Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 3  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 139 140 141 142 143 ... 188
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 3 (Read 138399 times)
Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 3
Reply #2100 - 15. Mar 2013 , 22:16

ngo_thi_van wrote on 13. Mar 2013 , 20:18:
Dzit oi ,
Ngay hom nay Co moi di cham cưu ve , Co đỡ nhieu lam. Co dau tu thu bay vua roi nhung cu dau lai het , nen cu ỷ y , ngay hom qua thi chiu khong noi nua , khi Co goi cho cham cưu thi qua cham nen sang nay Co hen som. The la bay gio Co cam thay
" yeu đoi " tro lai roi , nhat la co quà quy hoa cua em mang vao day cho Co nua ! Ong bac si cham cưu nay da cham cưu cho Co trươc day lau roi , ong ta noi benh than kinh toa no khong lanh dau , no se tro lai bat ky luc nao. Dau thi lai di cham cưu thoi. Co ai bi dau cai nay moi thong cam dươc em oi.
Co chay voi vao day voi cac em roi lai chay ngay ra vi khong dam ngoi lau.
Co cam on em lan nua nhe.
Co Van      

Vậy là khi Cô ngồi lâu , Cô cần phải có donut cushion trợ giúp Cô

...
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #2101 - 16. Mar 2013 , 05:10

Mytat wrote on 15. Mar 2013 , 22:16:

...

Vân ơi,
Lại bị đau thần kinh toạ đó ư?  May mà châm cứu đã khỏi nhiều rồi.  Thôi ráng bớt ngồi lâu nhé bạn vàng, và nhớ theo lời khuyên của Dzịt nhe.
Chúc Vân nhiều sức khoẻ và an vui.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2102 - 16. Mar 2013 , 08:56

Mytat wrote on 15. Mar 2013 , 22:16:

...

Dzit oi ,
Cam on em da nhac. Co nho luc xua co lan Co cung bi dau than kinh toa nhu the nay. Bac si bao phai mua mot cai donut cushion nhu em noi. Sau nay khong dung nua vut di roi. bay gio phai di mua lai da.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2103 - 16. Mar 2013 , 09:05

Ngoc Mai oi ,
Cam on Ngoc Mai da khuyen , minh dao nay cung it ngoi trươc computer lam. Thay thoi gian qua ma chan !
Ngoc Mai va cac ban cac em co nhan dươc email nao noi la bon Tau an thit trinh nu thi nho dung mo ra vi xem xong bi nightmare do. Dung la bon Tau con thua ca thu vat vi da thu cung chua bao gio an thit dong loai , con Tau Cong chung no bat con gai tre dep , thoc huyet o co nhu lam tiet canh vit , xong tui no chat dau va roc doc con ngươi nhu lam thit heo , banh ca nguc bung ra ca. Minh ta den day ma con rung minh. Nho dung xem khiep dam lam , se bi am anh suot doi do . Tui nay chac se bi Troi phat den may kiep cung chua het !
Ngoc Mai biet tin Bà Hương roi chu. Ca dem qua minh khong ngu dươc vi cai tin nay , ma không ngu dươc lai nho den canh co gai tre dep bi giet !!
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #2104 - 16. Mar 2013 , 12:16

ngo_thi_van wrote on 16. Mar 2013 , 09:05:
Ngoc Mai oi ,
Cam on Ngoc Mai da khuyen , minh dao nay cung it ngoi trươc computer lam. Thay thoi gian qua ma chan !
Ngoc Mai va cac ban cac em co nhan dươc email nao noi la bon Tau an thit trinh nu thi nho dung mo ra vi xem xong bi nightmare do. Dung la bon Tau con thua ca thu vat vi da thu cung chua bao gio an thit dong loai , con Tau Cong chung no bat con gai tre dep , thoc huyet o co nhu lam tiet canh vit , xong tui no chat dau va roc doc con ngươi nhu lam thit heo , banh ca nguc bung ra ca. Minh ta den day ma con rung minh. Nho dung xem khiep dam lam , se bi am anh suot doi do . Tui nay chac se bi Troi phat den may kiep cung chua het !
Ngoc Mai biet tin Bà Hương roi chu. Ca dem qua minh khong ngu dươc vi cai tin nay , ma không ngu dươc lai nho den canh co gai tre dep bi giet !!
Van 

Vân ơi,

Tin Bà Hương đăng ở đâu mà mình không đọc được vậy?  Nói cho NM nghe với.
Còn những hình ảnh và phim khiếp đảm, có máu me thì NM không dám xem đâu, vì đã có một lần bị xỉu vì sợ rồi.  Thường thì mình quay mặt hoặc tắt ngay đi Vân ạ.
Coi vậy mà yếu tim lắm đó!
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2105 - 17. Mar 2013 , 00:42

Vu Ngoc Mai wrote on 16. Mar 2013 , 12:16:
Vân ơi,

Còn những hình ảnh và phim khiếp đảm, có máu me thì NM không dám xem đâu, vì đã có một lần bị xỉu vì sợ rồi.  Thường thì mình quay mặt hoặc tắt ngay đi Vân ạ.
Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Trang về tin tức của bà HT Hương nằm ở đây nè Cô :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1363237249/1#1

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2106 - 17. Mar 2013 , 08:05

ngo_thi_van wrote on 15. Mar 2013 , 21:03:
Tuy Van oi ,
Co viet cai thu nay lan thu ba roi , se goi lai xem sao. Co bam " quote" de tra loi cho em ma khong lam sao goi di dươc ca.
Co da doc thu cua em , biet tin Ba Hương lam trong benh la nho co Phương Tran cho biet. Ngay hom kia Co di cham cưu ve tương da het , mung lam den sang sau ngu day no dau lai nen phai di cham cưu them mot lan nua , vi vay ma khong vao day , nen khong biet tin buon ve Bà Cưu Hieu Trương than yeu cua chung ta.
Co lo va buon vo cung ma danh chiu chang biet lam gi hon. Em co di tham dươc Bà khong? Co tin tuc gi moi nho cho Co hay.
Chung ta dong tam cau nguyen Duc Chua Troi va Duc Giao Hoang che cho cho Bà.
Co cam on em cung da cau nguyen cho Co va moi ngươi.
Co Van

...

Cô thương ,
Hôm nay là ngày Saint Patrick , màu xanh hy vọng , em thương tặng cô hình cô bé Thiên thần làm phép lạ cho Cô mau hồi phục , cho Bà HT Hương được an lành và ông HT Hồ Ngọc Cẩn ( Hôm qua cô Diệu Linh , Mai Hương , chị Bích họp , Thu Yến , anh Bình , Mai Phương, em.... tháp tùng với các Gs , các anh HNC , mướn xe và tài xế chở 14 người , và có vài xe hơi chạy riêng , đi Sacto thăm viếng ông lần cuối cùng. Hôm nay mình mẩy em rêm hết , vì là người trẻ nhất trong đám , ngồi băng cuối cùng ) , hương hồn ông HT ,mau về cỏi thiên đàng , hạnh phúc bên Bà Cụ , mất năm 2011.
  Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #2107 - 18. Mar 2013 , 10:01

Kính thăm Cô Vân ,
Internet mói sửa xong hom qua , em vào trình diẹn với Cô. Cám ơn Cô đã gọi phone tham , em vo cùng xúc đọng va khong bao giờ quên được giay phút than thương , tran quý đó và giọng nói thạt '' Huế '' của Cô hoado

Kính chúc Cô mau bình phục hoado
Kính
Em Tài

À ! em được chị UPMN tạng 7 bài ngâm thơ tren tuyẹt vời , nhung khong biét làm sao để chia sẻ vói mọi người trong LVD ?
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2108 - 19. Mar 2013 , 08:03

tuy-van wrote on 17. Mar 2013 , 08:05:
...

Cô thương ,
Hôm nay là ngày Saint Patrick , màu xanh hy vọng , em thương tặng cô hình cô bé Thiên thần làm phép lạ cho Cô mau hồi phục , cho Bà HT Hương được an lành và ông HT Hồ Ngọc Cẩn ( Hôm qua cô Diệu Linh , Mai Hương , chị Bích họp , Thu Yến , anh Bình , Mai Phương, em.... tháp tùng với các Gs , các anh HNC , mướn xe và tài xế chở 14 người , và có vài xe hơi chạy riêng , đi Sacto thăm viếng ông lần cuối cùng. Hôm nay mình mẩy em rêm hết , vì là người trẻ nhất trong đám , ngồi băng cuối cùng ) , hương hồn ông HT ,mau về cỏi thiên đàng , hạnh phúc bên Bà Cụ , mất năm 2011.
  Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Toi nghiep em , da het rem minh chua?
Cam on em nhieu lam nhe. Em tinh cam nhu vay Troi khong phu em dau.Cam on em da goi cho Co tam hinh thien than dep qua.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 19. Mar 2013 , 08:09 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2109 - 19. Mar 2013 , 08:07

DOHUUTAI wrote on 18. Mar 2013 , 10:01:
Kính thăm Cô Vân ,
Internet mói sửa xong hom qua , em vào trình diẹn với Cô. Cám ơn Cô đã gọi phone tham , em vo cùng xúc đọng va khong bao giờ quên được giay phút than thương , tran quý đó và giọng nói thạt '' Huế '' của Cô hoado

Kính
Em Tài

À ! em được chị UPMN tạng 7 bài ngâm thơ tren tuyẹt vời , nhung khong biét làm sao để chia sẻ vói mọi người trong LVD ?

Tài thân ,
Co rat mung la Tài lai tiep tuc vao dươc D/D de vui voi tat ca moi ngươi. Co nghi ai cung vui vi tin nay.
Thinh thoang Co se goi tham Tài. Nghe giong Hue co hieu chi khong?
Co se noi lai voi UPMN.
THam Tài vui va manh khoe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2110 - 19. Mar 2013 , 08:11

Vu Ngoc Mai wrote on 16. Mar 2013 , 12:16:
Vân ơi,

Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
Ngoc Mai co them tin tuc gi cua Ba Hương khong? Neu co , nho cho minh biet voi nhe.
Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2111 - 19. Mar 2013 , 09:46

ngo_thi_van wrote on 19. Mar 2013 , 08:03:
Em Tuy Van oi ,
Toi nghiep em , da het rem minh chua?
Cam on em nhieu lam nhe. Em tinh cam nhu vay Troi khong phu em dau.Cam on em da goi cho Co tam hinh thien than dep qua.
Co Van

...

Cô thương ,
Rất vui khi thấy cô vào đây , em mang hoa xinh xinh cho cô và cả nhà được nhiều may mắn và an lành.
Niềm vui thứ 2 là comp của anh TT đã hết nhỏng nhẻo , và cho cô trò mình bớt " điểm danh ".
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2112 - 19. Mar 2013 , 18:35

DOHUUTAI wrote on 18. Mar 2013 , 10:01:
Kính thăm Cô Vân ,

Kính
Em Tài

Job của Tí sao lại quên?  Shocked Roll Eyes Grin Grin Grin

Để Tí rinh vào trang anh Tài và trang MVGT  nha anh Tài

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2113 - 19. Mar 2013 , 18:35

Phượng Trần thân mời cả nhà click vào link để được cùng anh Đỗ Hữu Tài thưởng thức và chia sẻ món quà đặc biệt của nữ thi sĩ Uyên Phương Minh Nguyệt tặng cho nhà thơ Đỗ Hữu Tài ( Thế Thôi , Tàn Phai , Battai )

http://www.uyenphuongminhnguyet.com/ThiSiDoHuuTai/ThoTinh/

...

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2114 - 19. Mar 2013 , 18:54

Thưa Cô Vân ,

Em chúc Cô mau mạnh khoẻ , mong cái lưng của Cô không còn đau , đừng ngồi lâu một tư thế nha Cô.

Tay của em thì đang tập phục hồi vận động , hôm qua đã cầm cây viết để viết được rồi , mặc dù vụng về như em bé lớp 1 tập viết nhưng còn hơn không , còn phải tập nắm tay lại mà mới làm được có phân nửa , hu hu , một động tác bình thường thật đơn giản mà bây giờ đối với em thật là khó khăn  Undecided Undecided Undecided

Chúc Cô và cả nhà luôn mạnh khoẻ  pansytim pansytim pansytim pansytim pansytim pansytim pansyvang pansyvang pansyvang pansyvang pansyvang pansyvang

PTr

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 139 140 141 142 143 ... 188
Send Topic In ra