ,nhưng cũng có dính 1 chút TV nên đã sinh hoat với TV mấy năm liền , dạo đó sinh hoat rất vui , mỗi lần tới ngày lễ Hai bà, chị làm MC cho buổi lễ , hop hanh liên miên ,mệt nhưng vui...
Sau đó hội LVD mới đươc thành lâp bởi chi Thanh Tâm , nên chi Thanh Tâm mới kêu réo chị về với LVD ,VÀ chị là hoi viên LVD từ đó , nhưng mỗi lần lễ Hai Bà chị vẫn nhớ những kỷ niêm với hội TV ngày xưa....
  Hôm nay nhân có buổi lễ Hai Bà ,nên tự nhiên chị muốn tâm sự với em đấy... Kỷ niệm khó quên phải không em?
  love ,
chi Lan.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 14
Send Topic In ra