Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 3  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 116 117 118 119 120 ... 188
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 3 (Read 137990 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 3
Reply #1755 - 29. Dec 2012 , 07:44

...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1756 - 01. Jan 2013 , 18:15

Kinh chuc Co Thay va ca nha LVD mot nam moi 2013 tran day suc khoe va may man.Rieng Co som khoe han de vao day voi chung em.

Thu My
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1757 - 02. Jan 2013 , 13:17

Cô Vân thương kính,  pansyvang

Cô khoẻ không ạ? Hôm nay em về Mạ Vân Gia Trang thay hoa học trò mới cho Cô, và kính chúc Cô Một Năm Mới 2013 với Sức Khoẻ, Hạnh Phúc, Vạn Sự Như Ý.
Em ít ghé vào trường nhưng biết lúc nào Cô cũng có những người con dễ thương luôn sát cạnh Mạ Vân yêu quý.
Thương Cô thật nhiều,
Bích Định

pansytim pansyvang pansyvang pansyvang pansytim pansyvang pansyvang pansyvang pansytim
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1758 - 05. Jan 2013 , 20:54

Xin mời cả nhà tham gia bài dịch đầu tiên của năm mới 2013 ở trang Thơ Dịch nhà Cô Thu Lê

thule wrote on 05. Jan 2013 , 10:07:
Cả nhà dịch ơi,

Đã bắt đầu năm mới, chúng ta nói chuyện mới nha.

Mỗi chúng ta đều có một người mẹ.  Có người còn mẹ, có người thì mẹ đã xa.  Ngày hôm nay nhớ về mẹ và thử diễn tả sự độc đáo , sự duy nhất của người mẹ chúng ta:

Our Mother

Hundreds of stars in the pretty sky,
Hundreds of shells on the shore together,
Hundreds of birds that go swinging by,
Hundreds of of birds in the sunny weather,
Hundreds of dewdrops to greet the dawn,
Hundreds of bees in the purple clover,
Hundreds of butterflies on the lawn,
But only one mother the world wide over.

Anonymous

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1759 - 07. Jan 2013 , 09:10

Cac em oi ,
Co nan ni Thay cho Co dươc vao day mot ti keo Co nho cac em qua. Dung ra thi ngoi lau trươc computer cung thay hoi choang vang nen Co khong dam ngoi lau.Co cam on tat ca cac em da chuc cho Co nhieu suc khoe [ cho Co tra loi chung nhe ] Co nho cac em lam lam day nhe va Co cung cam on cac em rat nhieu da nghi den Co da goi dien , goi thu....cho Co .
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1760 - 07. Jan 2013 , 18:12

ngo_thi_van wrote on 07. Jan 2013 , 09:10:
Cac em oi ,
Co nan ni Thay cho Co dươc vao day mot ti keo Co nho cac em qua. Dung ra thi ngoi lau trươc computer cung thay hoi choang vang nen Co khong dam ngoi lau.Co cam on tat ca cac em da chuc cho Co nhieu suc khoe [ cho Co tra loi chung nhe ] Co nho cac em lam lam day nhe va Co cung cam on cac em rat nhieu da nghi den Co da goi dien , goi thu....cho Co .
Co Van

...

......

Thưa Cô Vân ,

Em thật vui khi thấy Cô đã vô nhà trở lại , Cô nhớ đánh máy nhanh nhanh để viết được nhiều hơn nha Cô ( vì chắc thời gian Thày cho Cô ngồi computer cũng có giới hạn )

Hôm nay em không tặng Cô hoa pensee Cô thích mà em muốn tặng mừng Cô về nhà bằng vài cánh hoa hồng mà em thích  Cheesy Grin , thôi , luôn cả hai loại hoa vậy , hoa pensee và hoa hồng  Cheesy Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 07. Jan 2013 , 18:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1761 - 09. Jan 2013 , 20:52

Phuong_Tran wrote on 07. Jan 2013 , 18:12:
...

......

Thưa Cô Vân ,

Em thật vui khi thấy Cô đã vô nhà trở lại , Cô nhớ đánh máy nhanh nhanh để viết được nhiều hơn nha Cô ( vì chắc thời gian Thày cho Cô ngồi computer cũng có giới hạn )

Hôm nay em không tặng Cô hoa pensee Cô thích mà em muốn tặng mừng Cô về nhà bằng vài cánh hoa hồng mà em thích  Cheesy Grin , thôi , luôn cả hai loại hoa vậy , hoa pensee và hoa hồng  Cheesy Grin

PTr

Co vao day ma thay lai dươc nhung khươn mat quen la Co mung lam roi. Co danh may nhanh co trat thi gang doc. Tham cac em nhieu nhieu.Hoa dep lam. Hoa gi Co cung thich ca.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 09. Jan 2013 , 20:53 by ngo_thi_van »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1762 - 10. Jan 2013 , 09:45

Cac em oi ,
Co Van

Co thuong ,
Em that vui khi thay co vao day va mac du co vang bao lau di nua , ngay nao em cung cau xin cho co noi rieng , va thay co tro va DD chung ta duoc an lanh, hanh phuc  moi ngay .
Gan het nam Nham Thin , chuan bi cho nam Quy Ty 2013 ( am lich ) , em chac the nao , uoc nguyen cua em se thanh su that do co .
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Nguyen Van Ha
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2011*

Reply #1763 - 10. Jan 2013 , 16:11

Thưa cô Vân,

Lâu quá em không vào thăm cô. Nghe nói cô không được khoẻ?
Thôi thì đầu năm dương lịch, em xin được chúc thầy cô thật nhiều sức khoẻ cô nhé!

À cô Uyên Phương Minh Nguyệt  (em dâu của cô) có cho cô nghe 1 hoạt cảnh thơ văn nhạc mà em thực hiện chung với UPMN và Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ mới gần đây. Nếu UPMN chưa cho cô nghe thì em xin mời cô vào QTG nghe chơi, cô nhé:

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/4545

Nếu cô gặp vợ chồng Khoa Lân và UPMN thì xin cho em được nhắn lời hỏi thăm 2 em ấy.

Em cám ơn cô và lần nữa em chúc cô được nhiều sức khoẻ.

Em NVH
  Smiley
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1764 - 10. Jan 2013 , 17:51

Cac em oi ,
Co Van

Cô Vân thân quý,
Chúc mừng bạn vàng đã khoẻ lại, và được bật đèn xanh vào đây với các em và bạn bè.
Hiện quán thơ NTVT cũng đã được Đỗ Hữu Tài khai pháo cho đề tài "Tết Ta" cũng do chính em Tài đề nghị.   Vậy mời Vân cho ít vần thơ xuân cho đủ bộ chúng mình nhé.
Chúc Vân khoẻ luôn luôn và hoài hoài để chung vui với cả nhà nhân dịp xuân về.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1765 - 12. Jan 2013 , 20:55

tuy-van wrote on 10. Jan 2013 , 09:45:
Co thuong ,
Em that vui khi thay co vao day va mac du co vang bao lau di nua , ngay nao em cung cau xin cho co noi rieng , va thay co tro va DD chung ta duoc an lanh, hanh phuc  moi ngay .

Gan het nam Nham Thin , chuan bi cho nam Quy Ty 2013 ( am lich ) , em chac the nao , uoc nguyen cua em se thanh su that do co .
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Em bao gio cung co tinh ! Co cam on em rat nhieu.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 12. Jan 2013 , 20:57 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1766 - 12. Jan 2013 , 21:13

Nguyen Van Ha wrote on 10. Jan 2013 , 16:11:
Thưa cô Vân,

Lâu quá em không vào thăm cô. Nghe nói cô không được khoẻ?
Thôi thì đầu năm dương lịch, em xin được chúc thầy cô thật nhiều sức khoẻ cô nhé!

À cô Uyên Phương Minh Nguyệt  (em dâu của cô) có cho cô nghe 1 hoạt cảnh thơ văn nhạc mà em thực hiện chung với UPMN và Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ mới gần đây. Nếu UPMN chưa cho cô nghe thì em xin mời cô vào QTG nghe chơi, cô nhé:

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/4545

Nếu cô gặp vợ chồng Khoa Lân và UPMN thì xin cho em được nhắn lời hỏi thăm 2 em ấy.

Em cám ơn cô và lần nữa em chúc cô được nhiều sức khoẻ.

Em NVH
  Smiley

Hà thân ,
Cam on Hà da vao vao trong nay va hoi tham Cô.UPMN co gioi thieu muc nay trong GDKinh Chi cua Co, Hà that la ngươi co nhieu tai do. Co doi Hà trong muc Đoản Văn do nhe , dung co lặn !
Co Van
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1767 - 12. Jan 2013 , 21:17

Vu Ngoc Mai wrote on 10. Jan 2013 , 17:51:
Cô Vân thân quý,
Chúc mừng bạn vàng đã khoẻ lại, và được bật đèn xanh vào đây với các em và bạn bè.
Hiện quán thơ NTVT cũng đã được Đỗ Hữu Tài khai pháo cho đề tài "Tết Ta" cũng do chính em Tài đề nghị.   Vậy mời Vân cho ít vần thơ xuân cho đủ bộ chúng mình nhé.
Chúc Vân khoẻ luôn luôn và hoài hoài để chung vui với cả nhà nhân dịp xuân về.
Ngọc Mai

Ban Vàng oi ,
Cam on Ngoc Mai da vao day voi minh. Lau lam moi co dip gap nhau lai. The nao minh cung se qua do va neu co hung se co bai chu , lam sao ma tranh dươc , nhung bay gio phai lo " ga len chuong " chu bay gio da bi reo roi !
Van
ng " chu bi reo roi do.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1768 - 13. Jan 2013 , 10:14

ngo_thi_van wrote on 12. Jan 2013 , 20:55:
Em Tuy Van oi ,
Em bao gio cung co tinh ! Co cam on em rat nhieu.
Co Van

Cô thương ,
Em chúc cô mau hồi phục , hy vọng MTV sẽ đi du Xuân cùng nhau , thì vui hơn Tết.
Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1769 - 13. Jan 2013 , 10:40

tuy-van wrote on 13. Jan 2013 , 10:14:
Cô thương ,
Em chúc cô mau hồi phục , hy vọng MTV sẽ đi du Xuân cùng nhau , thì vui hơn Tết.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co vao muc CMSN cua Co , co thay thu chuc SN cua em , nhung roi may lai truc trac , Co phai ra chua kip tra loi cho em. Bay gio vao day lai thay co thu cua em , Co cam on em luon nhe.
Co cung mong la dươc di du Xuan cung voi ban MTV nhu hai Co Mai va Thu da dinh , nhung chac la khong dươc roi , that la dang tiec.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 116 117 118 119 120 ... 188
Send Topic In ra