Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LVD và CÔNG TÁC XÃ HỘI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
LVD và CÔNG TÁC XÃ HỘI (Read 3342 times)
kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Re: LVD và CÔNG TÁC XÃ HỘI
Reply #30 - 25. Apr 2011 , 20:42

anh_thu_Tran wrote on 25. Apr 2011 , 16:41:
   Rất cám ơn hai em (tuy muộn màng ) Kiều và Tí Mò đã thay mặt cho cả nhà LVD để đến dự 21 ngày lễ cúng tuần của cô Tuyết cũng như đi thăm anh Tài  nha.
  Hai em thật có tình và thật chu đáo đấy.Mong được sớm gặp các em nha.Thân

Chị Anh Thư thương kính.

Được cả nhà quá khen tụi em vừa thung thướng  vừa mắc cỡ ,  cũng may  hai đứa em ở gần  chị ạ  , em cám ơn chị  khen ngợi  và chị Đóa tặng hoa ,  chúng em sẽ rất vui được gặp anh chị  ngày ĐHLVD  ,  chúc chị luôn tươi trẻ , hạnh phúc  (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #31 - 27. Apr 2011 , 09:48

Hôì này cô mong các em thông cảm, làm đó quên đó.  Cô cứ nhớ Ph Tr thuể xe chờ sẵn để cô đi đâu mà nghĩ mãi không ra.  Hôm nay mới tìm thâý cái limk này mà được xem hình Kiêù và Tímo đi thăm gia đình cô Tuyết và anh Tài. 

Cô không nhớ mặt cô Tuyết và nhìn hình cũng không nhận ra. Không biết cô Tuyết dạy năm nào Chỉ nhớ cách đây 2 năm cô Mai và Cô sang miền đông.  Có nghe các em nói là sẽ mời cô Hiêú Tâm và cô Tuyết đến, nhưng sau cô Tuyết không đến.

Còn anh Tài thì lần đó tôi có đến thăm anh, chẳng biết anh còn nhớ tôi không?  Nhưng tôi có cuốn thơ cuả anh , vẫn ở đâù giường đó nhe.  Lâu ngày lại quên, hôm nay nhìn lại hình anh đang đánh computer bằngcái stick, mới sực nhớ ra "nụ cười" cuả anh ở trong vườn thơ dịch cuả tôi:  Anh đi vào vườn trước mọi người nhưng đã potay.com , trời đất ơi, anh đùa vui quá nhỉ.  Trông hình thâý anh vui khoẻ, tôi mừng.  Và cảm ơn hai em gái Kiêù và Timo lúc nào cũng nhanh như điện, thay các bạn đến thăm bà con trong gia đình, mang đồ ăn hấp dẫn quá, cô cũng phát thèm đây.

Thân chúc anh Tài vui khoẻ nhé, lúc nào rảnh thì vào vùn thơ dịch nha.
Back to top
« Last Edit: 27. Apr 2011 , 09:50 by thule »  

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #32 - 02. May 2011 , 09:53

thule wrote on 27. Apr 2011 , 09:48:
Hôì này cô mong các em thông cảm, làm đó quên đó.  Cô cứ nhớ Ph Tr thuể xe chờ sẵn để cô đi đâu mà nghĩ mãi không ra.  Hôm nay mới tìm thâý cái limk này mà được xem hình Kiêù và Tímo đi thăm gia đình cô Tuyết và anh Tài. 

Cô không nhớ mặt cô Tuyết và nhìn hình cũng không nhận ra. Không biết cô Tuyết dạy năm nào Chỉ nhớ cách đây 2 năm cô Mai và Cô sang miền đông.  Có nghe các em nói là sẽ mời cô Hiêú Tâm và cô Tuyết đến, nhưng sau cô Tuyết không đến.

Còn anh Tài thì lần đó tôi có đến thăm anh, chẳng biết anh còn nhớ tôi không?  Nhưng tôi có cuốn thơ cuả anh , vẫn ở đâù giường đó nhe.  Lâu ngày lại quên, hôm nay nhìn lại hình anh đang đánh computer bằngcái stick, mới sực nhớ ra "nụ cười" cuả anh ở trong vườn thơ dịch cuả tôi:  Anh đi vào vườn trước mọi người nhưng đã potay.com , trời đất ơi, anh đùa vui quá nhỉ.  Trông hình thâý anh vui khoẻ, tôi mừng.  Và cảm ơn hai em gái Kiêù và Timo lúc nào cũng nhanh như điện, thay các bạn đến thăm bà con trong gia đình, mang đồ ăn hấp dẫn quá, cô cũng phát thèm đây.

Thân chúc anh Tài vui khoẻ nhé, lúc nào rảnh thì vào vùn thơ dịch nha.

Kính thăm Cô Thu

Em thành thật cám ơn Cô đã đặt tập thơ dưới đầu giường , có nghĩa là Cô vẫn đọc thơ em  Smiley Lúc đầu thì em không nhớ rõ mặt ai , bây giờ thì em đã biêt '' Phái đoàn LVD thăm em hôm đó rồi Cô ạ.

Ột lần nữa em xin cám ơn và kính chúc Cô luôn vui khoẻ hoado

Kính
Em Tài
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra