Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 4  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 195
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 4 (Read 119964 times)
DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 4
Reply #135 - 18. Nov 2013 , 08:15

Kính thăm Cô Vân ,
Cám on Cô và cả nhà luôn quan tâm đén em hoado Em vãn phẻ re như bô kéo xe  Smiley  Chỉ có đièu em vào đọc nhung khong viét gì mà thoi , kính mong Cô bỏ qua.

Kính chúc Cô và MVGT mạnh khoẻ  hoado

Kiinh'
Em Tài
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #136 - 18. Nov 2013 , 08:35

Phuong_Tran wrote on 18. Nov 2013 , 01:10:
Thưa Cô Vân ,

Em sẽ gửi vào email cho Cô để Cô mở file ra nghe cho dễ hơn nha Cô

PTr

Phuong Tran oi.
Co da nhan da thương thuc va cung da tra loi cho em roi.
Co cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #137 - 18. Nov 2013 , 08:38

DOHUUTAI wrote on 18. Nov 2013 , 08:15:
Kính thăm Cô Vân ,
Cám on Cô và cả nhà luôn quan tâm đén em hoado Em vãn phẻ re như bô kéo xe  Smiley  Chỉ có đièu em vào đọc nhung khong viét gì mà thoi , kính mong Cô bỏ qua.

Kiinh'
Em Tài

Tài oi ,
May hom khong thay Tài vao day , Co cung lo lam , nhung hoi cac em cung biet Tai van khoe nhu bo keo xe [ chu cua Tài dung chu khong phai cua Co dau nhe !  Grin , nen cung yen long.
Troi da tro lanh , Tài gang giu can than dung de benh.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #138 - 18. Nov 2013 , 22:57

ngo_thi_van wrote on 17. Nov 2013 , 08:56:
Tuy Van oi ,
Cau em tra loi bong " bí " lam Ma cươi gan sặc do nghe.
Cac con cua em nhu vay la gioi do. Ma con thi nhieu ma di dau cung phai tu minh lai xe di thoi !  Grin.
Cai hinh em tang Ma de thương lam va rat co y nghia. Ma cam on em.
Ma Van

Mạ thương ,

Mạ cười là em mừng lắm lắm.
Anh TT đã xuất hiện ( chắc bị 2 Mạ con Song Vân nhắc nhở , nên ách xì ) , và làm thơ họa với chị Thu ca , hay  "tận mạng"..hi.hi.
Tuần lể mới , mong Mạ và cả nhà tràn ngập niềm vui.

...

Cảnh trí nhiều màu sắc , thật dễ thương.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #139 - 19. Nov 2013 , 07:49

tuy-van wrote on 18. Nov 2013 , 22:57:
Mạ thương ,

Mạ cười là em mừng lắm lắm.
Anh TT đã xuất hiện ( chắc bị 2 Mạ con Song Vân nhắc nhở , nên ách xì ) , và làm thơ họa với chị Thu ca , hay  "tận mạng"..hi.hi.
Tuần lể mới , mong Mạ và cả nhà tràn ngập niềm vui.

...

Cảnh trí nhiều màu sắc , thật dễ thương.
Em Tv

Tuy Van oi ,
Cam on em. Ma co dươc thay em trong tam hinh lam viec thien mac ao dai dep lam do va cung " điệu " ghê lam !
Neu o dươc giua khong gian thoang rong nay thi khoe manh lam do.
Ma Van
Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2013 , 07:51 by ngo_thi_van »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #140 - 19. Nov 2013 , 09:06

ngo_thi_van wrote on 19. Nov 2013 , 07:49:
Tuy Van oi ,
Cam on em. Ma co dươc thay em trong tam hinh lam viec thien mac ao dai dep lam do va cung " điệu " ghê lam !
Neu o dươc giua khong gian thoang rong nay thi khoe manh lam do.
Ma Van

Mạ thương ,

Em hy vọng mùa hè năm sau , Mạ , thầy Khang và Dì Vỉnh sẽ có dịp đến SJ , chúng ta sẽ  đi Napa , sống với cảnh thiên nhiên và nhìn người qua lại , chừng 1 tuần lể , là bao nhiêu buồn phiền , bịnh hoạn sẽ biến mất.
Không biết Mạ có đi đến Lâu Đài Hearst chưa? rất hùng vỉ và nên thơ như chuyện tình của  ông Hearst.

...

...

...

...
Các bạn em đang chuẩn bị đi cấm trại  năm sau , để tung tăng , tận hưởng không khí trong lành , như  " tuối khi xưa ta bé ". ( vì lúc đi học , Mẹ và các chị khó khăn , không cho tụm 5 tụm 7. Đến lúc lập  gia đình ,thì tất bật đi làm , đi học , lo cho tất cả  trong gd , rồi cho những ai còn lại tại VN. Bây giờ con cái đã nên người , thì tha hồ mà " sanh tật , hồi xuân...hi.hi...).

Cám ơn Mạ đã khen " áo dài " của em đẹp , chứ hông phải em đâu ạ .

Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #141 - 19. Nov 2013 , 15:41

tuy-van wrote on 19. Nov 2013 , 09:06:
Mạ thương ,

Em hy vọng mùa hè năm sau , Mạ , thầy Khang và Dì Vỉnh sẽ có dịp đến SJ , chúng ta sẽ  đi Napa , sống với cảnh thiên nhiên và nhìn người qua lại , chừng 1 tuần lể , là bao nhiêu buồn phiền , bịnh hoạn sẽ biến mất.
Không biết Mạ có đi đến Lâu Đài Hearst chưa? rất hùng vỉ và nên thơ như chuyện tình của  ông Hearst.

...

...

...

...
Các bạn em đang chuẩn bị đi cấm trại  năm sau , để tung tăng , tận hưởng không khí trong lành , như  " tuối khi xưa ta bé ". ( vì lúc đi học , Mẹ và các chị khó khăn , không cho tụm 5 tụm 7. Đến lúc lập  gia đình ,thì tất bật đi làm , đi học , lo cho tất cả  trong gd , rồi cho những ai còn lại tại VN. Bây giờ con cái đã nên người , thì tha hồ mà " sanh tật , hồi xuân...hi.hi...).

Cám ơn Mạ đã khen " áo dài " của em đẹp , chứ hông phải em đâu ạ .

Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Ma cung mong nhu vay do. Em biet sao khong. Ma chi mong dươc song o mot nong trai ma moi ngươi cươi noi rang Ma khong the lo dươc dau , kho nhoc lam do !!!
Tren dương di San Francisco va San Jose , Ma da may lan dinh ghe Hearst Castle  ma chua thuc hien dươc. Cai gi cung hua se lam ma chang bao gio lam dươc ca !
Tam hinh em mac ao dai do dep that day , khong phai ao dep dau !
Ma Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #142 - 20. Nov 2013 , 06:36

ngo_thi_van wrote on 19. Nov 2013 , 15:41:
Em Tuy Van oi ,
Ma cung mong nhu vay do. Em biet sao khong. Ma chi mong dươc song o mot nong trai ma moi ngươi cươi noi rang Ma khong the lo dươc dau , kho nhoc lam do !!!
Tren dương di San Francisco va San Jose , Ma da may lan dinh ghe Hearst Castle  ma chua thuc hien dươc. Cai gi cung hua se lam ma chang bao gio lam dươc ca !
Tam hinh em mac ao dai do dep that day , khong phai ao dep dau !
Ma Van

Mạ thương ,

2 Mạ con Song Vân cùng thích sống trong 1 nông trại , với thiên nhiên , với không khí trong lành.
Nhiều khi " người tính , không bằng trời tính " , Mạ con mình thế nào cũng có duyên đi chơi chung , Mạ nhé.

...

Hôm qua trời mưa thật  buồn , em hy vọng ngày thứ 4 hôm nay , mình có bầu trời trong xanh , với những cụm mây say lang thang , cho đời thêm vui.
Cám ơn Mạ đã khen.
Em Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #143 - 20. Nov 2013 , 06:57

DOHUUTAI wrote on 18. Nov 2013 , 08:15:
Kính thăm Cô Vân ,

Kiinh'
Em Tài

Mừng cho anh TT vẫn khoẻ , làm TVMs điểm danh và hỏi thăm Ngố nửa đó.
Vào sân trường không biết làm gì....thì làm thơ đi anh TT.

...

...

Anh TT ơi , bò kéo xe hay xe...kéo bò hi...hi..

TvMs
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #144 - 20. Nov 2013 , 07:08

ngo_thi_van wrote on 09. Nov 2013 , 07:10:
Phương Tran oi ,
Sang nay Co vao day dinh nhac em thi em da lam roi. The la dang khen roi , chua den noi " tệ " dau  Grin vi con kip chan ! 
Cam on em.
Co Van

...

...

Mạ thương ,

Mời Mạ mau mau lên xe nầy , để chạy đến chúc mừng SN chị Thu Ca , nha Mạ.
  Tí cưng chắc bận , nên em xí xọn nhắc nhở hôm nay.
  Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #145 - 20. Nov 2013 , 08:05

tuy-van wrote on 20. Nov 2013 , 07:08:
...

...

Mạ thương ,

Mời Mạ mau mau lên xe nầy , để chạy đến chúc mừng SN chị Thu Ca , nha Mạ.
  Tí cưng chắc bận , nên em xí xọn nhắc nhở hôm nay.
  Em Tv

Tuy Van oi ,
Cam on em nhieu nhieu lam. Hai hom nay Ma vao D/D ma cam thay minh thieu vang cai gi chang biet , cu buc boi trong ngươi , hoa ra quên bén mat ngay sinh nhat cua Thu CA. Hom nay cung vao day trươc. Ma cung co cai cam giac nhu vay nen thay vi doc va tra loi tung cai theo thu tu , thi Ma kéo một lèo xuong het ca thu viet trong nay cho Ma de xem co cai gi "LẠ " khong thi moi thay thu em nhac sinh nhat cua Thu CA. The la chay voi qua chuc cho Thu CA da roi moi chay ve day. Bay gio moi kham pha ra tai sao ma cu thay trong ngươi khong yen ! Grin Grin Grin
Cam on em lan nua ! va cung mong co dip Ma Con minh dươc di du lich chung mot chuyen voi nhau thi vui lam do. Ma cung mong la mot luc nao do tat ca cac con cua Ma va nhung ai da vao day tu trươc den gio voi Ma hop nhau lai va cung di chung mot chuyen xe lua voi Ma di tu Đông sang Tây nươc My de cho chung ta song voi nhau luôn may ngay cung nhau tren xe lua [ train ] chu khong phai cưỡi con donkey dau nhe , thi vui biet may. So cua Ma khong dươc di tren nươc nen khong the tinh chuyen di cruise bang dương bien dươc  ! Nen chi mo bang dương xe lua ma thoi ! Do la dieu ươc mo duy nhat Ma ươc trươc khi Troi goi !
Ma Van 

Back to top
« Last Edit: 20. Nov 2013 , 08:07 by ngo_thi_van »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #146 - 20. Nov 2013 , 20:26

ngo_thi_van wrote on 20. Nov 2013 , 08:05:
Tuy Van oi ,
Cam on em nhieu nhieu lam. Hai hom nay Ma vao D/D ma cam thay minh thieu vang cai gi chang biet , cu buc boi trong ngươi , hoa ra quên bén mat ngay sinh nhat cua Thu CA. Hom nay cung vao day trươc. Ma cung co cai cam giac nhu vay nen thay vi doc va tra loi tung cai theo thu tu , thi Ma kéo một lèo xuong het ca thu viet trong nay cho Ma de xem co cai gi "LẠ " khong thi moi thay thu em nhac sinh nhat cua Thu CA. The la chay voi qua chuc cho Thu CA da roi moi chay ve day. Bay gio moi kham pha ra tai sao ma cu thay trong ngươi khong yen ! Grin Grin Grin
Cam on em lan nua ! va cung mong co dip Ma Con minh dươc di du lich chung mot chuyen voi nhau thi vui lam do. Ma cung mong la mot luc nao do tat ca cac con cua Ma va nhung ai da vao day tu trươc den gio voi Ma hop nhau lai va cung di chung mot chuyen xe lua voi Ma di tu Đông sang Tây nươc My de cho chung ta song voi nhau luôn may ngay cung nhau tren xe lua [ train ] chu khong phai cưỡi con donkey dau nhe , thi vui biet may. So cua Ma khong dươc di tren nươc nen khong the tinh chuyen di cruise bang dương bien dươc  ! Nen chi mo bang dương xe lua ma thoi ! Do la dieu ươc mo duy nhat Ma ươc trươc khi Troi goi !
Ma Van 

...

Mạ thương ,

Em hy vọng vào năm sau , kỷ niệm D Đ chúng ta 10 năm Anniversary ,  tất cả sẻ đồng ý ,  đi du lịch bằng xe lửa , thì nhất đấy.
Nhưng khi  trời gọi , Mạ nhớ đừng Dạ nhé.
Vào năm 1979 , em có dịp đi Hà Nội bằng xe lửa. Phải đến 3 ngày 3 đêm mới tới nơi. Sau đó , em ở Pháp , cũng hay đi đó đây bằng phương tiện nầy. 2 Mạ con Song Vân lại cùng sở thích , đúng là" duyên tiền định. " .hi.hi.

Em tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #147 - 20. Nov 2013 , 21:25

tuy-van wrote on 20. Nov 2013 , 20:26:
...

Mạ thương ,

Em hy vọng vào năm sau , kỷ niệm D Đ chúng ta 10 năm Anniversary ,  tất cả sẻ đồng ý ,  đi du lịch bằng xe lửa , thì nhất đấy.
Nhưng khi  trời gọi , Mạ nhớ đừng Dạ nhé.
Vào năm 1979 , em có dịp đi Hà Nội bằng xe lửa. Phải đến 3 ngày 3 đêm mới tới nơi. Sau đó , em ở Pháp , cũng hay đi đó đây bằng phương tiện nầy. 2 Mạ con Song Vân lại cùng sở thích , đúng là" duyên tiền định. " .hi.hi.

Em tv

Tuy Van oi ,
Tu 3:00PM cho den gio ma tương khong dung dươc computer nua. Cu bat len la no noi problem loading roi server not found. lam cach gi cung vay. Ma da rủt het dien tu reuter roi cam lai cung van chang chay. Cho den gio phai goi Verizon , hoa ra khong co internet access  la loi tai ho chu khong phai tai may cua minh. That hu via ! Bay gio moi fix xong bang remote control thoi chu khong can den tan nha. Ma dinh goi cho em nhắn la Ma khong dung duoc computer nua , buồn nhu chet ! May qua la may !
Ma cung nghi nhu em la Ma Con chung ta sao ma co nhieu diem giong nhau 
the !
Cu nghi tat ca chung ta cua D/D LVD deu dươc di chung mot toa tau trong may ngay troi ma vui qua ! Buc hinh cua em dua vao day hay lam do. Biet dau se thuc hien dươc nguyen ươc do em nhi. Cu cươc mo di !
Bay gio Ma di dao mot vong roi se di
" lên chuồng " keo Thay la qua roi ! Ma noi ca ngay nay chua vao duoc bay gio may moi chay lai thi de cho Ma vai phut nua da !
Chuc em co nhieu mộng dep 
Ma Van
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #148 - 20. Nov 2013 , 22:15

Thưa cô Vân- báo tin đến cô  -Chích Choè  -MD  hiện đang ở Úc  - hôm nay  CC  sẽ từ  Tiểu bang Tây Úc  đến Sydney  vào lúc 22 giờ  -  ngày mai sẽ đi Tour cùng bạn bè  - đến sáng  thứ hai  25/11  sẽ gặp Nguyễn_Sydney  -  vài ngày sau đó  sẽ đi Melbourne  tham dự  Đại hội   Liên trường Kỹ thuật -ngày  7 tháng 12  sẽ  gặp  Phú  De .
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #149 - 21. Nov 2013 , 08:13

nguyen_toan wrote on 20. Nov 2013 , 22:15:
Thưa cô Vân- báo tin đến cô  -Chích Choè  -MD  hiện đang ở Úc  - hôm nay  CC  sẽ từ  Tiểu bang Tây Úc  đến Sydney  vào lúc 22 giờ  -  ngày mai sẽ đi Tour cùng bạn bè  - đến sáng  thứ hai  25/11  sẽ gặp Nguyễn_Sydney  -  vài ngày sau đó  sẽ đi Melbourne  tham dự  Đại hội   Liên trường Kỹ thuật -ngày  7 tháng 12  sẽ  gặp  Phú  De .

Toàn oi ,
Cam on Toàn da bao tin cho biet. Nho chup hinh nhieu nhe va nhan Chich Choe la Co goi loi tham.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 195
Send Topic In ra