Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 3  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 153 154 155 156 157 ... 188
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 3 (Read 138582 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 3
Reply #2310 - 11. Jun 2013 , 23:32

ngo_thi_van wrote on 11. Jun 2013 , 07:51:
Em Tuy Van oi ,
Co Hieu Tam trong nay cung bang cac em thoi. Co moi dươc xem may tam hinh cua Co Hieu Tam chup moi day , Co chang thay Co Hieu Tam thay doi ti nao ca.
Sao Co tim em trong tam hinh nay khong ra , em chi cho Co di nhe.
Co Van

Cô thương ,

Hình các em chụp với cô HT , năm 1973 sau khi em và các bạn trình diển màn kịch vui " Công chúa kén chồng ".
  Trong  hình 1  nầy , em là người thứ 3 đang đứng , cạnh Hoàng Tử Vn.

...

Hình 2 :
Em là người thứ 4 , ngồi hàng dưới , từ trái qua phải đó cô.

...

Nguyên cả tuần  nay , chúng em trao đổi hình ảnh , emails mệt...không nghỉ...vì 4 ngày hội ngộ LVd 73 vừa qua.
Các em sẽ nhắn lời hỏi thăm cô đến Bác Mỵ dấu yêu vào ngày Father;s Day , chủ nhật nầy.

...

Kính gởi cô  hình nầy ,cho đở nhớ Bác Mỵ nha cô.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2311 - 12. Jun 2013 , 13:49

...

Cô thương ,
Hoa nhà em nở rộ , nhớ cô và  em hy vọng có ngày cô trò mình vào thăm Bác Mỵ yêu dấu của cô nhé.

Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2312 - 13. Jun 2013 , 08:59

tuy-van wrote on 11. Jun 2013 , 23:32:
Cô thương ,

Hình các em chụp với cô HT , năm 1973 sau khi em và các bạn trình diển màn kịch vui " Công chúa kén chồng ".
  Trong  hình 1  nầy , em là người thứ 3 đang đứng , cạnh Hoàng Tử Vn.

...

Hình 2 :
Em là người thứ 4 , ngồi hàng dưới , từ trái qua phải đó cô.

...

Nguyên cả tuần  nay , chúng em trao đổi hình ảnh , emails mệt...không nghỉ...vì 4 ngày hội ngộ LVd 73 vừa qua.
Các em sẽ nhắn lời hỏi thăm cô đến Bác Mỵ dấu yêu vào ngày Father;s Day , chủ nhật nầy.

...

Kính gởi cô  hình nầy ,cho đở nhớ Bác Mỵ nha cô.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Bay gio thi Co " thấy " em roi. Trong kich " Cong Chua Ken Chong " em dong vai cong chua phai khong?
Cam on em da dua hinh cua bac My cho Co xem. Nhin thay cai mieng cua Bac My ma Co nho Mẹ cua Co qua !
Co cung mong co ngay Co va em lai co dip vao tham Bac My.
Co hinh chup buoi hop mat khoa cua em thi nho post vao day cho Co xem voi nhe. Co nho cac em nhieu lam do.
Dao nay cung chang thay Ti Lanh Chanh vao day nua. Chang biet ban tay di den dau roi?
Co Van 
Back to top
« Last Edit: 13. Jun 2013 , 09:03 by ngo_thi_van »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2313 - 13. Jun 2013 , 12:56

ngo_thi_van wrote on 13. Jun 2013 , 08:59:
Em Tuy Van oi ,
Bay gio thi Co " thấy " em roi. Trong kich " Cong Chua Ken Chong " em dong vai cong chua phai khong?
Cam on em da dua hinh cua bac My cho Co xem. Nhin thay cai mieng cua Bac My ma Co nho Mẹ cua Co qua !
Co cung mong co ngay Co va em lai co dip vao tham Bac My.
Co hinh chup buoi hop mat khoa cua em thi nho post vao day cho Co xem voi nhe. Co nho cac em nhieu lam do.
Dao nay cung chang thay Ti Lanh Chanh vao day nua. Chang biet ban tay di den dau roi?
Co Van 

Cô thương ,

Tí dạo nầy ít vào đây , nên có lẻ bàn tay cũng...không lanh chanh như trước. Hy vọng Tí cưng bị ách xì , vào đây để mang hình ảnh các em Lvd 73 vào nhà cô.
Cô và em giống nhau quá , nhìn thấy ai , từ nụ cười , dóc váng...là nhớ Mẹ , hy vọng 2 bà cụ phù hộ cho cô và em được an mạnh mỗi ngày.

Máy bay của em bị nhỏng nhẻo , nếu rảnh và khoẻ , mời cô ghé thăm Góc trời nhắc nhở , Mùa Xuân trên đỉnh Tv , Hình ảnh....có Tú , Đặng Mỹ và em post hình xem...mệt nghỉ...rồi xem tiếp như các bạn 73 của chúng em , hơn cả tuần ra vào xem đi xem lại...vui hơn Tết...

...

Hình thầy Chung và con gái chụp với LVD 73 năm 1973.

...

Em và cô bạn thân Minh Châu ( người đẹp LVD 73 ).

...

...

...

2 người bạn gặp lại nhau , và hân hạnh được làm " dâu phụ " trong ngày cưới của em gái Mai Chi.

Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2314 - 14. Jun 2013 , 07:53

tuy-van wrote on 13. Jun 2013 , 12:56:
Cô thương ,

Tí dạo nầy ít vào đây , nên có lẻ bàn tay cũng...không lanh chanh như trước. Hy vọng Tí cưng bị ách xì , vào đây để mang hình ảnh các em Lvd 73 vào nhà cô.
Cô và em giống nhau quá , nhìn thấy ai , từ nụ cười , dóc váng...là nhớ Mẹ , hy vọng 2 bà cụ phù hộ cho cô và em được an mạnh mỗi ngày.

Máy bay của em bị nhỏng nhẻo , nếu rảnh và khoẻ , mời cô ghé thăm Góc trời nhắc nhở , Mùa Xuân trên đỉnh Tv , Hình ảnh....có Tú , Đặng Mỹ và em post hình xem...mệt nghỉ...rồi xem tiếp như các bạn 73 của chúng em , hơn cả tuần ra vào xem đi xem lại...vui hơn Tết...

...

Hình thầy Chung và con gái chụp với LVD 73 năm 1973.

...

Em và cô bạn thân Minh Châu ( người đẹp LVD 73 ).

...

...

...

2 người bạn gặp lại nhau , và hân hạnh được làm " dâu phụ " trong ngày cưới của em gái Mai Chi.

Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co cam on em rat nhieu da cho Co nhin dươc tam hinh quy bau co Cố Giáo Sư Chung cua trương minh va nhung tam hinh rat dep co nhung nang tien giang tran. Cac Thay Co chac chan se rat han hanh thay hoc tro cu cua minh deu tro thanh nhung tieu thu hay menh phu
xinh dep duyen dang day em a.
Co se qua xem hinh.
Ngay hom qua la ngay High school graduation cua Tyler [ anh ruot cua Alex , Co da " babysit " ca hai tu hoi dang con hoc tieu hoc , cho den khi Tyler biet lai xe la Co thoi lam ].
Ngay hom qua Co hua se di du ngay ra trương cua Tyler , nhung cuoi cung vi Thay met , nen Co phai o nha. The ma Tyler da tu lai xe chở ca Alex den nha Co , áo mu san sang de chup hinh voi Co trươc khi di lãnh bằng. Co that su rat ngac nhien va cam dong vo cung. Day cung la mot dieu Co cam thay han hanh la tinh thương cua minh da dươc dap ung .
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2315 - 14. Jun 2013 , 08:36

...

Em hy vọng Thầy Khang mau hồi phục nha cô.
Nhân ngày Father's Day vào cuối tuần nầy , em thương kính chúc Thầy Khang và Mạ Vân của chúng em ( như Ba Mẹ tinh thần ) những tháng ngày an mạnh và mong ngày hội ngộ.
Em cũng chia vui với cô về việc làm thật dễ thương của Tyler và Alex.... em biết cô rất hạnh phúc và cãm động nhiều.

...

2 anh em Alex và Brandon mang bong bóng mừng Tyler, Alex của Bà Vân , và Alex của Bn Tv ra trường năm nay , và chúc các cháu luôn ngoan , giỏi , cho gia đình và tất cả  đều hảnh diện.

3 bà cháu AB
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2316 - 17. Jun 2013 , 07:08

Cô thương ,
Hôm qua , chúng em có đến thăm Viện Dưởng Lảo , và nhất là có dịp cho MM gặp Dì Mỵ thân thương của cô.

....

Em thích nụ cười thật tươi và dễ thương của Bác Mỵ. Bác trông khoẻ và yêu đời hơn lần trước.Thật tiếc là Bác không được nói qua phone với cô và cô Vỉnh như mọi lần. Cám ơn cô đã phone em , sau đó.
Hy vọng cô sẽ " đở nhớ " , và kính chúc sức khoẻ , mọi an lành đến thầy cô và cả nhà , tuần lể mới nầy.

Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2317 - 24. Jun 2013 , 08:41

tuy-van wrote on 17. Jun 2013 , 07:08:
Cô thương ,
Hôm qua , chúng em có đến thăm Viện Dưởng Lảo , và nhất là có dịp cho MM gặp Dì Mỵ thân thương của cô.

....

Em thích nụ cười thật tươi và dễ thương của Bác Mỵ. Bác trông khoẻ và yêu đời hơn lần trước.Thật tiếc là Bác không được nói qua phone với cô và cô Vỉnh như mọi lần. Cám ơn cô đã phone em , sau đó.
Hy vọng cô sẽ " đở nhớ " , và kính chúc sức khoẻ , mọi an lành đến thầy cô và cả nhà , tuần lể mới nầy.

Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Em that la ngươi co tinh voi Co nhieu lam. Co cam on em rat nhieu da cho Co xem hinh anh cua Bac My. Co rat tiec la hom do Co khong co nha de dươc noi chuyen voi Bac My.
May hom nay Co khong ngoi trươc computer vi moi bi nho cai rang ham , dau muon chet va bay gio van con phai dung thuoc tru sinh nen van con met. Tuy nhien Co nho D/D qua nen phai vao  day va Co rat cam dong la thay ten em o moi cho trong khu vươn cua Co.
Co cam on em da dua lai tam hinh cua Thay Co va chuc lanh cho Thay. Co thay mat Thay cam on em nhieu lam.
Co cung hon Alex va Brandon nhieu nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2318 - 24. Jun 2013 , 09:34

...

Cô thương ,

Sáng thứ hai đầu tuần lể mới, thấy cô vào đây , em mừng quá.
Thứ 6 vừa qua , em rất hạnh phúc khi được Vủ và QT mời đến nhà dùng cơm tối ( các món ăn khoái khẩu của em là gỏi gà , gỏi thịt bò , cháo...thơm ngon và hấp dẩn , làm cô Thu " ghen tị " ), lại được nói chuyện với cô và cô Thu.
2 chị em mới quen , nhưng không hiểu là có " duyên tiền định " , thấy thân thương như đã từ lâu.
Thân gởi hình "2 chị em nuôi Tv & QT" , mặc áo như vậy , mà cô Thu nói sao áo " gồ ghề " quá....
Chị Thúy Lan cãm động với lời chúc SN của 2 cô trò mình , và cô đã phone đến.
Thương kính chúc Thầy Khang , cô Vỉnh , cô và cả nhà tuần lể mới , thân tâm an lạc.
Em Tv
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #2319 - 25. Jun 2013 , 14:21

Kính mời cô Vân nghe nhạc:

Em Tài hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2320 - 25. Jun 2013 , 23:17

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2321 - 26. Jun 2013 , 08:29

...

Em mang hoa vào đây , để cài trên tóc cô , mong cô , thầy và cả nhà luôn an mạnh.
Em Tv
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #2322 - 26. Jun 2013 , 14:03

Kính mời cô Vân nghe ca sĩ thứ thiệt hát nè:

Tài tui hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2323 - 26. Jun 2013 , 18:02

tuy-van wrote on 24. Jun 2013 , 09:34:
...

Cô thương ,

Sáng thứ hai đầu tuần lể mới, thấy cô vào đây , em mừng quá.
Thứ 6 vừa qua , em rất hạnh phúc khi được Vủ và QT mời đến nhà dùng cơm tối ( các món ăn khoái khẩu của em là gỏi gà , gỏi thịt bò , cháo...thơm ngon và hấp dẩn , làm cô Thu " ghen tị " ), lại được nói chuyện với cô và cô Thu.
2 chị em mới quen , nhưng không hiểu là có " duyên tiền định " , thấy thân thương như đã từ lâu.
Thân gởi hình "2 chị em nuôi Tv & QT" , mặc áo như vậy , mà cô Thu nói sao áo " gồ ghề " quá....
Chị Thúy Lan cãm động với lời chúc SN của 2 cô trò mình , và cô đã phone đến.
Thương kính chúc Thầy Khang , cô Vỉnh , cô và cả nhà tuần lể mới , thân tâm an lạc.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co nghe Quynh Thu báo la co hinh cua hai em o MVGT ma den gio nay Co moi vao  day dươc , sot ca ruot !
Hai chi em chac co duyen tien dinh kiep trươc day ! Hinh hai em de thương lam do , ma Quynh Thu gioi noi tro qua ! Nhin ban an ma muon bay len voi may em do.
Co cam on nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2324 - 26. Jun 2013 , 18:17

DOHUUTAI wrote on 25. Jun 2013 , 14:21:
Kính mời cô Vân nghe nhạc:

Em Tài hoado

Tài thân ,
Co rat cam on Tài da cho Co thương thuc bai nhac nay. Tho da hay ma nhac
long vao bai tho lai cang them dza dziet !
Như Ngọc Hoa va Tâm Thư la ngươi quen cua Tài ?
Co mong rang nhieu bai tho cua Tài se dươc cac nhac si pho nhac nhieu hon nua.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 153 154 155 156 157 ... 188
Send Topic In ra